Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4

Chủ đề: Marcelo - Khó hiểu

Số bài viết
    56

Icon14 Marcelo - Khó hiểu

Em mới chơi FM 08 thấy có 1 số khó khăn các pác giúp đỡ dùm:

1. Thằng Marcelo của RM chỉ số vãi, lại WK nữa mà thằng RM chịu nhả có 8m bảng. Ko bít ku này đá hay ko mà RM bán rẻ thế.
    2. Em đang cần tìm 1 ku đá thay già Zambrotta. Chấm được Dany Alves rùi nhưng giá cao wá (>30m bảng). Có pác nào biết thằng RB nào đá hay mà rẻ (<20m bảng) chỉ em nhé vì em mới tậu Kun và Vela về hết bảng rùi...

Em đang cầm Barca giữa mùa đầu (tháng 12/07)

Chủ đề tương tự:
    Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    129
    1. Thằng Marcelo của RM chỉ số vãi, lại WK nữa mà thằng RM chịu nhả có 8m bảng. Ko bít ku này đá hay ko mà RM bán rẻ thế.
    Marcelo của RM giá chỉ có 5,5M bảng thôi bạn ạ. Đó là giá phá hợp đồng mà. Marcelo công giỏi thủ kém, Composure train thế nào cũng chỉ lên được đến 12 là cùng tớ không thík dùng lắm

2. Em đang cần tìm 1 ku đá thay già Zambrotta. Chấm được Dany Alves rùi nhưng giá cao wá (>30m bảng). Có pác nào biết thằng RB nào đá hay mà rẻ (<20m bảng) chỉ em nhé vì em mới tậu Kun và Vela về hết bảng rùi...
    Bạn thử dùng Anthony Vander Borre hoặc Srna xem
    <20M thì thử câu kéo Richards xem thế nào Tại vì nếu không ở Anh 26M là Mancity nó accept rồi. Có khi bạn lại may mắn thấp hơn cả giá đấy thì tốt

Số bài viết
    2,202
    Mùa đầu mà mua được Borre khó lắm lần nào mình đá nó cũng không chấp nhận hợp đồng dù CLB đã đồng ý bán
    <20M thì có thằng Rafinha ấy đá ổn phết, có thể có Garay cũng được

...Legend...

Số bài viết
    99
    Rafinha di ban ! trận nào cũng 8 điểm!chuyền thành bàn nhiều lắm! thậm chí còn ghi bàn nữa ! chèo kéo tốt khoảng 12M la mua được thôi! mình mua về để thay thế Nellvile! ko ngờ chiếm vị trí của Nellvile lun ! Nellvile giờ là dự bị rồi!

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới