Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn sẽ làm gì khi bị dẫn từ 2 bàn trở lên

Người đã bình chọn
235. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Hô toàn đội tấn công thay 1 hậu vệ bằng 1 tiền đạo hay tiền vệ công

176 74.89%
  • giữ nguyên tất cả hi vọng 1 phép màu

59 25.11%
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 62
    Số bài viết
    62
    Bị dẫn trước thì em gặp nhiều , lúc đó mới thấy sự dụng teamtalk cực kì hiệu quả,thằng nào 6 ,7 điểm sau hiệp 1 thì cứ You can make diffirence >>> dễ lội ngược dòng.Sau 75' kô đc gì thay lun 3 thằng tiền đạo hoặc AMC rồi all out att, hết. Ngồi cầu nguyện !

I'M SORRY
    I'M SORRY

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LonelySoul Bài viết
    Bị dẫn trước thì em gặp nhiều , lúc đó mới thấy sự dụng teamtalk cực kì hiệu quả,thằng nào 6 ,7 điểm sau hiệp 1 thì cứ You can make diffirence >>> dễ lội ngược dòng.Sau 75' kô đc gì thay lun 3 thằng tiền đạo hoặc AMC rồi all out att, hết. Ngồi cầu nguyện !
    Ý kiến của bác hay đó ^^ xài team talk tăng sĩ khí anh em lên rùi xông lên được đó ^^ nhưng mà tới phút 75 rùi mà chưa có gì tiến triển thì thì em thường tung 3 cầu thủ Attrack kéo hết cót luôn ^^ ,lúc đó mà bị vô trài nữa thui chuẩn bị cho nguyên đội nghe chửi ^^ sẵn tiện thị uy với học trò

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Muốn teamtalk còn phải nhìn thế trận, nếu hiệp 1 mà bị nó dồn ép -> thủng lưới thì phải chửi bới kịch liệt, đập bàn đập ghế như Sir Alex Tiếp đó đổi tac, con người nếu vẫn ngon có thể không đổi nhưng chỉ duy trì đến phút 60.

Còn nếu hiệp 1 mà mình dồn ép nhưng lại thua do phản công thì lại hô toàn đội xung phong, tac có thể không đổi và con người giữ nguyên. Lúc này là teamtalk rất quan trọng. Nếu lật ngược được tình thế thể nào cũng có thằng cầu thủ hoan hô HLV, còn nếu vẫn thua hoặc chỉ hòa thì toàn đội lại phải nghe chửi

Số bài viết
    374
    nói chung là dồn hết toàn lực lên tấn công. Thua thì ít nhiều cũng là thua, ko cần quan tâm đến hàng thủ nữa

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LenhHoLangTu Bài viết
    Chứ phút 75 mà còn bị 2-0 rồi thì sợ gì nữa, thua 1-0 hay 10-0 cũng chả khác gì. Nếu phút 80 mà gỡ đc 1 trái thì kéo metal xuống (vẫn chơi 4-2-4) còn sau phút 80 thì cứ thế chơi hết trận đi.

Đến phút 75 mới đổi chiến thuật và thay người e rằng các cầu thủ ko thích ứng kịp.
    Thua 1-0 và 10-0 sao lại ko khác nhau, giả sử các hạ đá đội các hạ thích, lại gặp đối thủ truyền kiếp mà thua nó thì nhục ko chấp nhận nổi,thua sát nút còn đỡ, chứ thua đậm dám cá là cay cú ko nhịn được đâu

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    các bác chơi đến khoảng 2012 thì việc bị reading hay everton dẫn 2,3-0 là chuyện bình thường.lúc đó thì chỉ biết ngồi nhìn thui vì như kiểu máy nó lập trình cho mình thua trận đó ý. rõ ràng trận trước còn thắng rival 3-0 vậy mà đến khi gặp reading thua ngay 2 bàn trong hiệp 1,đội đá vẫn áp đảo, đối mặt gk nó liên tọi nhưng tiền đạo toàn sút lên trời>>> nản>>> kéo highlights hết cỡ luôn.

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Thua 1-0 và 10-0 sao lại ko khác nhau, giả sử các hạ đá đội các hạ thích, lại gặp đối thủ truyền kiếp mà thua nó thì nhục ko chấp nhận nổi,thua sát nút còn đỡ, chứ thua đậm dám cá là cay cú ko nhịn được đâu
    Bác nói đúng đấy ^^ thua thê thảm wa cũng mệt với ban huấn luyện chứ ko phải chơi đâu ^^ .Nhưng chúng ta chì cần kết wả ko cần biết ngày mai ra sao cứ tấn công kiếm wả anò hay wả đó ^^ cứ thế xông lên vì đội bóng thân yêu wuyết thắng

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Cái chính là đã thua rồi thì dâng lên hết cỡ thôi, ở nhà thủ cầu môn mần gì? Thua 1-0 cũng mất 3 điểm mà thua 10-0 cũng mất 3 điểm. Đây là nói đá League, còn đá Cup, loại trực tiếp thì lại khác. Nói chung là tùy cơ ứng biến, chứ đem 1 kiểu áp dụng cho mọi trận thế quái nào đc.

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LenhHoLangTu Bài viết
    Cái chính là đã thua rồi thì dâng lên hết cỡ thôi, ở nhà thủ cầu môn mần gì? Thua 1-0 cũng mất 3 điểm mà thua 10-0 cũng mất 3 điểm. Đây là nói đá League, còn đá Cup, loại trực tiếp thì lại khác. Nói chung là tùy cơ ứng biến, chứ đem 1 kiểu áp dụng cho mọi trận thế quái nào đc.
    ^^ các bác đừng nói thế hiệu suất thắng bại cũng wuyết định khá nhiều vào vị trí của mình trên bảng xếp hạng chứ phải ko nè .Cứ tiến lên ko biết ngày mai ra sao nhiều khi cũng tốt có thể các bác thử 3-3-4 chưa ^^ em thử rùi hơi bất ngờ ^^ bị AC.Milan dẫn 3-1 Fiorentina của em gỡ thành 4-5 win luôn ^^ em cũng bất ngờ

Số bài viết
    99
    tùy tình hình mà mình chỉnh mới dc! tại em cầm mu nên thua khoảng 1-0 là hô tất cả tấn côg hết thôi

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới