Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 1 trong tổng số 16 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 151
    Số bài viết
    62

Những hợp đồng đánh bóng ghế dự bị !!

Là một manager cho một đội bóng, có lẽ công việc thú vị nhất la shopping nhưng đâu phải ai cũng mua đc nhưng bản hợp đồng chất lượng <:-P , có thể vì kô hợp môi trường, có thể vì khủng hoảng thừa, hoặc có sử dụng hiệu quả đc cầu thủ đó để rồi ta có những nhân viên đánh bóng ghế ngồi miễn phí .Và sau cùng ra đi kô kèn trống kèm theo sự thua lỗ của câu lạc bộ , Fanclub mất niềm tin, Boardroom kô tăng tiền chuyển nhượng.....
    Bạn có nằm trong số những Manager có những bản hợp đông như vậy,chắc chắn là có, chỉ là mức độ như thế nào thôi...hãy cùng chia sẻ.... <:-P

I'M SORRY
    I'M SORRY

Số bài viết
    5,684
    Có thể nói là chưa bao giờ vì rất ít khi mua cầu thủ mới, đã thích thằng nào là cứ new game là mua nó,ko mua cầu thủ mới mấy, có mua thì cũng chỉ để ngồi dự bị cho thằng đá chính nên ko có chuyện hớ

Số bài viết
    209
    mình thì thích mua nhiều cầu thủ nên nhiều lúc cũng mua hớ,nhưng ko sao,toàn chơi club nhiều tiền

Số bài viết
    94
    cái trò FM này,cái vụ đi kiếm cầu thủ trẻ (hàng Random) rất khó,nếu không dùng các chương trình hack.Em gửi scout đi,nó báo về được vài ba thằng điểm stat ngon hơn mấy chú khác,tiềm năng hơn...Nhưng tới khi mua về và luyện lên thì sau giai đoạn đầu,(thường là 1 năm) điểm lên rất nhanh,mấy năm tiếp theo điểm không hề lên nữa .Nhìn vào báo cáo của các coach thì thấy bảo là hiện giờ,nó đã đá với toàn bộ khả năng có thể rùi.Chưa hết tức,nhìn lại mấy thằng cầu thủ trẻ mà ngày trước bọn scout chê lên chê xuống,bây giờ cho bọn nó báo cáo lại thì lại kêu hơn hẳn cầu thủ trẻ của mình đã mua .Em không thể giải quyết được cái vụ này,có bác nào có cao kiến gì không?

Số bài viết
    735
    em chơi Man Utd mùa thứ nhất hok mua gì chỉ bán thôi, đến các mùa tiếp theo thì em mua lần lượt 1 vị trí 3 cầu thủ >>> cạnh tranh khóc liệt lắm nên cũng có cảm giác giống Man Utd, Cheski ngoài đời. Nên vote cho cái thứ 2

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của free_kitten_Garfield Bài viết
    cái trò FM này,cái vụ đi kiếm cầu thủ trẻ (hàng Random) rất khó,nếu không dùng các chương trình hack.Em gửi scout đi,nó báo về được vài ba thằng điểm stat ngon hơn mấy chú khác,tiềm năng hơn...Nhưng tới khi mua về và luyện lên thì sau giai đoạn đầu,(thường là 1 năm) điểm lên rất nhanh,mấy năm tiếp theo điểm không hề lên nữa .Nhìn vào báo cáo của các coach thì thấy bảo là hiện giờ,nó đã đá với toàn bộ khả năng có thể rùi.Chưa hết tức,nhìn lại mấy thằng cầu thủ trẻ mà ngày trước bọn scout chê lên chê xuống,bây giờ cho bọn nó báo cáo lại thì lại kêu hơn hẳn cầu thủ trẻ của mình đã mua .Em không thể giải quyết được cái vụ này,có bác nào có cao kiến gì không?
    bác cho em hỏi về cái vụ này em hok giỏi English lắm nên mỏi lần cho mấy ku sout đi xem chân cẳng thằng nào đó thì nó viết báo cáo cái gì em cóc hiểu mong bác chỉ dùm em có hình minh họa thì cứ phải nói là tuyệt

Số bài viết
    52
    Chơi đến lúc random mà ko xài FMGS thì kỉu j chả bị mua hớ 1 vài thằng vớ vẩn

Số bài viết
    30
    Trong vài mùa đầu, nói chung, với kiến thức về bóng đá và FM thì mọi người ít khi bị hớ. Nhưng càng ngày, kiếm hàng random của máy thì rất dễ bị hớ. Em chơi MU đến năm 2017, thấy bên Sevilla có một thằng tiền đạo 22t random cực ngon, có 3 scout tốt nhất đi toàn đánh giá good signing (5 sao). Mua mất hơn 17m bảng về ngồi dự bị 3 mùa rồi bị bán tống đi.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    93
    tự hào là chưa mua hớ thằg nào chỉ có 2 thằng mua về ko đá đc nhưng bán đi vẫn lãi mua 9m bán 15m nên chắc ko gọi là hớ đâu nhờ ^^

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    342
    thành thật với bản thân và anh em, tớ chơi đội nào cũng mua một lô một lốc về, với MU, Barca hay Roma(3 đội thik nhất)thì có cả những chú khá đc, về dự bị mòn đít, chán quá đòi đi, bán và lỗ. Những đội vừa vừa cũng cầm như Everton, At.Madrid, Aston Villa, Bremen... cũng tương tự, chỉ khác chút là ko có những chú quá khủng về dự bị.
    VD như này: ở MU đã có lúc Ben Arfa, Nani, Anderson, Menez, thậm chí cả R10(do mất phong độ và ngược lại, Kun quá khủng, chứ ko phải tớ ghét bỏ j thằng này đâu ạ ), Bojan, Pato... ngồi vêu mõm ko đc đá; Rio, Vidic cho ra đi free; Stancu 26 tuổi vẫn ở đôi...U19 .
    Còn ở Bremen ko khủng bằng như cũng có vài VD như: Stancu, Zarate, (lại là) Menez ngồi ko nhận lương cả năm trời, rồi ra đi với giá bằng 1/4 thậm chí 1/5 lúc mua hoặc tệ hơn là free
    tớ chuyển nhượng kém quá chăng

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cupid_298 : 22-07-2008 vào lúc 11:10 PM
    Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    thành thật với bản thân và anh em, tớ chơi đội nào cũng mua một lô một lốc về, với MU, Barca hay Roma(3 đội thik nhất)thì có cả những chú khá đc, về dự bị mòn đít, chán quá đòi đi, bán và lỗ. Những đội vừa vừa cũng cầm như Everton, At.Madrid, Aston Villa, Bremen... cũng tương tự, chỉ khác chút là ko có những chú quá khủng về dự bị.
    VD như này: ở MU đã có lúc Ben Arfa, Nani, Anderson, Menez, thậm chí cả R10(do mất phong độ và ngược lại, Kun quá khủng, chứ ko phải tớ ghét bỏ j thằng này đâu ạ ), Bojan, Pato... ngồi vêu mõm ko đc đá; Rio, Vidic cho ra đi free; Stancu 26 tuổi vẫn ở đôi...U19 .
    Còn ở Bremen ko khủng bằng như cũng có vài VD như: Stancu, Zarate, (lại là) Menez ngồi ko nhận lương cả năm trời, rồi ra đi với giá bằng 1/4 thậm chí 1/5 lúc mua hoặc tệ hơn là free
    tớ chuyển nhượng kém quá chăng
    Ko phải bạn chuyển nhượng kém mà là cách dùng người của bạn có vấn đề.Đành rằng chiều sâu đội hình là quan trọng nhưng ko nên mua quá nhiều cầu thủ cho 1 vị trí như thế.Đấy là do bạn chơi các đội bóng lớn nên có nhiều tiền để thực hiện điều đó chứ cứ thử đá đội nhỏ đi.Lúc đó bạn sẽ biết quý trọng từng đồng mình có để mua bán tốt hơn.

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới