Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 15 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 513141516 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 151
    Số bài viết
    207
    Dù cầm CLB nhỏ hay lớn, mình đều chi tiêu rất nghiêm ngặt. Chắc do cá tính keo kiệt . Nhưng như vậy mới cảm thấy có hứng thú chơi tiếp . Vẫn thích chơi CLB nhỏ hơn

Số bài viết
    1,224
    BK có 1 vụ hớ nghiêm trọng , mua Sakho giá 80M Bảng về cho đá CB cover , 1 mùa về đá chán quá , lại thêm ở đội trẻ có 1 chú WK phát triển cực nhanh nên đẩy Sakho wa Real 55M , lỗ 25M , vụ hớ nặng nề nhất , còn lại thì mình sign free Gourcuff,Marchisio.... rồi bán lại giá trên trời , thỉnh thoảng sign những chú hết hợp đồng (khoảng 30t) nhưng còn xài được 1,2 mùa như Obi Mikel,Sissoko,Mascherano,Cambiasso (đặc điểm chung là trâu,Natural Fitness cao nên lực lâu giảm,theo mình tự đánh giá như vậy) rồi sau đó e nào thích thì cho ở lại làm HLV , còn ko thì cho ra đường hết

Số bài viết
    2,107
    Sakho mùa mấy mà nện 80M thế bác,kinh dị,mà sao Gourcuff free thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    53
    sakho 80M :-o cái j thế bạn ôi
    thằng này mùa 2 mua chắc 16-20M la cùng
    Gourcuff, Machisio free =p~

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Sakho mùa mấy mà nện 80M thế bác,kinh dị,mà sao Gourcuff free thế
    Gourcuff chả free thì thế nào hả bạn bạn cứ đợi mấy mùa giải là biết ngay Cả Marchisio cũng thế, mình cũng ko biết tại sao nhưng ông tướng này về sau toàn unhappy đòi đi đội khác. Ngoài ra còn có Akinfeev cũng sign free ngon lành.
    Nếu Sakho bị đội khác mua rồi mua lại thì giá 80M chắc là đúng đấy mà 80M$ thôi, ko phải euro hay bảng Anh.

Số bài viết
    41
    2 bản hợp đồng mua hớ là do thằng bạn xúi bậy (chết tiệt ) là Otamendi và Sakho. Mặc dù thằng này chỉ số khá ngon, mua về tốn có 15M nhưng đá rất chán, thường xuyên mắc lỗi (em đá Leverkusen) cạnh tranh không nổi với Lucas Sinkiewics và Alcaraz nên đẩy sang Hoffenheim và Wolfburg với giá 13M cả hai thằng. May là đầu mùa sau dc ban lãnh đạo cấp cho 44M để shopping, chứ nếu ko thì khủng hoảng đội hình do cầu thủ cứ dc em bán tống đi .

P/s: Bác nào chỉ em cách bán Adler với, nó ko chịu sign típ thì thôi còn nước bán, chứ giũ lại mắc công nó bỏ đi free tiếc tiền

Số bài viết
    202
    Thường thì mình có thói quen sign các cầu thủ trẻ rồi về train sau vài năm bổ sung cho đội 1 nên hầu như không lỗ lắm. Nhưng cũng có vài chú trẻ không thích nghi được lối đá của đội mặc dù là Wonderkid mình để lại sợ thui chột tài năng nhưng để lại thì đá không hiệu quả nhưng cũng đành lòng 1 là cho đội khác mượn 2 là bán cho clb khác giải mình đá. Mình không có sở thich mua "hàng khủng" nhưng nếu free thì ok như Dzeko, Pastore, Messi mình đã sign hoàn toàn free nhưng quỹ lương phình hơi bị to (như Messi lương 225k/w ).

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Thường thì mình có thói quen sign các cầu thủ trẻ rồi về train sau vài năm bổ sung cho đội 1 nên hầu như không lỗ lắm. Nhưng cũng có vài chú trẻ không thích nghi được lối đá của đội mặc dù là Wonderkid mình để lại sợ thui chột tài năng nhưng để lại thì đá không hiệu quả nhưng cũng đành lòng 1 là cho đội khác mượn 2 là bán cho clb khác giải mình đá. Mình không có sở thich mua "hàng khủng" nhưng nếu free thì ok như Dzeko, Pastore, Messi mình đã sign hoàn toàn free nhưng quỹ lương phình hơi bị to (như Messi lương 225k/w ).
    Messi mà free hở , up patch chưa

Số bài viết
    335
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    cái này chắc mấy ổng xài patch 11.0 rùi

Số bài viết
    15
    xây dựng bộ khung cho đội bóng trước
    rồi mua những cầu thủ trẻ có tiềm năng ngồi dự bị đá những trận không quan trọng.
    có thể trở thành trụ cột hoặc bán đi
    không thích mua nhiều để xoay vòng (trừ lịch thi đấu 2-3 trận trong 1 tuần)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới