Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    70

AI là fan Mu giúp với

Tớ đang huấn luyện Mu mùa giải 2008-2009.đội tớ đang gặp rất nhiều khó khăn.Đầu mùa chỉ mua dc thằng Saivet,stucan nhưng đều ko sử dụng dc.(saivetva2 stucan thì tớ phải train,thằng kia phải chờ cấp thị thực ko bik bao giờ mới có).Thằng rooney thì dở dở uơng uơng(lúc thì nã bom như điên,lúc thì tịt năm sáu trận)tevez ko hơn là mấy.Hàng thủ thì tệ hại ,luôn phạm sai lầm ngớ ngẩn.Đội của em luôn phải sống nhờ hàng tiền vệ.Mấy bạn tư vấn xenm trong kì chuyển nhượng tớ cần mua thằng nào và bán thằng nào đi?

Số bài viết
    52
    mình nghĩ bạn chỉ cần điều chủnh chiến thuật hợp lý hơn mà thôi vì đội hình MU đủ chiều sâu và sức mạnh rồi. bạn có thể đá 4-2-3-1 với 3 AMC ấy để tevez hoặc anderson là hộ công cho rooney ấy

Số bài viết
    70
    Tớ đang xài tac QSaUnbeatable ấy nên những chuyện này đã dc tính tới lâu rùi.Chắc nko phải do chiến thuật đâu

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devilknight Bài viết
    Tớ đang xài tac QSaUnbeatable ấy nên những chuyện này đã dc tính tới lâu rùi.Chắc nko phải do chiến thuật đâu
    bạn xài thử tac của mình xem có hiệu quả hok

http://www.mediafire.com/upload_comp...id=aqzxflzlgnb
    cho Rooney làm target man nhé ( nếu có Ronaldo thì cho đá cánh phải )

Số bài viết
    70
    huhu. rooney cua em dính chấn thuơng rùi(6 tuần mới chữa xong) Em phải cho thằng Saha đá chính(T_T),đáng lẽ nó bị bán lúc đầu rồi nhưng nó chảnh quá ko chịu đi.Thằng Hunterlaar triệu.Giờ ko bik tấn cống ra sao nữa

Số bài viết
    996
    Rooney chưa phải đúng thời kì form tốt nhất đâu.Với cả Rooney phải thế mới giống thật.Tevez cũng ko đến nỗi tồiMà 1 năm ko có j` thì đã sao.Tớ đá club từ Coca lên EPL mà 3 năm rồi đã vào top 4 đâuCũng chưa đc cái cup j

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devilknight Bài viết
    huhu. rooney cua em dính chấn thuơng rùi(6 tuần mới chữa xong) Em phải cho thằng Saha đá chính(T_T),đáng lẽ nó bị bán lúc đầu rồi nhưng nó chảnh quá ko chịu đi.Thằng Hunterlaar triệu.Giờ ko bik tấn cống ra sao nữa
    thì bạn cho saha thay bị trí Rooney và set cho thằng Saha làm target man thôi
    nó ghi bàn cũng đỉnh lắm đó tại anh em MU nhà mình không thích nó ( ngoài đời đá cứ như là đầu đầu chân gỗ ) em cho nó đá dự bị mùa đầu ghi cũng đc 2x bàn đó chứ nhỉ

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Saha trong game nói chung cũng hok đến nỗi bỏ đi . Lâu lâu mình cho nó đá cũng ghi bàn tốt nhưng mà thằng này không ổn định ... bán nó đi thì chẳng ma nào thèm ... Nói theo hoàn cảnh thì bần cùng sinh đạo tặc mới xài tới nó thôi bạn à ... T.T

Retired..!!

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BLUERAIN157 Bài viết
    Saha trong game nói chung cũng hok đến nỗi bỏ đi . Lâu lâu mình cho nó đá cũng ghi bàn tốt nhưng mà thằng này không ổn định ... bán nó đi thì chẳng ma nào thèm ... Nói theo hoàn cảnh thì bần cùng sinh đạo tặc mới xài tới nó thôi bạn à ... T.T
    chuyển nhượng mùa hè mùa đầu tiên A.Villa sign Saha của em 9M bảng đấy

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    chuyển nhượng mùa hè mùa đầu tiên A.Villa sign Saha của em 9M bảng đấy
    Mình cũng nghe nói mọi người bán Saha gần 7-10M mà ko bít sao bán dc . Nói thiệt mình new game lần nào cái thằng mắc dịch này cũng "chảnh" không bán dc . Hình như cũng có lần bán dc nó với giá 4M mà ... phải bù thêm một số tiền cho nó đi bởi vì nó chê lương của đội mua wá thấp . Khỉ thật

P/S : 2 anh em mình tám wa tám lại có gọi là spam hok nhỉ

Retired..!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới