Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 48
    Số bài viết
    5,684
    Hack chần thương, đó là mấu chốt của vấn đề,cầu thủ luôn có khoảng lặng phong độ và cũng có thời điểm phong độ đạt đỉnh điểm, thường thì khi cầu thủ sa sút(sa sút với chính bản thân nó chứ ko so sánh với các cầu thủ khác) sẽ cần 1 khoảng thời gian nhất định, khoảng 1 tháng để trở lại là chính mình, thời điểm đó là khi cầu thủ trấn thuơng mới khỏi hoặc đá nhiều dẫn đến quá tải, bạn hack chần thuơng đã làm mất đi 1 phần những điều đó,1 cầu thủ 1 mùa sẽ phải chấn thuơng lớn nhỏ khoảng 2 tháng là bt,cộng thêm thời gian nghỉ ngơi lấy lại phong độ cũng phải 3 tháng,3 tháng đó cũng đã khoảng 20 trận, tuơng đuơng 30 bàn rồi, mất đi thời gian đó cầu thủ sẽ ghi nhiều bàn hơn là đuơng nhiên thôi

Số bài viết
    141
    Àh cái vụ lên tuyển mình chọn từ chối được mà "widthrawn from squad" ở bản 7.0. Đội Bedford cùi mía vậy mà cũng được vài thằng lên tuyển, nó hỏi ý kiến tớ "cấm hết" không cho ku nào lên tuyển
    Pác hack gì hay thế, em chơi load/save rất cực, thằng nào mà bị chấn thương là phải load lại
    Thằng này chừng nào free transfer pác kêu em nhá, em cho nó về làm đội trưởng Bedford

Số bài viết
    42
    Mình kỷ lục là thằng Eto'o ghi được 53 bàn đã là thấy vãi khủng rồi, giờ chơi 93 bàn thì đúng là hix hix phong độ chói sáng quá

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoanguyen Bài viết
    bác nói ko chịu suy nghĩ .. êm đố bác cho thằng Kun của bác chới 62 trận mà ghi đc 93 bàn đấy .. chới 25 trận ghi 40 bàn đã là gì .. đây nhấn mạnh là tính hiệu quả cao trong cả mùa giải ..gọi là duy trì fong đọ đáy bác ạ

@ tất cả các bác nói em hack thể lực : em xin thưa em ko hề chỉnh lực lại của thằng này ( có ảnh đấy mà còn bảo chỉnh gì chứ.. are u blind?) .. có chăng chỉ dùng FMM để chỉnh lúc chấn thương .. thứ 2 về thể lực .. ai nói các bác em hack thể lực nó .. xin thưa là ko hề .. các bác cứ cho nó đá .. khi nào thấy nó 92% thể lực thì trận đáy chỉ cho nó đá hiệp 1 ... gặp những trận nó ghi hat trick rồi em cấp tốc thay nó ra ngay .. lâu lâu cho nó nghỉ 1 trận.. hehe .. các giải pháp duy trì thể lực cho cả mùa giải có rất nhìu .. các bác cứ tằng tằng cho nó đá ko cho nghỉ thì nó đòi rest là phải .. các bác cứ thử cách em nói đi :-"

À quên còn thêm các bác fải sign 2 thằng fitness coach 7 sao .. em ko bít Physio có ảnh hưởng gì đến thể lực cầu thủ ko nhưng 2 thằng physio của em thì khỏi chê ( Nanni và Leive của AC ..quên mất tên ..keke)
    tạm chấp nhận lý do của bạn đưa ra vì kể ra stif cũng đồng ý . Torres của stif 1 mùa đá 52 ( tầm 40 trận ra sân từ đầu còn đâu dự bị vào ) trận vẫn kô sao vì stif xoay vòng cầu thủ ,
    Nhưng nếu Ade của bạn không được lên tuyển( tạm hiểu vì Togo đá ngu -> kô đc đá tuyên ) , không chấn thuơng , phong độ thì cứ phải gọi là điên rồ như thế thì là bạn chơi kiểu quá dè chừng , Save và Load game liên tục ...( điều này stif chắc chắn đc đến 98% , 1% là may mắn và 1% là bug của game ! )
    Bổ sung thêm là HLV thể lực FItness có giỏi đến mấy thì chấn thương là điều kô cản đc ! Stif đã nghịch hack Fitness của Stif lên FULL chỉ số = FMM , tập luyện thì toàn light ( tập rất nhẹ - coi như không tập ) thế mà chúng nó vẫn thay nhau vào viện như thường ! ( dù có ít đi so với bình thường !)

Kỉ lục của Stif là 74 bàn / mùa ... 1 cầu thủ Stif hứng chí tạo đc trong Editor ! ( 1 mùa trung bình trên 50 bàn là bình thường )

Số bài viết
    214
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8029 adrian
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8053 iaquinta
    ghi bàn khủng thế này thì ko phải là hiếm, chú này còn ghi bàn kinh hơn. Hiệu suất khủng hơn nhiều nhưng mỗi tội ko thể đá wa 50 trận 1 mùa chứ đừng nói là trên 60. Thấy chú adebayor này vô lí lắm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi killer111 : 19-10-2008 vào lúc 10:09 PM

Số bài viết
    735
    cái này chỉ là ảnh của Ade lúc bạn chụp thôi, dùng FFM chỉnh đi chỉnh lại mấy hồi, đầu mùa thì chụp cái pic chỉ số lại, rồi hack lên 20 hết , rồi cuối màu lật cái pic cũ ra coi lại chỉnh lại rồi up lên cho mọi người coi

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Àh cái vụ lên tuyển mình chọn từ chối được mà "widthrawn from squad" ở bản 7.0. Đội Bedford cùi mía vậy mà cũng được vài thằng lên tuyển, nó hỏi ý kiến tớ "cấm hết" không cho ku nào lên tuyển
    Pác hack gì hay thế, em chơi load/save rất cực, thằng nào mà bị chấn thương là phải load lại
    Thằng này chừng nào free transfer pác kêu em nhá, em cho nó về làm đội trưởng Bedford
    Đội bạn cầm là đội hạng dưới, vì thế nếu cầu thủ có được gọi vô tuyển thì cũng chỉ là những giải U hay là những trận giao hữu, vì thế có thể widthrawn được chứ khi cầu thủ được gọi để đá những trận quan trọng cho tuyển QG (như vòng loại WC hay ER) thì không thể từ chối được đâu

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    cái này chỉ là ảnh của Ade lúc bạn chụp thôi, dùng FFM chỉnh đi chỉnh lại mấy hồi, đầu mùa thì chụp cái pic chỉ số lại, rồi hack lên 20 hết , rồi cuối màu lật cái pic cũ ra coi lại chỉnh lại rồi up lên cho mọi người coi
    dạ xin lỗi bác chứ đố bác chỉnh lên 20 mà nó duy trì đc lâu đấy .. chỉ đc 1,2 trận là nó tụt chỉ số hết rồi .. bác ko bít thì đừng có lên tiếng

Mà kể các bác cũng lạ .. lúc nói mọi người ko tin thì đòi screen shot .. lúc có rồi thì lại nói đủ điều ..mệt thế nhỉ .. em làm gì em đã nói cho các bác bít hết rồi ..( hack chấn thương) ..còn lại ko có gì hết

Số bài viết
    94
    Hay là làm cái trò củ chuối như thế này :
    Tactic: Cho adebayor đá cắm,tất cả các chú khác tập trung chuyền bóng cho nó để nó nhả đạn.
    Hack: Gặp bất kì đội nào cũng dùng FMM chỉnh cho tất cả thủ môn của đội đó bị unfit (chỉnh cho thể lực còn 5% trước khi vào trận chả hạn).Do đó đội bạn phải cho 1oong ko biết làm thủ môn vào bắt không thắng đậm hơi phí! Adebayor mỗi trận chỉ cần đá 60 phút thì dư sức chơi 100 bàn cả mùa

Số bài viết
    50
    những cách hack này đáng học hỏi .. ko ngờ chỉ 1 bức ảnh mà em đã học đc nhìu cách hack của các bậc tiền bối .. đa tạ đa tạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới