Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    16

Icon14

Mỗi bản update thì lại có cái hay riêng.Vì thế,chúng ta chờ đợi nhiều điều mới mẻ từ bản FM 2009,nhưng như vậy,có bác nào còn chơi tiếp cái FM2008 nì???

Theo em thì cái công cụ editor có thể chỉnh cầu thủ về tuổi tác(lùi vài tuổi),chỉ số....nhưng rõ ràng chỉnh sửa thì kô hay.Năm 2009,các cầu thủ của chúng ta "già" đi 1 tuổi,chắc tớ vẫn thích rooney 22t và ronaldo 23t,nên nhiều khả năng tớ vẫn chơi FM2008 !

"Một câu hỏi lớn không trời đáp" và .... kết quả sẽ có trong 1 vài tháng nữa....
    Nhưng mọi người hãy cùng bình luận xem,mọi người chờ đợi điều gì mới mẻ và hay ho ở FM 2009?????
    Bởi về cơ bản,bản 2007 và 2008 cốt lõi kô thay đổi nhiều.Mà có thay đổi thì chúng ta cũng có thể tinh chỉnh theo ý mình,từ skin,face,logo....

Nhiều người đang chờ đợi công cụ 3D cho match (kiểu như CM của Edios) hay những cách thể hiện phong cách mới đột phá trong việc đào tạo cầu thủ.....

Còn bạn thì sao ?????????????????????

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 25-07-2008 vào lúc 10:12 AM

Số bài viết
    722
    Ưhm`, chắc thía, nhưng nếu bản 2009 mà match 3D hoặc thay đổi bản chất thì

Số bài viết
    49
    có lẽ là không vì FM09 dự kiến đòi hỏi cấu hình cao hơn FM08 nhiều nên nhiều khả năng máy nhà em ko chịu nổi

Số bài viết
    16
    Ờ đúng,có thể lắm,tớ mới bị toi 1 thanh RAM lúc mang sang cắm máy....nhà bạn gái
    Bi jờ còn có 256 Mb RAM.Há há,thế nên dùng 2008 cũng là "cố gắng" lắm òy

Chơi GAMES là để giải trí,không ăn thua,không cay cú và không ... quên nhiệm vụ!!!
    [CENTER]

Số bài viết
    14
    Đúng đúng, nếu cấu hình FM09 request wá mạnh thì có lẽ fải tạm hài lòng với những j mình đang có thui, nhưng sợ 09 ra đời thì 4rum chuyển sang 09 hết, 08 ra rìa, mình sẽ ko cập nhật đc "kiến thức" mới.

Số bài viết
    1,005
    1. Hiện giờ SI vẫn đang "ém" mọi thông tin về FM 09. Do đó, chẳng có thông tin nào về 3D match, hay cấu hình game sẽ nặng hơn cả. Bài viết News about FM09 kìa có lẽ chỉ là 1 câu chuyện của fan nào đó sáng tác ra.
    2. Câu hỏi của bạn quá chung chung và chỉ có tính khảo sát.
    Chơi game bao hàm yếu tố sở thích của từng người. Họ chơi game j, ra sao là do họ tự quyết định trên tổng hòa của nhiều yếu tố khác nhau. Đến nay vẫn có những người chơi bản CM0304 với update mới mà thôi. Do đó cái câu hỏi có bản 09 thì có bỏ bản 08 hay không chắn chắn sẽ có đến hàng ngàn reply bởi mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau. Và theo quan điểm của tôi, câu hỏi này nên dành cho những nhà làm game FM đi khảo sát thị trường thì hơn.

Cuối cùng, bản thân tôi cũng như các bạn mong chờ những game về sau phải tốt hơn so với phiên bản trước rồi.
    Còn liệu nhà là game có đáp ứng được mong mỏi của người sử dụng hay không thì chỉ có thời gian mới trả lời được.

Locked

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới