Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    49

Cần 1 số cầu thủ đá dự bị tốt

tôi cầm ManU đã đc 2 mùa .Mọi người có thể tư vấn cho tôi 1 số cầu thủ có khả năng tốt và chịu khó ngồi dự bị đc ko?????(vì cầu thủ đỉnh thì luôn đòi đá chính từ đó dẫn đến uhn và đòi ra đi)

Số bài viết
    996
    John O'shea, Darren Fletcher, Park Ji Sungnhững con hàng dự bị mà ko bao giờ biết phàn nàn

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    49
    Nhưng tôi cần những cầu thủ có khả năng tốt hơn vậy. ManU của tôi đã đá đc 2 mùa nên park bán đi rồi. oshea và fletcher thì đá đc dự bị nhưng khả năng lại hạn chế nên nhiều trận gặp bế tắc cho bọn nó vào cũng chẳng gây ra đc sự đột biến-điều rất cần ở những cầu thủ dự bị.Mọi người có thể tư vấn cho tôi đc ko

Số bài viết
    996
    Thế bạn cần những vị trí nàoVì có nhiều cầu thủ lắm.Tiền đạo chắc MU chẳng cần thêm đâu nhỉ.Nếu thíck xài hàng nội thì Andy Caroll, James Vaughan, Billy Sharp...
    Tiền vệ thì Vaart, Matiás Fernandez,...mua về rồi cho Ander dự bị cũng đc đợi bao giờ Ander lớn thêm chút thì lại ngược lại.
    Winger thì nhiều lắm.Đá mùa thứ 2 có tiền thì mua luôn Silva rồi cho Nani dự bị
    DMC cực nhiều như Bodmer(đá đc DC, DMC, AMC) ...
    Full back thì Kolarov dự bị cho Evra hoặc evra dự bị cho nó cũng đc yên tâm bọn nó ko Uhn đâu

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    125
    Tuyến hậu vệ có J.Mathieu , Ponzion , Fazio
    Tiền vệ thì nhiều hơn , nhưng mình thấy tuyến này cần xoay vòn cầu thủ nên cần thiết phải có các cầu thủ có chất lượng đồng đều nhau.
    Tiền đạo cũng vậy ---> Hàng phòng ngự là đáng quan tâm nhất

Số bài viết
    136
    Dự bị bạn thử mua Felipe của Udinese xem, hay lùng ở mấy đội nhỏ như Bogdan Lobont(thủ môn), Mauro Zaraté đá dự bị cũng khá lắm, rồi Steven Thicot, Adrien(Sporting CP),...

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    42
    dùng mấy cầu thủ của reverse team đá cũng dc mua làm gì cho tốn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới