Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 75
    Số bài viết
    90
    Các BÁc ơi ! Mỗi lần em load new game chơi lại thì thấy mỗi lấn số tiền câu CLB cho là khác nhau !
    Còn nữa ! Em khẳng định rằng mỗi lần load chơi lại là y như rằng mua cầu thủ cũng với giá khác nhau luôn ! ( Tùy thằng ) có lần rẻ , có làn đắt !
    Vd : Marcelo có lần em mua 6tr nhưng cũng có làn mua 15tr
    Richar có lần mua 30tr nhưng cũng có lần mau chỉ 14tr !
    Adriano có lần là 58 tr nhưng có lần bon Inter nhát định đòi 78tr !
    Càng mặc cả nó càng tăng giá !:frusty:
    Ko hiểu ...!!!
    có bác nào gióng em ko ???

Số bài viết
    170
    Arsenal là câu lạc bộ giàu nhất thế giới sau 2 năm tôi dẫn dắt liệu có giống ngoài đời thực không nhỉ? Chắc là không! Căn bản tôi huấn luyện hay quá

Số bài viết
    312
    khoe thành tích cá nhân thì vào BOX khác đi.
    Thành tích của đội COM dẫn dắt mới là thú vị. Juve mùa đầu mình chơi ( cầm AC) cũng ko lên hạng được. Liv bên giải Anh thậm chí còn tốp giữa cuối mùa. Bayern giải Đức 4 mùa ko được vào tốp 3.... nhiều lắm, cái này giống thật ko đây -?

Số bài viết
    58
    Có 1 cái rất ko giông đời thực là: HLV ko bao giờ chết??? Có 1 thằng bạn em chơi hàng chục mùa bóng rồi và HLV của em 96 tuổi rồi (lúc đầu là 41) nhg sao ko chết? Còn cái thằng chairman thì chắc chắn trên 100 tuổi rồi mà sao ko sang tên đổi chủ cho ng khác mà cố giữ lấy làm gì? Các bác thử chơi lâu xem dù 200 tuổi cũng ko chết đc đâu.

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr.markus Bài viết
    Có 1 cái rất ko giông đời thực là: HLV ko bao giờ chết??? Có 1 thằng bạn em chơi hàng chục mùa bóng rồi và HLV của em 96 tuổi rồi (lúc đầu là 41) nhg sao ko chết? Còn cái thằng chairman thì chắc chắn trên 100 tuổi rồi mà sao ko sang tên đổi chủ cho ng khác mà cố giữ lấy làm gì? Các bác thử chơi lâu xem dù 200 tuổi cũng ko chết đc đâu.
    96-41 = 55
    Bạn thủ post cái ảnh lên xem cái 55 mùa bóng của bạn thế nào , kỉ lục chơi fm đó

Lần sửa bài viết gần nhất bởi mymylove : 05-05-2007 vào lúc 10:34 PM
    -->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    1,091
    1. HLV có 96 tuổi thì cũng chẳng sao cả, kể cả ngoài đời thực, miễn là đội bóng vẫn thắng và phát triển. Mà làm gì chơi từ 41 đến 96 ??? Điêu thì nó cũng vừa vừa thôi chứ, với lại "Có 1 thằng bạn em" nghe đã muốn...rồi. Còn thằng Chairman tôi đố bạn biết tuổi của nó đấy, bạn xem ở đâu chỉ tôi cái, hay là lại DỰA vào cái HLV 96 tuổi của BẠN CỦA BẠN để đoán như thế ? Không tốt đâu !

Số bài viết
    26
    chơi TBN mùa đầu tiên thấy Real vô địch và hơn Barcelona đúng 2 điểm không biết có giống không để ra cá độ, đúng thì lãi to

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    1. HLV có 96 tuổi thì cũng chẳng sao cả, kể cả ngoài đời thực, miễn là đội bóng vẫn thắng và phát triển. Mà làm gì chơi từ 41 đến 96 ??? Điêu thì nó cũng vừa vừa thôi chứ, với lại "Có 1 thằng bạn em" nghe đã muốn...rồi. Còn thằng Chairman tôi đố bạn biết tuổi của nó đấy, bạn xem ở đâu chỉ tôi cái, hay là lại DỰA vào cái HLV 96 tuổi của BẠN CỦA BẠN để đoán như thế ? Không tốt đâu !
    Cần xem ko để em post cho mà xem. Có thằng bạn em Anh chơi đc như thế đấy. Ở nc ngoài thì việc chơi 100 mùa bóng là chuyện thường tình. Em ko điêu đâu. Xem xong thì xem ai tốt nhá. XOng lúc đấy đấm nhau tốt.

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Em mà muốn điêu thì em đã bảo là em chơi đc như thế rồi.

Số bài viết
    58
    Mà thử nghĩ xem nếu HLV 41 tuổi thì chairman có hơn 41 ko? Thg là như thế.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới