Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Vì sao bạn lại tới với các câu lạc bộ trung bình

Người đã bình chọn
178. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Vì sự thèm khát thử thách và muốn có một cuộc chiến trụ hạng khó kăhn mà kịch tính

60 33.71%
  • Muốn thử sức mình sem minh có tài năng để giúp các chú lùn thành khổng lồ không

118 66.29%
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 69 trong tổng số 69
    Số bài viết
    996
    lol, các lí do giống nhau thế, mình thì chỉ khoái vì các kì chuyển nhượng phải tính toán chi li rất thú vị

Số bài viết
    431
    Thix bởi vì tới kì chuyển nhượng là phải mở to mắt mà kím hàng free với hàng random chất lượng.(ko xài Genies scout khi chơi đội nhỏ).

Số bài viết
    24
    1 lí do đơn giản nữa.Bạn muốn khám phá,muốn mạo hiểm.Lựa đội yếu và huấn luyện đi lên sẽ chứng tỏ khả năng của bạn

Số bài viết
    11
    Mỗi bước đi sai lầm trả giá = cả tính mạng

Số bài viết
    196
    mình hay có sở thik giúp các CLB nhỏ xưng bá toàn thế giới

THIÊN TÀI TRÊN TẤT CẢ THIÊN TÀI

Số bài viết
    268
    "tài khoản có 600k thì đánh đấm gì đây ?" đó mới là vấn đề

Số bài viết
    387
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TaiSinh_Blue23 Bài viết
    Muốn được như vậy bạn pahỉ bỏ ra khá lâu đó từ 3-4 mùa giải mới có được 1 thứ hạng nhất định trên bản đồ bóng đá thế giới và quốc gia .
    Tốn gần 20 mùa trở đi thống trị toàn cõi châu âu và thế giới ^^ có thể làm câu lạc bộ giàu nhất luôn mình đã thử với fiorentina rùi gần mùa giải 2034 mới xếp nhất thế giới về doanh thu đó lâu lắm ^^
    Fiorerntina lực lượng khá ngon lành, lá 1 CLB hạng khá đấy chứ, có thể cạnh tranh C1

]

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    nói thì vậy thôi chứ còn nhiều khó khăn lắm.ví dụ như mình cầm blackburn, mua về 1 loạt cầu thủ tiềm năng,bên cạnh đó những cầu thủ cũ của mình cũng thể hiện rất tốt thế nhưng chỉ đựoc mùa giải đầu,đến mùa giải sau thì các đội khác vào nhòm ngó và cầu thủ Uh >>> vào trận morale toàn poor >>> đá toàn thua rất vớ vẩn.
    về coach thì đội vừa tìm được coach giỏi,nhưng chỉ 1 năm sau thôi là các đội khác thi nhau nhảy vào sing coach mình,đặc biệt là thằng chelsea.
    thế nhưng việc mua cầu thủ mới là khó khăn nhất.mình cầm black nên mục tiêu phải là được đá C1 vì thế việc mua cầu thủ ở giải đưới là rất hạn chế, tiền shopping có khi lên đến 80M mà chả biết mua thằng nào,dù là trả lương cao thì nó cũng vẫn chê clb
    việc này có thể đc giải quyết bằng việc kí với các cầu thủ tầm 30+ mình đã làm và thấy tương đối hiệu quả và cái lò U30 chất lg là AC Milan.hehe.

Số bài viết
    919
    Blackburn mùa đầu được 1.5M đi chợ
    Mùa 2 do được đá UEFA nên board ưu ái cho 14M
    Bác Spec làm sao mà có được tận 80M thế chỉ giùm anh em
    Chứ mùa đầu mua được mỗi Kadlec với chủ yếu đi mượn còn mùa 2 mua được Busquets với Kyle Walker là cạn tiền rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới