Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    294
    Dù là ý kiến cá nhân thì tôi cũng không cho rằng bạn LONG1558 trên có những lời lẽ xúc phạm nhau như vậy
    Nếu bạn dùng mạng FPT rồi, sao bạn kô phân tích và so sánh tiếp đi

Số bài viết
    284
    Maxi cũng chuẩn bị gói cước, anh em nào thấy gói cước nào mạnh nhất down tẹt ga nhất, tốc độ nhanh nhất tư vấn Maxi xem nào. Maxi ở Đà Nẵng ^^

Số bài viết
    154
    Nói chung ở VN chẳng mạng nào chuẩn cả.Toàn treo đầu dê bán thịt chó.Nếu muốn mạng ngon mà chỉ click vào nó chạy vù vù thì chỉ có sang nước khác sống thôi.

Số bài viết
    254
    dùng viettel đi.Chuẩn nhất đấy:a29::a29::a29:

Số bài viết
    35
    sao bác cố vấn tài chính nói đúng thế không biết. Nó rình rình là cho mình xuống ngay. Của em đáng lẽ ra là 3mb , thế mà nó toàn để 1.5mb, gọi nó nó còn không thèm sửa cơ. Viettel mà có khuyến mãi là em đổi liền.
    Mà sao bác Long 1558 hay có lời lẽ chửi bới thế nhỉ. Em nêu ra ý kiến không đồng ý thì bảo là không đồng ý. Sao dám bảo em dở hơi.Kiến nghị ban quản trị cảnh cáo.

Số bài viết
    16
    Treo đầu dê bán thịt chó ấy mà. Việt Nam thằng nào chả thế

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nna23101989 Bài viết
    sao bác cố vấn tài chính nói đúng thế không biết. Nó rình rình là cho mình xuống ngay. Của em đáng lẽ ra là 3mb , thế mà nó toàn để 1.5mb, gọi nó nó còn không thèm sửa cơ. Viettel mà có khuyến mãi là em đổi liền.
    Vấn đề này thì mọi người đã nói ở các diễn đàn tin học rồi, tz cũng đã từng bị nên lên thông báo cho anh em biết thôi.

Mà sao nó không sửa, tz gọi phát chỉ từ sáng đến chiều là ok ngay, về 3Mb ngon lành cành đào. Còn nó không sửa nữa thì nhỏ nhẹ: Các anh ơi, dạo này em thấy mấy anh bên Viettel, VNPT với lại TH Cáp cứ lượn trước cửa nhà em suốt Chắc định mời em lắp, em trước đang phân vân lắm nhưng giờ thì hết rồi. Tiện thể các anh cho em hỏi để cắt dịch vụ bên mình thì làm những gì nhể, xem các anh ý trả lời sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới