Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 48 trong tổng số 48
    Số bài viết
    2,079
    cảnh cáo thôi đã thế lại còn gõ ko dấu
    thôi close topic thôi tac dùng cũng được nhưng ko ổn định

Số bài viết
    32
    Hack inj = FE thì lâu lắm, chủ topic rảnh thật đấy còn = FMM kg dùng thì kg být. Cái kỉ lục này chả có gì đáng khoe cả. Rảnh thì nghịch linh tinh chứ có gì đặc sắc đâu.

Số bài viết
    161
    Cùng một tac cùng một tiền đạo mà đá những 6x trận mà vẫn ghi bàn đều là chuyện khó tin, thứ nhất là tac hay thế nào cũng bị bắt bài, thứ hai thì dù là Adebayor trâu (ngay cả hack thể lực đi nữa) thì cũng khó mà duy trì phong độ thế kia được.

Còn về mặt đối thủ, đấu với những đội mạnh nó tấn công ào ạt sơ hở thì chả sao, còn với những đội tầm trung, thể nào nó cũng tử thủ kiếm tỉ số hòa, ghi bàn đều đều được hầu như là chuyện ko tưởng. Chưa kể càng về sau thì cái thằng top goalscorer đó sẽ bị kèm rất rất chặt.

Còn thật sự muốn hack chỉ số nhanh gọn lẹ thì chẳng cần phải mò từng cái trong FMM làm gì, có Mini Scout sờ sờ ra đấy, một click là tất cả chỉ số 20 liền, 5, 6 trận chỉ số mới tuột chả nhằm nhò gì. Dùng hay ko thì chỉ có trời biết đất biết hà.

La Grande INTER!

Số bài viết
    1,811
    Ghi 100 bàn còn dc

Cứ chơi chiêu Add Manager đội sắp đá với mình trước trận đấu rùi cho đội đó cái tac siêu gà Cứ thế mà tiền đạo ta dội bom

Cuối mùa đem cái hình lên cho anh em coi để bàn luận chơi cũng dc

Nói chung mấy topic dạng khoe này sang Fm 2009 forum sẽ cải tổ không còn nữa .

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    148
    Mà bác bày cho mọi người hack chấn thương cái

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoanguyen Bài viết
    dạ xin lỗi bác chứ đố bác chỉnh lên 20 mà nó duy trì đc lâu đấy .. chỉ đc 1,2 trận là nó tụt chỉ số hết rồi .. bác ko bít thì đừng có lên tiếng

Mà kể các bác cũng lạ .. lúc nói mọi người ko tin thì đòi screen shot .. lúc có rồi thì lại nói đủ điều ..mệt thế nhỉ .. em làm gì em đã nói cho các bác bít hết rồi ..( hack chấn thương) ..còn lại ko có gì hết
    choi 1 luc 2 đội.cứ gặp thằng nào là vô làm huấn luyện viên của nó lun.chỉnh cho no dang hết lên.lúc đó tiền đạo mún gi bao nhiu bàn chả dc.chi cần 1 hiệp có thể lập duoble hattrick.tui từng làm vậy rùi.việt nam vô địch worldcup lun.toàn thắng cách biệt trên chục trái.

Số bài viết
    10
    Thăng cha này chỉ số còn kém xa rooney của em

huy

Số bài viết
    22
    mình dùng FMM cũng không ghi nhiều đến vây

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới