Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 4 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 151
    Số bài viết
    144
    Mình vụ mua hớ nhất và đau nhất là lúc ở osasuna, mua Darren Bent về để đổi từ lối đá tạt cánh đánh đầu sang phối hợp trung lộ, nhưng cuối cùng thì portillo và pandiani vẫn tèn tèn ghi bàn còn Darren Bent thì có vẻ Spain ko hợp với anh. Anh ngồi dự bị mòn đít ở Osasuna đến lúc tập thành được AMR thì anh mới ko bị hắt hủi.

Số bài viết
    42
    mua ronaldinho với giá 50tr bảng mùa thứ 3 bị chấn thương liên miên chẳng đá dc j cuối cùng phải bán cho AC với giá 15tr

Số bài viết
    31
    Tớ thì một hai mùa đầu vì ít tiền nên phải kén cá chọn canh thiệt kỹ , nhưng từ mùa thứ 3 trở về sau thì có tí dư dả, nên cũng ít để ý các chỉ số và Profile của cầu thủ hơn. Thành thử là mua về dự bị xong lại bán với giá bèo là bình thường như trên phường

Số bài viết
    53
    Mình cũng lúc được lúc hớ, mua thằng Nihat 14M chỉ số cao ngất mà về dứt điểm toàn trúng thủ môn, chấn thương liên miên, giờ đưa vô list mà chả ma nào dòm tới.
    nghe mấy bác khen ku Kun quá nên mình mua về mất 33M mà chỉ ghi đc hơn 10 bàn. ko biết mùa sau tiến bộ hơn ko.
    còn được cũng khá, như thương vụ Pandev mua 13,5M đá 1 mùa ghi có 15 bàn mà bán cho AC 30M.
    Ku Marcelo mua trả góp có 5M đá 1 mùa rưỡi Bar đòi mua 40M mình thấy tiếc nên ko bán.
    Nani đá 2 mùa dự bị muốn mòn đít mà bán cho Tot 20M.
    Saha Tot cũng mua với giá 10M về dự bị
    WBrown bán cho Newcastle dc 15M
    Mua thằng Fazio 1m95 jump18, head 20 có 5M về ghi bàn nhiều hơn tiền đạo, giờ đang định bán bớt Rio hay Pique
    hết mùa thứ 2 còn sign free được Giovani dos santos nữa chứ.
    vậy là mình ít bị hớ rồi nhưng nhờ sự trợ giúp của FmS (ko tin nổi tụi scout) nên chẳng đáng tự hào mấy.

Số bài viết
    139
    các bác mua cầu thủ nên chọn những tên có workrate trên 15 ấy và chỉ số phù hợp cho từng vị trí ( trừ thủ môn ).
    đó là những tên siêng năng cho dù đá không hay nhưng cũng không đến nổi gọi là mua hớ.
    sau này có bán cũng có người mua.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhngocef Bài viết
    Mình cũng lúc được lúc hớ, mua thằng Nihat 14M chỉ số cao ngất mà về dứt điểm toàn trúng thủ môn, chấn thương liên miên, giờ đưa vô list mà chả ma nào dòm tới.
    nghe mấy bác khen ku Kun quá nên mình mua về mất 33M mà chỉ ghi đc hơn 10 bàn. ko biết mùa sau tiến bộ hơn ko.
    còn được cũng khá, như thương vụ Pandev mua 13,5M đá 1 mùa ghi có 15 bàn mà bán cho AC 30M.
    Ku Marcelo mua trả góp có 5M đá 1 mùa rưỡi Bar đòi mua 40M mình thấy tiếc nên ko bán.
    Nani đá 2 mùa dự bị muốn mòn đít mà bán cho Tot 20M.
    Saha Tot cũng mua với giá 10M về dự bị
    WBrown bán cho Newcastle dc 15M
    Mua thằng Fazio 1m95 jump18, head 20 có 5M về ghi bàn nhiều hơn tiền đạo, giờ đang định bán bớt Rio hay Pique
    hết mùa thứ 2 còn sign free được Giovani dos santos nữa chứ.
    vậy là mình ít bị hớ rồi nhưng nhờ sự trợ giúp của FmS (ko tin nổi tụi scout) nên chẳng đáng tự hào mấy.
    bác chỉ em cách bán vài thằng với
    1. W.Brown
    2. Saha (thật ra em cũng bán đc nhưng chỉ có 5M bảng thôi
    3. Làm sao để chi thằng Dos Santos hok ki hợp đồng mới với bacra nhỉ, có phải là mình khen nó, và liên tục kí hợp đồng với nó thì đc phải hok
    4. Làm sao bán đc Nani em chơi mãi đến 2013 mà chả có ma nàode963 ý Nani dù năm nàm cũng thi đấu xuất sắc
    /P.s em cũng bị như bác trong thương vụ Kun và pandev sign 2 tụi nó về má mà phát chán, cho thằng kun đá tất cả vị trí thuộc về tấn công rồi mà nó cứ sao sao ấy, còn Pandev em nghỉ nó hok hợp với Man Utd

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    1. W.Brown
    3. Làm sao để chi thằng Dos Santos hok ki hợp đồng mới với bacra nhỉ, có phải là mình khen nó, và liên tục kí hợp đồng với nó thì đc phải hok
    4. Làm sao bán đc Nani em chơi mãi đến 2013 mà chả có ma nàode963 ý Nani dù năm nàm cũng thi đấu xuất sắc
    /P.s em cũng bị như bác trong thương vụ Kun và pandev sign 2 tụi nó về má mà phát chán, cho thằng kun đá tất cả vị trí thuộc về tấn công rồi mà nó cứ sao sao ấy, còn Pandev em nghỉ nó hok hợp với Man Utd
    Mún bán thằng nào thì bt thui . Cái chính tùy vào game của mình đẹp trời bán dc ... xấu trời có set cho giá = 0 cũng cóc thằng nào mua . Mấy loại hàng như Saha và W.Brown rất kén người mua

Cái dòng 3 là sao ? Liên tục kí hợp đồng ?????? Mún nó unhappy thì chơi chiêu của Real . Rêu rao trước truyền thông thường xuyên làm lung lai tinh thần nó . Một thời gian sau đúng phương pháp nó unhappy thì Barca vô phương kí hợp đồng mới với nó .

Nani thuộc dạng hút hàng đó nghe . Bán dc 30M-40M ...

Cái p/s thì xem lại tac . 2 thằng đó thuộc dạng hàng pro ghi bàn nhìu mà ...

Retired..!!

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    1. W.Brown
    mùa đầu cho thằng Brown đá nhiều 1 tí, hết mùa đưa nó vô list, Tot với New tranh nhau mua.
    Mua bán với Tot là sướng nhất, thằng nào nó thích, nó hỏi mua với giá xấp xỉ giá trị thực của thằng đó, mình đưa giá lên nó đồng ý cái rụp. thằng Nani giá còn có 7M, đang chấn thương 3 tháng mà hét 20M nó cũng mua.
    Ku dos Santos ko biết sao barca ko gia hạn hợp đồng, tui có khen nó tiếng nào đâu, chắc thằng khác khen rùi tui vô cưỡm mất giữa mùa thứ 2 thấy hợp đồng nó còn có 6 tháng, vô sign nó đòi làm keyplayer, lương 72k, ok là nó chịu liền.
    Còn thằng Kun thì pótay với nó rồi, đá mãi chả thấy ghi bàn, chắc tìm đường bán quá./
    PS: Vụ mua bán với phong độ cầu thủ là hên xui tùy từng save hay sao ấy.

Số bài viết
    112
    Zarate 14 M cua tui bay đi huuhuh 6 trận đầu ko nổ súng chi kiến tạo 5 đường chuềyn thui thật la khổ cuối mua 26 duogn chuyền và 15 bàn wá thảm

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LonelySoul Bài viết
    Là một manager cho một đội bóng, có lẽ công việc thú vị nhất la shopping nhưng đâu phải ai cũng mua đc nhưng bản hợp đồng chất lượng <:-P , có thể vì kô hợp môi trường, có thể vì khủng hoảng thừa, hoặc có sử dụng hiệu quả đc cầu thủ đó để rồi ta có những nhân viên đánh bóng ghế ngồi miễn phí .Và sau cùng ra đi kô kèn trống kèm theo sự thua lỗ của câu lạc bộ , Fanclub mất niềm tin, Boardroom kô tăng tiền chuyển nhượng.....
    Bạn có nằm trong số những Manager có những bản hợp đông như vậy,chắc chắn là có, chỉ là mức độ như thế nào thôi...hãy cùng chia sẻ.... <:-P
    >>> để nói về mua hớ thì em mới là vô đối. nghe các bác trong diễn đàn nói ronaldo và silva đá cánh là vô đối thế là cắn răng mua silva với giá 106m vậy mà sau 15 trận nó ghi được có 1 bàn.bó tay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới