Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 54 trong tổng số 54
    Số bài viết
    25
    chả cần tiền .đã cheat thì
    B1chỉnh nó favoured mình
    B2 cho expided date chỉnh xuống năm 2000
    nếu nó ko chiu. về thi mình lại chỉnh hợp đồng nó mới ký là xong thôi(lặp lại B2)cho đến khi nào xong thì thôi @.@
    cái này dễ ợt hà

Số bài viết
    41
    Đã dùng FMM thì đơn giản quá.
    Đầu tiên là OFFER đã khi xong rùi thì ký hợp đồng khủng với nó vào cho hết các cái lên maximum luôn, nếu cần cho cả điều khoản sau này là Coach nữa.
    Xong rùi ra mở FMM lên Chỉnh cho nó Favorite mình và CLB của mình, chỉnh lên 109 cho nó máu. Chỉnh tiếp cho nó Dislike HLV và CLB của nó.
    Tiếp vào HLV của nó cho dislike nó (để nó hết mong chờ vị trí ở CLB)
    Chon tiếp CLB của nó cho dislike nó luôn (hết đường CĐV ủng hộ)
    Nếu cần thì cho cả Chairman dislike cũng được
    Cuối cùng là cho vào Contract của nó chỉnh xuống Not need và List by Request, cần thiết cho chỉ số Happy của nó xuông -100 nữa.
    và... chở 1-2 hôm là Accept hợp đồng và chọn số áo cho nó thôi. rất đơn giản

Số bài viết
    60
    Lạ nhỉ, mình cầm Chelsea trả 96 triệu bảng là MU nhả Ronaldo ngay, Contract cho nó làm Key Player là ổn.

El Níño

Số bài viết
    47
    :">tớ không hiểu sao cậu lại khó khăn như vậy.tôi đá MU,mùa đầu mà mua Silva thì được ngay,mỗi tội không đủ tiền thôi,mùa thứ 2 thì mua Villa,Messi ngon lành.Tores thi nên mua lúc tháng 3,tháng 4 của mùa thứ 2,đừng mua lúc kì chuyển nhượng,không được đâu.có 1cách mua nữa nếu cậu cheat là cậu chọn new user đội có cầu thủ cậu muốn mua,stranfer list nó,not need nó,cậu chỉ acept đề nghị của Chelsea thôi,xong thì vào transfer status,rejec all offer cho chủ tịch CLB đỡ đồng ý với CLB khác.tớ đảm bảo nó sang cậu ngay,lương cũng không khủng đâu.tớ góp ý thế thôi,nhưng chơi thế nhanh chán lắm.chúc vui vẻ:">

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới