Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    41

Pazzini, Pato, Saivet có nên mua thêm??

Tớ đã có Pazzini, Pato, Saivet. Có nên mua thêm không. Tớ chỉ chơi 1 tiền đạo và cần 1 tiền đạo khủng nhất. Tớ không thích Rooney. Đang định mua Aguero (tốn kém). Nhưng vẫn thấy chưa hợp lí lắm, vì Aguero chơi đầu không tốt (kém Pazzini). Các bác có tiền đạo hợp lí chỉ giúp.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    342
    Adrian của Deportivo, trẻ, rẻ, ghi bàn đều, đánh đầu đc, cực hợp với tac 1 tiền đạo, nếu ko thik thì Yakubu, chơi Everton 3 mùa rồi, mùa nào cũng tằng tằng 45-50 bàn, tất nhiên vấn đề quan trọng nhất vẫn là cách dùng tac như nào
    PS: có pato rồi còn j nữa, con hàng khủng đấy, còn nếu ko biết dùng thì đến Ibra cũng chỉ là đồ bỏ đi thôi

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    6
    bạn có thể mua thêm cavani hay bojan hay vela.Nhất là cái thằng cavani ghi bàn cứ gọi là Tuyệt mà lại rẻ nữa tui mua có 11,5 triệu

Số bài viết
    2,079
    tiền đạo cao mà chơi đầu tốt thì có nhiều cũng tùy thuộc tac nữa , cavani, adrian giá rẻ mà đá hay bojan với vela hơi khó mua và phải mùa 2 trở đi mới mua được, còn Mario Gomez nữa cũng tiền đạo cắm ghi bàn khủng

Số bài viết
    735
    theo em hok nên mua thêm
    mấy thằng mà bạn có hiện là quá khủng rồi , với lại bạn chơi chỉ có 1 tiền đạo mà mua làm gì, mua về cho dự bị nhiều cũng chã làm gì thà cho nó đá ở 1 CLB nào đó để thêm hấp dẫn cho game chứ gặp ai khủng cũng mua về hết thì

Số bài viết
    189
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    theo em hok nên mua thêm
    mấy thằng mà bạn có hiện là quá khủng rồi , với lại bạn chơi chỉ có 1 tiền đạo mà mua làm gì, mua về cho dự bị nhiều cũng chã làm gì thà cho nó đá ở 1 CLB nào đó để thêm hấp dẫn cho game chứ gặp ai khủng cũng mua về hết thì
    em nghĩ bác nói đúng đó. gặp thằng nào khủng cũng mua thì mất tính cạnh tranh. em toàn chơi 2 tiền đạo kiểu Ro10 và Ber9. còn đá 1 tiền đạo thì sáng giá là Ibra (quá tốn kém), hay Eto'o , trước em cầm MU đến mùa thứ 3 mua được Eto'o khoảng 2x M UK. về ghi bàn tằng tằng. hehe

Số bài viết
    410
    mh nghĩ nên mua tất cả đi để dễ đá hơn :a29:

Số bài viết
    268
    có mua đc ko và có tiền để mua ko mới là vấn đề . Còn đội hình có 3 tiền đạo như chủ topic thì khỏi phải mua cứ train lên là cực khủng ( Saivet lên cực nhanh , còn Pato thì khỏi nói ) tiết kiệm tiền mà dòn vào hàng tiền vệ và hậu vệ đi

Số bài viết
    11
    toan la ga cung binh luan

Số bài viết
    21
    mua LuPoLi di ket thuc' 1 cham hay that la hay day', phu` hop voi' nhung doi bong' ua da' 1 cham.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới