Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    83

vấn đề về medical

Em muốn ký Rafinha từ AC Milan (nó mua trước). Ký được rồi nhưng lại không chuyển nhượng được vì vấn đề medical. Làm thế nào các bác ơi. Chả biết thằng AC cho uống cái gì

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    272
    Sao FM lại có cái này Cầu thủ có chấn thương hay ko thì mua rồi vẫn cứ phải về chứ

Số bài viết
    136
    Có đấy.Tụi nó phải tham gia và qua dc cuộc kiểm tra sức khoẻ mới về dc.Nếu chấn thuơng nặng là ko dc chuyện nhượng.Lúc này thì chỉ có cách dùng fmm làm nó hết chấn thuơng thôi .như Micheal Owen hồi xưa ấy, mình trả giá, ký hợp đồng rồi mà failed medical result, mấy thằng bác sĩ ko cho chuyển wa

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    19
    Đuổi hết mấy thằng Physics đi chắc dc đấy

Số bài viết
    6
    Đúng rồi , tôi cũng đã gặp trường hợp này nên biết rút kinh nghiệm, bạn chỉ nên mua cầu thủ bị thương khi nó có thể tập luyện trở lại. Chứ nếu nó đang chấn thương kể cả ký đc hợp đồng thì cũng ko qua đc đợt kiểm tra sức khỏe

Số bài viết
    5,684
    Ôi roài, FMM 1 phát,sẽ có ô injury đang có dấu tích, bỏ đi, mua về rồi lại tích lại, thế là khỏi cắn rứt luơng tâm

Số bài viết
    2,079
    FMM thì còn gọi gì là FM nữa, vấn đề này mới ah nha mình chưa gặp bao h

Số bài viết
    83
    Nản lắm các bác ạ. Nản cho em và cho cả Rafinha. Không mua được , khổ thân cu cậu phải chấm dứt sự nghiệp ở cái tuổi 28, trong khi lực vẫn đẹp như mơ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới