Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Vì sao bạn lại tới với các câu lạc bộ trung bình

Người đã bình chọn
178. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Vì sự thèm khát thử thách và muốn có một cuộc chiến trụ hạng khó kăhn mà kịch tính

60 33.71%
  • Muốn thử sức mình sem minh có tài năng để giúp các chú lùn thành khổng lồ không

118 66.29%
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 69
    Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của uknvn_ever Bài viết
    / Đó là vì pác chưa chơi 1 đội chỉ đc khoảng 1M $ (thậm chí còn ít hơn) transfer budget nên mới thấy nó ít
    thực ra mấy đội finan <1M cũng chưa chắc đã ko có tiền đâu, chịu khó bán mấy thằng trong đội đi, cũng dc gần chục triệu đấy. lecce có 1 thằng em kì kèo mãi cuối cùng bán dc cho hội LOSC với cái giá 5M bảng, thế là có tiền mang về stancu,piatti, buanonotte,stelvio,sankhare,helder barbosa, mako marin,torje, paulo ferrari

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    fio, juve cầm thì sau 2-3 mùa là có thể ẳm tât cả các danh hiệu ùi, em cầm lecce của serie B, hùi trước đá chật vật lắm, có mấy thằng ngon thì toàn bị chèo kéo, bực mình thằng nào đòi ra đi em tống xuống ngồi dự bị đến khi năn nỉ dc đá thì mới thôi, may sao tìm dc cái tác counter4-5-1 trên diễn đàn thế là lecce của em có một mùa giải vô cùng ấn tượng, lên serie A với thành tich bất bại,và dành dc 1 vé dự cup châu âu nhờ vô đich cup italia, stancu ghi 70 goals. em khuyên mấy men cầm đội nhỏ hoặc hạng 2 nên test thử cái tac này ở topic "new tac for all team". chỉ có 1 điều cực kì thiệt thòi là cầu thủ mình vẫn suôt ngày đòi ra đi, mấy đội to chèo kéo thì ko nói làm j, mấy đội như lazio,napoli....mà nó cũng đòi ra đi mặc dù đội mình dc chơi cup châu âu hẳn hoi, nản lắm. mục tiêu mùa giải tới của em là lecce nằm trong top 5 với sự kì vọng đặt vào tiền đạo zarate và tiền vệ tổ chức jimenez
    Dễ hiểu thôi, rep của Lecce thấp nên bọn nó muốn chơi cho đội lớn hơn. Những thằng nào đã có ý định "want new challenge" thì tranh thủ bán sớm trước khi nó request thì ko bị ép giá
    Nói chung chơi đội nhỏ thì fải chịu tình trạng bị rút ruột, có muốn cũng chẳng giữ được.. uk toàn kiếm mấy tên hơi già về xài tầm 2-3 mùa rồi release

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    thực ra mấy đội finan <1M cũng chưa chắc đã ko có tiền đâu, chịu khó bán mấy thằng trong đội đi, cũng dc gần chục triệu đấy. lecce có 1 thằng em kì kèo mãi cuối cùng bán dc cho hội LOSC với cái giá 5M bảng, thế là có tiền mang về stancu,piatti, buanonotte,stelvio,sankhare,helder barbosa, mako marin,torje, paulo ferrari
    Đó là Lecce có và bạn thuận lợi bán được, những đội ko có thì sao? Fio, Juv ko có cầu thủ để bán sao?
    Nói thế nào đi nữa, thì Fio, Juv là đội top trên rồi, ko bao giờ fải "chiến đấu để trụ hạng" và "cân nhắc khi chuyển nhượng" cả

Lần sửa bài viết gần nhất bởi uknvn_ever : 28-08-2008 vào lúc 02:50 PM
    Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    115
    Thật ra chơi mấy đội nhỏ chuyện bị rút ruột là bình thường ^^ nhưng phải biết cách ép giá nó Và nếu là cầu thủ tốt thì cố níu chân thêm 1 mùa nữa hạn chế tăng lương ẩu vì như vậy chả khác nào tự sát vì ếu 1 thằng đuợc lên lương là cả đámđòi tăng theo thì mình sẽ rất khó khăn đó .
    Nếu ai chơi ở các giải dưới cố leo lên được giải vô địch quốc gia đó là cách duy nhất để lôi kéo cầu thủ tiềm năng đó ^^ .

HẾT MỰC RÙI ...THƯ KÝ!!!!!

Số bài viết
    214
    fiorentina thì chưa thử cầm bao h, nhưng juve là đội chơi thường xuyên của killer nên killer biêt, vào đầu nếu đăng kí là vô địch thì đội nó đã cho 18M bảng ùi, bán trezeguet cao tuỏi đi dc 20M bảng nữa. mua hunterla về là có cặp tiền đạo khủng khiêp hunt+iaquinta rùi, cặp cánh delpiero+camonaressi(bán luôn cũng dc 15M mà để dùng thì khủng) cũng thuộc dạng vô đối chỉ tiếc del chỉ dùng dc 1 năm, 2 tiền vệ trung tâm tiago+nocerino+ DMC:sissoko, hàng hậu vệ thì thuộc dạng khủng nhât serieA ùi, có mua thì mua thêm 1 hậu vệ phải như rafinha về cho zebina dự bị vì già rùi. thấy thừa tiền thì mua thêm vander vaart + defour nữa. ko hiểu đội hình và tiềm lực tài chính như thế tại sao có người lại bảo juve là tầm trung nhở, phải nói là một đội bóng siêu mạnh với lực lương vô cùng hùng hậu cả chính thức lẫn băng ghế dự bị. chưa kể từ mùa thứ 2 còn có toàn thằng ngon( crissito, de cleg, almiron...) về nữa.

Số bài viết
    74
    Ôi dào cầm CLB lớn dc 2 mùa là chán ngắt vì lúc đấy vô đối mất rồi.Đó là lý do để mình luôn New game với 1 CLB trung bình

Fm 2001-> CM 03 04 -> FM 2005 -> FM 2006 -> FM 2007 -> FM 2008 -> FM 2009 -> FM 2010 -> FM 2011

Số bài viết
    1,783
    đang cầm Macclesfiled ở giải Coca coca 2 -> 1 ... cũng chật vật dã man tàn bạo ! kô bít đến bao h lên đc PL ... từ Coca 2 lên Coca 1 đã bẹt nhè toàn thua , hòa là tốt , thắng là may mắn ... đang vật lôn trụ hạng !

Số bài viết
    23

Icon14

Mình đá thằng Chesterfield ở League 2 được 2 mùa rồi.Mùa này đã lên L1 rùi.
    Nói chung là đá mấy đội nhỏ vất vả lắm, nhìn vô đội hình nghèo nàn , quỹ lương bé xíu là thấy nản rùi!!!//
    Vất vả vậtt lộn với nó bay giớ có chút thành công thấy tự hào ghê, đó mới là điểm hấp dẫn khi cầm đội nhỏ!

Số bài viết
    456
    Đang cầm Sunderland _ __ ai cÓ kn thì chỉ vỚi T___T hàng phÒng ngự chuỐi kinh khủng _ __ 7 trận lủng lưỚi 9 bàN _ __ ai bik thằng DC nàO ổn, rẽ zỚi thiệu dùm nha _ __ thx !

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    17
    Tùy theo mục tiêu và cách tiếp cận games mà chọn 1 CLB khủng hây là tầm tầm mà quản lí

Số bài viết
    42
    Thế Everton của em có được coi là đội bóng trung bình không vậy :-". Em chỉ cầm khoảng 4,5 mùa là vô địch champion league roài .
    Mà em cũng chỉ quen cầm Everton, đâm ra cứ chọn mấy đội khác thấy nó chuối chuối kiểu gì ý

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới