Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    9

Icon5 Breno và banega đá chính năm 2008 ?????

Hiện đang cầm man city đứng thứ 2 sau 13 vòng nó cho thêm 21tr USD vì đá quá tốt nên mới mua banega và breno về tăng cường nhưng năm đầu tiên new game đá ở đội hình chính có lên được lực không vậy hay là cho xuống đội trẻ. Mong anh em chỉ giáo

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    9
    à quên cặp trung vệ của em đang là Zapata và corluka nên thay corluka = breno không nhỉ

Số bài viết
    3
    em vua moi choi FM 08 chua biet nhieu lam ve game nay:
    em lay doi A.C milan luc chon doi hinh thi dau thi ben canh thang Rolnado co chi "inj"
    hien day du la "injured Slight Concern" va thang Pato thi co dong chu inlegligible for next match",em ko lam sao cho hai thang nay vao san dc.
    giup em voi

Số bài viết
    9
    chu injured là trấn thương đó bạn còn cái kia thì ko bít tìm từ điển mà tra

Số bài viết
    2,079
    Corluka DL mà có phải DC đâu , Zapata cũng được Breno mua về ngay mua đầu chưa cho đá chính được đâu , DC thì thiếu gì hàng ngon: Garay đá quá tuyển luôn ko thì vào topic good Player mà search có liền

@recca: Ine là có thể bạn đăng kí cầu thủ ở 1 giải đấu nào đó cầu thủ đó sẽ ko thể thi đấu được nên nó sẽ hiện Ine

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tocobuky Bài viết
    chu injured là trấn thương đó bạn còn cái kia thì ko bít tìm từ điển mà tra
    the lam sao de cau thu mat injured ha ban

Số bài viết
    9
    xem trong đó vào profile của cầu thủ phần cuối cuối xem no trấn thương bao lâu có khi vài ngày hoặc vài tuần hoặc nhiều tháng ngoài ra thì inj vàng là trấn thuơng nhẹ đỏ là nặng nói chung la hết trấn thương thì đá được thôi còn sao cho mau hết trấn thương chắc phải thuê lang băm xịn mình ko rõ nữa

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của recca1102 Bài viết
    the lam sao de cau thu mat injured ha ban
    chấn thương thì tự nó hết thôi chứ làm gì mà cho nó hết đc/ hỏi kiểu này hơi kì

Số bài viết
    2,202
    2 thằng breno và banega đều là những thằng đá hay ở FM nên dù trẻ thì vẫn đá được!
    em lay doi A.C milan luc chon doi hinh thi dau thi ben canh thang Rolnado co chi "inj"
    hien day du la "injured Slight Concern" va thang Pato thi co dong chu inlegligible for next match",em ko lam sao cho hai thang nay vao san dc.
    giup em voi
    Inj là nó đang chấn thương mới vào game Ronaldo thường chấn thương 2 tháng đợi sau 2 tháng khác nó đá được! Còn thằng Pato ghi là inlegligible for next match có thế nó đang thi đấu cho đội tuyển quốc gia đá xong thì nó về hoặc ông đang đá ở ở UEFA hay C1 gì đó nhưng không đăng ký danh sách thi đấu cho thằng đó!

...Legend...

Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tocobuky Bài viết
    à quên cặp trung vệ của em đang là Zapata và corluka nên thay corluka = breno không nhỉ
    corluka no sang tot roi ma.ma thang richarch dau rui ban hay la bat no da canh phai,toi thay nen cho breno ngoi du bi vi corluka da tren ca tuyet voi hay hon zapata nhieu.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới