Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3

Chủ đề: Thông tin góp ý !!!

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055

Thông tin góp ý !!!

Thông tin góp ý !!!
    Để hoàn thiện hơn những quy định về giải đấu At3 lập topic này để tham khảo ý kiến của các manager về tất cả những điều liên quan tới giải đấu..

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    996
    -Góp ý đầu tiên khi các user đá với nhau thì ko được dùng các tactics ko phải của mình( có nghĩa là các tactics đc dow từ trên mạng về). Khi đá với máy thì có thể chứ khi 2 user đá với nhau lại dùng tactics của người khác còn ra gì nữa
    Ví dụ là thien_beo khi cầm Nam định đá với Thể công của thienlong đã sử dụng tactics 4-4-2 trong 2pic New tac for all team. Nếu đá như thế thì mất hết cái hay của FM online

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    -Góp ý đầu tiên khi các user đá với nhau thì ko được dùng các tactics ko phải của mình( có nghĩa là các tactics đc dow từ trên mạng về). Khi đá với máy thì có thể chứ khi 2 user đá với nhau lại dùng tactics của người khác còn ra gì nữa
    Ví dụ là thien_beo khi cầm Nam định đá với Thể công của thienlong đã sử dụng tactics 4-4-2 trong 2pic New tac for all team. Nếu đá như thế thì mất hết cái hay của FM online
    thienbeo quen dung cái chiến thuật đấy rồi với cả nhìn giốn thôi có chỉnh sửa bên trong rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới