Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    134

Y Kien Lap Lai Phan Chat Tren Dien Dan

Mong mấy bạn Admin làm lại phần chat chit trên diễn đàn.Ngày trc có nhưng ko hiểu tại sao lại xóa đi.Ko biết là lý do gì.Nhưng có nó cũng hay hay.Các bạn xem có đc ko?

Chủ đề tương tự:
    Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    Mong mấy bạn Admin làm lại phần chat chit trên diễn đàn.Ngày trc có nhưng ko hiểu tại sao lại xóa đi.Ko biết là lý do gì.Nhưng có nó cũng hay hay.Các bạn xem có đc ko?
    Bạn đã có đủ bài viết đâu mà đòi nhìn thấy shoutbox

Số bài viết
    36
    Theo tui ý kiến này cũng hay, rất có ích cho những mem mới, mới làm quen với Fm lần đầu. Những thắc mắc của mem mới sẽ đc giải đáp ngay trên mục này(đỡ phải lập những topic chỉ để hỏi cách lấy face cầu thủ ntn...)

Số bài viết
    6,093
    bạn phải có tối thiểu 60 bài viết để thấy shoutbox, cái này chỉ nhằm để hạn chế những mem ít bài mà lại thấy được nội dung shoutbox ( hao tốn tài nguyên ).

Mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này .

Số bài viết
    1,091
    Omni nghĩ luật này ra hơi khó cho anh em, vì nhiều mem vẫn yêu quý forum nhưng không thể đánh đồng việc yêu nhiều = post bài nhiều, yêu ít = post bài ít. mà nhu cầu chat của anh em là rất lớn. Theo ý kiến Omni là nên mở Shoutbox cho anh em thoải mái chat chit

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Omni nghĩ luật này ra hơi khó cho anh em, vì nhiều mem vẫn yêu quý forum nhưng không thể đánh đồng việc yêu nhiều = post bài nhiều, yêu ít = post bài ít. mà nhu cầu chat của anh em là rất lớn. Theo ý kiến Omni là nên mở Shoutbox cho anh em thoải mái chat chit
    Không phải là SFM có ý so sánh các mem ít bài viết và nhiều bài viết, nhưng mà đây là để tiết kiệm BW cho forum, vì chatbox là nơi ngốn nhiều tài nguyên nhất . 1 phần nữa là chatbox với nhiều người view sẽ làm hao tốn cpu usage của server , mà hiện tại chúng ta vẫn đang chạy trên shared hosting nên mong mọi người thông cảm.

SFM đã set xuống dành cho mem từ 40 bài viết trở lên có thể thấy chatbox

Số bài viết
    134
    Botay.com Tôi ko biết.Vảo 4room cũng it post bài.Nhưng là thành viên từ khi còn FM 06 ^ ^.Mà đâu cứ phải post bài là được nhìn thấy shoubox à.^ ^.Thế này thì tệ hại thật.

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    1,696
    Botay.com Tôi ko biết.Vảo 4room cũng it post bài.Nhưng là thành viên từ khi còn FM 06 ^ ^.Mà đâu cứ phải post bài là được nhìn thấy shoubox à.^ ^.Thế này thì tệ hại thật.
    Không phải là SFM có ý so sánh các mem ít bài viết và nhiều bài viết, nhưng mà đây là để tiết kiệm BW cho forum, vì chatbox là nơi ngốn nhiều tài nguyên nhất . 1 phần nữa là chatbox với nhiều người view sẽ làm hao tốn cpu usage của server , mà hiện tại chúng ta vẫn đang chạy trên shared hosting nên mong mọi người thông cảm.
    cậu phải hiểu, vì 4rum là do admin tự cấp tiền để mua host nên ko thể muốn j là được nấy, nếu cậu muốn mở chatbox nữa thì góp tiền, !!

SFM đã set xuống dành cho mem từ 40 bài viết trở lên có thể thấy chatbox
    chỉ cần 1 bài nữa thôi đấy!

retired ... !!

Số bài viết
    6,093
    bạn đã có 39 bài, thêm 1 bài nữa là thấy đc rồi đó .

Như SFM đã nói, việc này bất đắc dĩ nên mới như vậy.

Số bài viết
    85
    Nếu những ai chưa đc thấy shoutbox thì có thể qua link này

http://fm-vn.com/diendan/misc.php?do=cchatbox

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới