Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 27
    Số bài viết
    116

Icon14 DePortivo la coruna- Đội bóng mạnh nhất La Liga hahah (?)

Đây là bảng xếp hạng giữa mùa. Theo các bạn, nếu cầm deportivo thì có thể vô dik đc la liga hem. Câu trả lời là có chúa mới biết ^^. Theo các bạn cái bảng xếp hạng kia có cheat k ^^

Cái này có cheat k(?). Có đấy. Vô Fmm vào deportivo cho nó tiền chuyển nhg lên 9999999999. hahah K đời nào, trò đấy chán lắm. Chỉnh lực cầu thủ lên toàn 100. ẹc thèng nào làm trò này là con chó. Tới chỉ có 1 lần loát lại thui. đấy cheat đấy.

Thực ra thì Vô dik laliga dễ ẹt với 1 đọi khá như Deportivo, ^^ các bạn đòng í k, chỉ cần théng tất cả các đọi yếu và ngang =( các đọi còn lại ngoài Barc, Real, Valen, A. Madrid)
    1-Kí đc 1 trung vệ ngon

2-Lik thi đấu thuận lợi(phía trên)
    3-Một hlv biết cheat^^(biết dùng tactic cheat, haha)

Các bạn có ý kiến thế nào, nếu ai nghi ngờ rằng tớ chắc chắn cheat = cách nào đó, reply đi, tớ vứt cho tactic tét xem có cheat k ^^

Chủ đề tương tự:
      Lần sửa bài viết gần nhất bởi batran : 30-07-2008 vào lúc 03:01 PM

Số bài viết
      1,696
      bài viết của bạn ấn tượng đấy, bạn có thể up tac lên cho mình tham khảo được ko, và cho mình biết là tac này dùng cho bản nào, !!

retired ... !!

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
      BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
      Số bài viết
      215
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết

Đây là bảng xếp hạng giữa mùa. Theo các bạn, nếu cầm deportivo thì có thể vô dik đc la liga hem. Câu trả lời là có chúa mới biết ^^. Theo các bạn cái bảng xếp hạng kia có cheat k ^^

Cái này có cheat k(?). Có đấy. Vô Fmm vào deportivo cho nó tiền chuyển nhg lên 9999999999. hahah K đời nào, trò đấy chán lắm. Chỉnh lực cầu thủ lên toàn 100. ẹc thèng nào làm trò này là con chó. Tới chỉ có 1 lần loát lại thui. đấy cheat đấy.

Thực ra thì Vô dik laliga dễ ẹt với 1 đọi khá như Deportivo, ^^ các bạn đòng í k, chỉ cần théng tất cả các đọi yếu và ngang =( các đọi còn lại ngoài Barc, Real, Valen, A. Madrid)
      1-Kí đc 1 trung vệ ngon

2-Lik thi đấu thuận lợi(phía trên)
      3-Một hlv biết cheat^^(biết dùng tactic cheat, haha)

Các bạn có ý kiến thế nào, nếu ai nghi ngờ rằng tớ chắc chắn cheat = cách nào đó, reply đi, tớ vứt cho tactic tét xem có cheat k ^^
      Sr bạn nhưng đây là topic về tac chứ hok fải topic về khoe thành tích
      Nếu có thể thì bạn làm ơn post tac lên bài lun . Mọi người sẽ tham khảo và tiếp thu những tac hay

Retired..!!

Số bài viết
      116
      hề hề sori bác, em cũng hơi có tí sâu hàng
      http://www.mediafire.com/?z2btbtbxhh0

Dao = trình duyệt nhá, mediafai lởm lắm

Số bài viết
      144
      đến đội osasuna mình dùng tactic 4-5-1 phòng ngự phản công, lật cánh cho pandiani đánh đầu mà còn về thứ 3, pandiani vua phá lưới nữa thì depor về nhất đâu có gì quá khó.
      Cũng hay là đội mình gặp các đội mạnh nhất mình đi nghỉ mát lại toàn hòa

Số bài viết
      116
      Hì hì, cái chình là tớ tấn công, mà tấn công đa dạng, tac này dùng với mọi đọi bóng, mọi giải đấu, tới choi bản 8.02, mà những trraanj gặp đội mạnh mới đáng chơpi chứ, sao lại đi nghỉ mát, những trận đáy thua cũng có nhiều tư vị

Số bài viết
      144
      Barca thì có đá, vốn ghét barca nên save load 2 trận đó để mong thắng nhưng lần nào cũng thua . ko thắng được tranh thủ lần mất điện load lại đi nghỉ mát lại hòa
      còn Real là clb mình cũng thích, và real so với Osasuna mùa đầu là 1 trời 1 vực, thà đi nghỉ mát cho bớt đau khổ dằn vặt, mấy mùa sau phục thù

Số bài viết
      139
      bác batran gặp hên đấy thôi.
      bác đã chơi đến hết mùa chưa vậy?
      nếu đã chơi hết rồi thì post cái bảng xếp hạng lên cho mọi người xem với.
      mình đã thử dùng nhiều loại tactic với các đội bóng chiếu dưới thì ngay mùa đầu không thể đứng trong top 3 được vì top 3 luôn dành cho các đại gia.
      còn mấy mùa sau mới có cơ hội dự champion league.
      bác thử chơi hết mùa xem mình nói có đúng không?

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
      116
      cũng có tí hên ^^ thật. Gặp toàn đọi yếu mấy trận đầu. Hiện mới chơi có tùng đáy trận (18), để tối tôi hoàn thành cả mùa, mai up thành tik lên, chả bik có vô dik đc hem, chỉ mong là k có thèng nào bị chấn thg thoi ^^

Số bài viết
      1,178
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
      cũng có tí hên ^^ thật. Gặp toàn đọi yếu mấy trận đầu. Hiện mới chơi có tùng đáy trận (18), để tối tôi hoàn thành cả mùa, mai up thành tik lên, chả bik có vô dik đc hem, chỉ mong là k có thèng nào bị chấn thg thoi ^^
      Vừa lôi cái chiến thuật về xài , có vẻ không ổn , đá với Sh..Wed xém chút nữa là thua đó .

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới