Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12

Chủ đề: Lời đề nghị

Số bài viết
    5

Icon2 Lời đề nghị

Chào mọi người, tớ là thành viên mới và cũng mới chơi fm thui.
    Game này khó mà bạn bè xung quanh nhà ko có thằng nào bik chơi fm cả nên ko ai chỉ dẫn cho mình đc làm tớ mày mò cả tuần vẫn ko ăn thua,ko bik chơi thế nào cả.
    Vì vậy ai có thể up 1 bài hướng dẫn cách chơi thật chi tiết cho mình down đc ko ạh(có cả ví dụ thì càng tốt)
    THanks!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    155
    Sặc! Tại sao bạn không tự mình mày mò để tìm cách chơi nhỉ? Làm như vậy mới thú vị và mới thưởng thức được hết cái hay của game.Vd như cái năm 2001 được thằng bạn cho cái đĩa CM01 về nhà cài đến lúc chạy thấy hiện lên toàn tiếng Anh không à, đã thế mình lại ngu TA nữa nên phải vác từ điển ra tra từng từ 1, từng dòng 1 trong phần chỉ số của cầu thủ để biết nó là cái gì? Và thậm chí trong lần đầu tiên chơi mình còn không biết làm thế nào để game chạy tiếp, nhưng thực sự cái cảm giác khi biết chơi và cái cảm giác đội bóng mình quản lí thắng trận thực sự rất thú vị. Vì vậy theo mình bạn nên tự mày mò ( tất nhiên có tham khảo những bài viết hướng dẫn của a e trong diễn đàn) thì sẽ thú vị hơn nhiều việc có người chỉ cho bạn từng chút một.:a41:

Is my phone!

Số bài viết
    291
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0922800922 Bài viết
    Sặc! Tại sao bạn không tự mình mày mò để tìm cách chơi nhỉ? Làm như vậy mới thú vị và mới thưởng thức được hết cái hay của game.Vd như cái năm 2001 được thằng bạn cho cái đĩa CM01 về nhà cài đến lúc chạy thấy hiện lên toàn tiếng Anh không à, đã thế mình lại ngu TA nữa nên phải vác từ điển ra tra từng từ 1, từng dòng 1 trong phần chỉ số của cầu thủ để biết nó là cái gì? Và thậm chí trong lần đầu tiên chơi mình còn không biết làm thế nào để game chạy tiếp, nhưng thực sự cái cảm giác khi biết chơi và cái cảm giác đội bóng mình quản lí thắng trận thực sự rất thú vị. Vì vậy theo mình bạn nên tự mày mò ( tất nhiên có tham khảo những bài viết hướng dẫn của a e trong diễn đàn) thì sẽ thú vị hơn nhiều việc có người chỉ cho bạn từng chút một.:a41:
    Tự mày mò+học hỏi+1 vài hiểu biết về anh văn( vừa chơi vừa để từ điên điện tử ở 1 bên khuyên bạn nên chơi bằng tiếng anh cho quen,)...đâu chỉ có bạn mình là có thể học hỏi...anh em 4rum đây này..rất tận tình chỉ đấy..ko hiểu cứ Vào:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=7556&page=112

Mấy đời bánh đúc có xương,mấy đời gái chảnh lại thương trai nghèo

Số bài viết
    6,093

Số bài viết
    1,811
    Vô đây coi nhé bạn rùi down về . Có mấy mb à Đây là tài liệu hướng dẫn game mà forum làm

Chúc vui

Mã:
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.php?p=46586&postcount=1
    Ọc nãy giờ lo làm chiện khác giờ gửi bài thấy bài của SFM ngay sau mình Sorry ... !!!

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    5
    Thanks mọi người! Tui cũng giống 0922800922,tui đang loay hoay ko bik làm thế nào để theo dõi trận đấu+để thời gian chạy típ nên phải nhờ đến mọi người

Số bài viết
    307
    bạn có thể Down Hins & Tips do các mod làm trên 4rum cực chi tiết cho newbie

Số bài viết
    5

Icon9

tất cả các link down đều hỏng hoặc chỉ chạy đc đến 99% rùi bó tay.ai post link khác lên giúp tui với

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ninja_ninja Bài viết
    tất cả các link down đều hỏng hoặc chỉ chạy đc đến 99% rùi bó tay.ai post link khác lên giúp tui với
    bạn up IDM lên bản mới nhất là xong

Số bài viết
    1,811
    Theo mình thì bạn nên tải bản IDM 5.14 có trong forum ấy . Sẽ không bị vậy nữa .

IDM 5.14 Full+Crack

Cách cài đặt

Chạy file IDM 514

Chạy file RegKey

Copy file IDMan.exe trong folder vào C:\Program Files\Internet Download Manager

All Done !

http://www.mediafire.com/?6vvajjqmb1j

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới