Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 2 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 151
    Số bài viết
    1,696
    từ mùa 3 bắt đầu dư tiền, mua lung tung về vứt dự bị 1 đống chả biết làm j, !!như có lần chơi mua cả Silva, Matias, Vaart, Aguero, trong team lại có sẵn Ronaldo, Rooney, Tevez, Anderson, !!

retired ... !!

Số bài viết
    31
    Em thì cũng ít có trường hợp mua về để dự bị lắm. Chỉ có đúng 1 lần, mua thằng Vaart, offer contract nó rồi mà nó lại reject, chuyển qua Roma. Cú quá, thấy em Elano chỉ sỗ ngon phết, sign liền, vậy mà đem về đá như mắc tóc, 10 trận mới assist đc 1 lần, 0 goal, kỉu này cho A8 vào đá còn hay hơn(em cầm Mu)

Số bài viết
    139
    mình thì thường mua 1 cầu thủ có thể đá được nhiều vị trí VD mua CD thì có thể đá được RB,LB;CM thì đá được MR,ML;SC thì đá được cả AM.
    dù vậy nhưng đôi khi vẫn bị hớ.

Số bài viết
    486
    90% cầu thủ tớ mua là do đựoc bạn tư vấn hoặc thấy nó đá giỏi ngoài đời hoặc là 4rum tư vẫn ------->hớ á chuyện lạ

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    293
    Mình mua cầu thủ có tính toán cẩn thận, cái nào cần thì mua không cần thì bán cho đỡ chật chỗ.Chứ không đội hình nó loạn cả lên

Số bài viết
    272
    Mình ít bị mua hớ lắm, cầu thủ có phải ngồi dự bị thì cũng do mình xoay vòng cầu thủ thôi chứ kô phải do đá chán quá, nói chung là những thằng nào 30t rồi thì mình sẽ mua thằng thay thế, còn kô thì cứ để đó, những cầu thủ được đá với nhau nhiều năm thì sẽ giúp đội mình đá ngày càng tốt, chứ mua nhiều phá vỡ sự kết dính của đội thì nguy lắm...

Số bài viết
    119
    nói thật thì ai chơi FM cũng ít nhất 1 lần bị mua hớ . Mặc dù tính toán kĩ lém rùi nhưng đôi lúc cũng phải hớ

MANNER IS PRECARIOUS - LEVEL IS FOREVER

Số bài viết
    2,202
    Lần đầu tiên chơi Fm mình cũng mua hớ mấy thằng liền tốn cả tiền mà chả được tích sự gì cả! Nhưng càng ngày về sau mình rút kinh nghiệm nên ko bị mua hớ nhiều như trước nữa! Mua gì thì mua nhưng nếu mà để đội hình 1 luôn luôn là 22 người thì sẽ không bao giờ có chuyện mua hớ đâu!

Số bài viết
    36
    Hồi đầu mới chơi thì hớ nhiều lắm, tui nhớ là có mùa chuyển nhượng tui mang về 14 bản hợp đồng lận(trong đó có 13 bản là sign Free toàn bọn trẻ mà lực khủng nên nhìn thấy tiếc ) Và ngay sau đó MU của tui rơi vào khủng hoảng tiền lương và đội hình(vì ko biết cho thằng nào ra sân, thằng nào dự bị)

Số bài viết
    34
    Mua hớ hả. Tớ gặp nhìu lắm mà tại rẻ quá nên ko tiếc. Mỗi mùa mua trung bình là khoảng 30 cầu thủ<17 tuổi đem về đào tạo. sau 3 năm thằng nào cực tốt thì cho đá. tàm tạm thì bán kèm theo điều khoảng mua lại. Phòng trường hợp sau này nó thành siêu sao. còn dở quá thì sa thải lun. Mà sa thải thì hơi bị nhiều ^^

Phụ nữ, ta không nên đánh ,dù chỉ là 1 đóa hoa hồng...với phụ nữ...ta chỉ có thể đánh bằng : Dao, Búa, Súng, Lựu đạn,Thuốc Nổ, Nếu có thể thì đánh bằng : bom hạng nặng cũng được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới