Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 14 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 41213141516 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 151
    Số bài viết
    1,426
    Đang cầm Liver đến 2015, h toàn săn random , torres + gerrard tuy già nhưng đá vẫn khủng, tiền h ko thiếu, sắp vượt Real , nhưng ko thik mua thằng nào nữa

Số bài viết
    1,180
    Dùng genie scout thì làm gì có chuyện hớ . Chủ yếu là chuyên ngành buôn người nên sign về lắm chú PA cao, bán kiếm lời ) :a14::a14:

Số bài viết
    73
    Hồi trước mình không có GS mua em giuseppe giovinco nó bán có 3T tưởng đắt lắm trả 15t nó bán liền tưởng mua hời ai ngờ lúc có GS thi mới bik hớ tới 13T

Số bài viết
    726
    lần đầu chơi FM nên còn gà
    chơi Tot mua hớ cực nhiều : từ Gignac đến Maria, Buonanotte, rồi cả Milevskyi, mùa hai tậu thêm Vukojevic, Sandro, Bolzini
    chơi ManC nhiều hơn Rafinha, Marcano, thêm cả Van der Vaart tiền đạo phang nhầm Milevskyi, thêm luôn Messi 110m mới tài
    Mua xong hết rồi mới thấy thừa cầu thủ :haha2:
    Nhưng từ khi chơi Ars với Bremen là hết luôn. Chắc tại có kinh nghiệm hơn + tiền chuyển nhượng ít + truyền thống mua rẻ bán đắt của Ars nên bất cứ chú nào có giá trên 20m là biến khuất mắt

Số bài viết
    5,684
    Hợp đồng hớ, 16M bỏ ra để vác diego renan về, cuối cùng sau 5 mùa ku cậu chỉ được ra sân 2 trận

Số bài viết
    196
    trước khi mua cầu thủ nào mình nên cho các scout đi xem xét thật kĩ, để giảm bớt tỉ lệ bị hớ. Em cầm Milan đến 2013, lực lượng ko bao giờ thừa, chú nào cũng toàn 5 sao

THIÊN TÀI TRÊN TẤT CẢ THIÊN TÀI

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaka94 Bài viết
    trước khi mua cầu thủ nào mình nên cho các scout đi xem xét thật kĩ, để giảm bớt tỉ lệ bị hớ. Em cầm Milan đến 2013, lực lượng ko bao giờ thừa, chú nào cũng toàn 5 sao
    Bốc phét cũng vừa vừa thôi chứ, số sao do assist đánh giá dựa vào tình hình lực lượng và đẳng cấp của đội, chẳng bao h có chuyện nhiều chú 5 sao cả,nếu cầm một CLB lớn như milan thì cỡ ro9 có về cũng chỉ được 4,5 sao là hết, thỉnh thoảng may mắn mới lên được 5

Số bài viết
    726
    bình thường 5 sao trong FM 10 = 10 sao
    5 sao = 2.5 sao

Số bài viết
    42
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Ko phải bạn chuyển nhượng kém mà là cách dùng người của bạn có vấn đề.Đành rằng chiều sâu đội hình là quan trọng nhưng ko nên mua quá nhiều cầu thủ cho 1 vị trí như thế.Đấy là do bạn chơi các đội bóng lớn nên có nhiều tiền để thực hiện điều đó chứ cứ thử đá đội nhỏ đi.Lúc đó bạn sẽ biết quý trọng từng đồng mình có để mua bán tốt hơn.
    =============
    Hoàn toàn tán thành ý kiến bác này. Bạn thử chơi bắt đầu từ vị trí Unemployee coi. Bản update này thì sẽ có Sassuolo mời bạn làm HLV. Bạn sẽ thấy cực nhọc thế nào.
    Mình cầm Sassuolo 3 mùa mới lên được SerieA, các mùa tiếp theo chật vật mới thoát xuống hạng (Không chơi Save và Load lại nhé). Giờ mùa thứ 6 rồi nhưng tình trạng sa thải vẫn lơ lửng trên đầu.
    May mắn lắm thì bác sign được thằng ngon nhưng cũng chỉ được vài mùa là phải bán nếu không muốn mất trắng vì làm gì có tiền mà tăng lương.
    Bác nào đã chơi CLB nhỏ sẽ biết cảnh ít tiền, giảm tiền chuyển nhượng để tăng quỹ lương nó nhục thế nào ^_^

Số bài viết
    176
    Nếu bạn đã chọn cách chơi đội nhỏ và ko save load thì sao lại than nhục chuyện giảm tiền chuyển nhượng để tăng quỹ lương. Cách chơi nào cũng có cái thú vui của nó và cũng đều có khó khăn riêng cả. Cầm đội lớn hay nhỏ thì cũng vậy thôi, cạnh khóe nhau làm gì cách chơi của mỗi người.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới