Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 34 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 332

Chủ đề: Report Spammer

Số bài viết
    695

Số bài viết
    21

Số bài viết
    1,696
    thành viên MrKool với những topic lập liên tục về FIFA cũng như PES, chưa kể là toàn copy paste từ Gamek-ko có bài nào tự viết, khiến cho 2 box này như rác, thiết nghĩ trong 2 box này nên có các topic nhỏ, nơi các members có thể post news, review, v.v.... vào đó, ko phải lập thêm 1 đống topic thế này!
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9624
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9623
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9622
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9621
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9620
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9619
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=9618

retired ... !!

Số bài viết
    468
    Ấy thì ko ai lập đi, chứ iem nào có biết gì đâu? Lập nguyên 1 Box dành cho 1 game rùi còn cấm mọi người lập Topic trong Box, vậy thui thà gom thành Box game, tách làm 3 Sub FIFA, FFM và PES đi. Nếu cảnh cáo thì ko phục

thành viên MrKool với những topic lập liên tục về FIFA cũng như PES, chưa kể là toàn copy paste từ Gamek-ko có bài nào tự viết, khiến cho 2 box này như rác, thiết nghĩ trong 2 box này nên có các topic nhỏ, nơi các members có thể post news, review, v.v.... vào đó, ko phải lập thêm 1 đống topic thế này!
    --->Ko thấy cấm copy, paste, đồg ý có 1 số người lập topic tự viết bài, nhưng cũng ko ít người copy paste. Nếu chỉ vì mấy cái bài viết của tui mà box thành rác thì... Có gì cứ góp ý. Sai lầm lớn ở Box này hình như là chưa có người quản lý và chưa có nội quy. Thân.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi MrKool : 06-10-2008 vào lúc 02:21 AM

Số bài viết
    1,696
    đọc kỹ lại cái in đậm!!
    bổ sung thêm: review copy từ các diễn đàn khác!!review tự viết thì có thể lập topic, giống kiểu FM Stories !!

retired ... !!

Số bài viết
    1,811
    --->Ko thấy cấm copy, paste, đồg ý có 1 số người lập topic tự viết bài, nhưng cũng ko ít người copy paste. Nếu chỉ vì mấy cái bài viết của tui mà box thành rác thì... Có gì cứ góp ý. Sai lầm lớn ở Box này hình như là chưa có người quản lý và chưa có nội quy. Thân.
    Bạn đửng có đưa ra luật ra đây . Vậy Box không có người quản lí và không có nội quy thì bạn muốn làm gì làm à Đơn giản cái đó BQT mún cho mem tự do nhưng đừng thái quá như thế

Nếu như BQT xử bạn cũng phải thôi . Lấy gì mà không phục Forum ta hiện giờ chỉ có một số Mod và Admin . Không phải là một forum lớn để mà từng Box có Mod riêng . Nếu như Box không có nội quy thì hãy coi nội quy chung của toàn forum .

Ở đó không có ... nơi nào dành cho spammer mà liên tục copy and paste và lập topic hàng loạt đâu

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    468
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    đọc kỹ lại cái in đậm!!
    bổ sung thêm: review copy từ các diễn đàn khác!!review tự viết thì có thể lập topic, giống kiểu FM Stories !!
    Có thể đó cũng là cách hay, tiếc là chưa thấy ai làm cả.

Số bài viết
    468
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    Bạn đửng có đưa ra luật ra đây . Vậy Box không có người quản lí và không có nội quy thì bạn muốn làm gì làm à Đơn giản cái đó BQT mún cho mem tự do nhưng đừng thái quá như thế

Nếu như BQT xử bạn cũng phải thôi . Lấy gì mà không phục Forum ta hiện giờ chỉ có một số Mod và Admin . Không phải là một forum lớn để mà từng Box có Mod riêng . Nếu như Box không có nội quy thì hãy coi nội quy chung của toàn forum .

Ở đó không có ... nơi nào dành cho spammer mà liên tục copy and paste và lập topic hàng loạt đâu
    OK, ko muốn war. Mình ko đưa ra luật, chỉ là thắc mắc và góp ý thôi. Đã 1 lần mình thắc mắc về chuyện này rùi thì phải, Box new for games bây giờ đang chết đấy thôi, vì nội dung hình như trùng lặp với bên Các game thể thao khác.

Có thể mình hơi thái quá khi post 1 lúc nhìu bài như thế / nhưng ko phải mún làm gì thì làm đâu!!

Và cuối cùng, mình chưa bao giờ là 1 spammer, nếu coi kĩ những bài mình đã viết trên diễn đàn.

Số bài viết
    1,811
    Muốn cung cấp thông tin rất hoan nghênh thôi . NHưng dù sao đi nữa việc lập quá nhiều topic như vậy bạn nghĩ liệu có tốt không ? Và những topic này sẽ sống trong thời gian bao lâu ? Thay vì như vậy sao bạn không tổng hợp và chắt lọc tin tức lại gom vào một topic ?

Thêm một cái sai nữa là bạn đã nói rằng Box không có nội quy và không có người quản lí thì bạn làm như vậy . Đã nhiều lần anh em trong forum thấy bạn cung cấp tin khi lập topic nhưng đều cười xòa thậm chí click thx vì nó cũng ở mức độ chừng mực . Nhưng lần này thì hơi quá rồi ...

Tạm thời đúng như bạn nói nếu có thể BQT sẽ xem xét lại và nên cải tổ lại những Box ấy . Đồng thời mình nghĩ phong trào copy and paste trong forum ta đã bắt đầu phát tán rồi thì phải . Ý mình vẫn thế muốn forum tuyển thêm Mod để dọn dẹp các Box không có người quản lí lại gọn gàng . Đề cử thì như cũ : ThienLong và Tery .

Thôi đi ngủ sáng mai còn đi học ... Dạo này bải vở nhiều rồi .

P/S : Dù sao đi nữa như mình nói cũng cám ơn MrKool đã cung cấp tin tức cho mọi người ... nhưng cái gì cũng có chừng mực của nó . Hàng động bạn làm theo mình nghĩ tạm gọi là "spam news"" đó .

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 06-10-2008 vào lúc 02:49 AM
    Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    2,079
    thực ra chuyện này cũng bt , nhưng sẽ to chuyện và war . Mr kool cũng có post những thông tin đúng , copy ghi rõ nguồn nhưng đừng nên lập cùng 1 lúc nhiều topic, bạn có thể lập 1 topic về Fifa sau đó bạn post hết thông tin update vào topic đó như thế sẽ quy củ gọn gàng mà lại ko mang tiếng spam lập cùng 1 lúc nhiều topic. Ý kiến của Gà là như vậy , thế nào tùy bạn miễn đừng làm 4rum lộn xộn ủng hộ : thienlong,tery làm mod

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới