Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    491
    ui xời chel nó bị lỗi ý mà đá trận nào gặp chel mà dùng tac mrspecial đang dùng cũng đập nó tan tác,đá với chel chỉ cần 1 thằng cắm chạy nhanh dứt điểm tốt là
    bonus thêm: cái tac của mrspecial đang dùng mình dùng lâu rồi nhận thấy cầm đội yếu mà gặp đội mạnh ko bgio thua

Số bài viết
    53
    ặc trong FM08 mún thắng chel thì dễ ợt ... cứ dùng 1 thằng tiền đạo cắm đứng giữa .. đầu trận đến cuối trận cứ hậu vệ đội mình phát bóng lên thì thế nào cũng trúng vị trí nó .. nó cắm đầu cắm cổ chạy 1 mạch là sút .. cả trận cũng đc mười mấy quả như thế ko vào 5,6 trái thì sử bắn thằng tiền đạo mịe đi

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Vuangu88 : chuẩn đấy, nhưng mà tac này mà gặp đội yếu hơn mình thì dễ đi lắm...
    Beerheo : ông nói nghe ghê thế, làm được rồi thì post hình lên cho anh em xem đi, chứ nói xuông vậy ai chả nói được...

Số bài viết
    196
    bạn soidien16 post match lên cho tui ngâm cứu trận 6-0 này với!

Số bài viết
    61
    Hi. Không biết có bạn nào giống mình không. Chơi FM nhiều rồi nên để tránh nhàm chán mình đánh các đội mạnh (Yêu thích) thì không muốn mua thêm cầu thủ ngoài để tạo cảm giác giống như thật ngoài đời. Ví dụ cầm arsenal, live thì giữ nguyên đội hình, tac cũng chỉ xài 442. Tuy đôi lúc thành tích không như mong đợi nhưng cảm giác cuối mùa đoạt LC, FA hay PR rất là Yomost. Chứ cứ xài một số tac khủng + mua cầu thủ khủng về lần nào cũng chén 3,4 cúp rất nhanh chán. Đôi khi cầm các đội có tiềm năng như tot, ManC thì chỉ mua 2,3 cầu thủ cần thiết còn lại giữ nòng cốt là các cầu thủ cũ của đội thì dành vé dự C1 mùa đầu (tot) cũng cảm thấy rất vui. Còn cầm đội yếu, đội hạng 2,3 thì thật sự hơi nản (chắc mình hơi thiếu kiên nhẫn).
    Riêng về đá với Chelsea thì đúng như các bạn đã nhận xét lỗ hổng giữa 2 trung vệ quả thật là một lỗi của FM08.

Số bài viết
    39
    hnay đọc cái này mới biết. Barca của mình cũng thế.hôm trước vừa thua thằng getafe xong,ra đá C1 vẫn làm được 6-0 trước chú Che (mà cũng chỉ trong hiệp 1 thôi).mình dùng 4-42 att,set đội hình theo sách hướng dẫn của 4r.
    ah,set mũi tên như trong tac của ae thì làm cách nào vậy?

Số bài viết
    61
    Bạn hỏi mũi tên nào. Mũi tên của cầu thủ trong tac à. Giữ chuột phải vào cầu thủ rồi kéo ra là được đó.

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của serene Bài viết
    bạn soidien16 post match lên cho tui ngâm cứu trận 6-0 này với!
    Hic. Mình post ảnh lên rồi mà sao nó chỉ ra đường link của anhso . net nhỉ?

Số bài viết
    13
    Cac pac xem thu tran cua em roi cho i kien.

Số bài viết
    1,003
    Đào mộ hà bố , nó đê , cách 1 năm trời rồi còn nhảy vào spam linh tinh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới