Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 54
    Số bài viết
    410
    làm theo cách của cậu chắc tớ phải save trước khi hành động quá

Số bài viết
    240
    ngay từ đầu mùa thì mua không được đâu.đến chuyện nhượng muad đông thi ok,no vê` ngay.Ah` ma` bác cheat thi sao ko cheat cho nó unh luôn đi,vậy là nó về ngay ma`.Đằng nào cũng mang tiếng cheat rồi

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducquydn Bài viết
    ngay từ đầu mùa thì mua không được đâu.đến chuyện nhượng muad đông thi ok,no vê` ngay.Ah` ma` bác cheat thi sao ko cheat cho nó unh luôn đi,vậy là nó về ngay ma`.Đằng nào cũng mang tiếng cheat rồi
    làm sao để nó về càng nhanh càng tốt...cách nào bẩn thỉu mấy cũng chơi...đó là suy nghĩ của tôi mong các bạn giúp đỡ à ngoài cách add manager nhé...cách này cứ phải đảo qua đảo lại như rang lạc mỏi tay lắm

Số bài viết
    5,684
    cho nó ghé CLB của nó, ghét HLV của nó, thích mình, thích CLB của mình, cuối cùng là đập vào mặt nó 200K/tuần là nó về ngay
    à, chú ý đặt nó là key player để xem nó muốn bao nhiêu, nó đòi 100 mà mình trả 200 nó sợ đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 29-10-2008 vào lúc 02:20 PM

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    cho nó ghé CLB của nó, ghét HLV của nó, thích mình, thích CLB của mình, cuối cùng là đập vào mặt nó 200K/tuần là nó về ngay
    à, chú ý đặt nó là key player để xem nó muốn bao nhiêu, nó đòi 100 mà mình trả 200 nó sợ đấy
    cách này tôi biết từ khi chơi cm cơ ông ơi...màko phải 200 đâu...là 240 cơ...key nhá... ko đc

Số bài viết
    2,202
    Muốn chơi bẩn sao không dùng fmm đặt nó dislike CLB nó đang chơi đi!
    Còn luôn thì dùng addmanager cho nó nhanh tuy chuyển qua chuyển lại hơi lâu nhưng được cái gọn! Chỉ cần sang CLB của nó tranferlist, not need at club với thằng cần mua sau đó mua với giá 1M là quá ổn!

...Legend...

Số bài viết
    410
    dùng fmm cũng đc...ko cần add .fmm cũng có cái đó...nhưng vấn đề là ko đc...ở trong fmm còn có cái chỉnh ca pa xuống 1 tôi cũng chỉ luôn...happyness chỉnh xuống 1 cũng ko đc luôn...còn cái dislike thì quen quá rồi...cũng ko đc luôn

Số bài viết
    5,684
    thế mà còn ko được chứng tỏ ông xui thôi,new game thử lại ko thì bỏ cuộc đi là vừa

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    thế mà còn ko được chứng tỏ ông xui thôi,new game thử lại ko thì bỏ cuộc đi là vừa
    chơi đẹp cũng được...nhưng tôi lại ko thích chơi đẹp...khổ vậy

Số bài viết
    5,684
    đã thế bẩn luôn thế này, ông save chỉ số nó lại bằng FMM, sau đó chỉnh tất cả chỉ số của nó về 1 chắc là mua được thôi, mua về rồi thì load lại cho nó cái chỉ số cũ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới