Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn việc nào thú vị hơn

Người đã bình chọn
323. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Đoạt cup với 1 Clb lớn

185 57.28%
  • Ko đơn giản là giúp 1 Clb nhỏ trụ hạng thành công

138 42.72%
Trang thứ 5 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 136
    Số bài viết
    214
    thế thì nói làm j thu về dc 300M pounds phải bán mât nửa đội hình đấy, tiếc đưt ruôt nhưng tiền là tât cả với lai lấy chỗ cho mấy thằng trẻ mình train dc=> giàu truyền thống. với lai mới 2011 mà như thế là khủng ùi, những năm tiêp theo phat huy chiến dich kí về bán luôn

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    thế thì nói làm j thu về dc 300M pounds phải bán mât nửa đội hình đấy, tiếc đưt ruôt nhưng tiền là tât cả với lai lấy chỗ cho mấy thằng trẻ mình train dc=> giàu truyền thống. với lai mới 2011 mà như thế là khủng ùi, những năm tiêp theo phat huy chiến dich kí về bán luôn
    bác hok thấy anh TL bảo là hack cái S V Đ lên 200.000 chỗ ngồi à,với lại em traing từ lúc mới chơi đến giờ chỉ có 2 thằng là xem đc Saivet, Lulinha bán cả 2 thằng gần 80M bảng đó

Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    bác hok thấy anh TL bảo là hack cái S V Đ lên 200.000 chỗ ngồi à,với lại em traing từ lúc mới chơi đến giờ chỉ có 2 thằng là xem đc Saivet, Lulinha bán cả 2 thằng gần 80M bảng đó
    thằng saivet mà newgame PA>185 thì bán mõi nó cũng dc 80M rồi, với lại cầu thủ lò mình train thì ko nên bán làm j. chỉ mua mấy thằng đá đỉnh mà đang un happy, want a new chalenge, về cho đá 6 tháng ùi bán, hoặc là kí bọn hêt hợp đồng kí về bán luôn, thằng đá hay thì cho đá 6 tháng lên giá ùi bán( bojan, tevez, cech, kaka( 2011 sẽ want anew chalenge), rosina, dos santos, robinho...) đây là những thằng luôn bán dc trên 40M, cá biêt có tevez từng bán dc 50M+40M( at last ten goals)

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    thằng saivet mà newgame PA>185 thì bán mõi nó cũng dc 80M rồi, với lại cầu thủ lò mình train thì ko nên bán làm j. chỉ mua mấy thằng đá đỉnh mà đang un happy, want a new chalenge, về cho đá 6 tháng ùi bán, hoặc là kí bọn hêt hợp đồng kí về bán luôn, thằng đá hay thì cho đá 6 tháng lên giá ùi bán( bojan, tevez, cech, kaka( 2011 sẽ want anew chalenge), rosina, dos santos, robinho...) đây là những thằng luôn bán dc trên 40M, cá biêt có tevez từng bán dc 50M+40M( at last ten goals)
    bác hok thấy em ghi là mấy thằng chủ tịch gì gì đó thấy giá cao nó bán mất chứ em làm gì muốn bán nó thấy tiền sáng mắt, ức thật

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LenhHoLangTu Bài viết
    Mùa đầu nắm Arsenal, đứng thứ tư ở PL nhưng giành đc C1, thế là thằng Úc với Hy Lạp nhảy vào mời về. Nhưng chưa chinh phục đc PL với Ars nên chưa chịu (với lại 2 thằng trên ko thích mấy, nếu mà là Croatia hay Thổ Nhĩ Kỳ, Séc thì chắc là gật đầu rồi).
    pác giống mình y hệt, nhưng mình từ chối và 1 tháng sau làm hlv của Spain

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    164
    Vừa làm HLV CLB vừa HL tuyển QG vẫn được mà... từ chối làm gì

... Lão tưỡng đã về hưu

Số bài viết
    34
    chi co dan dat 1 doi bong nho suot ngay se phai vat lon voi cuoc chien tru hang moi la cai chan nan. neu nhu ta dan dat 1 clb lon ma biet giu gin chuc vo dich cua minh thi moi la quy.

A cấm chú đi đấy nhé!!

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhocpoprocks Bài viết
    chi co dan dat 1 doi bong nho suot ngay se phai vat lon voi cuoc chien tru hang moi la cai chan nan. neu nhu ta dan dat 1 clb lon ma biet giu gin chuc vo dich cua minh thi moi la quy.
    Type ko có dấu bộ muốn bị các sếp ban àCái j` mà dẫn dắt đội bóng nhỏ vật lộn cuộc chiến trụ hạng mới là chánNếu chỉ luôn chìm đắm trong chiến thắng, trong các chiếc cup thì chỉ cần tầm 5 năm là bạn vô đối hoàn toàn rồiGo on hol cả mùa vẫn vô địch

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Trường Xuân : 30-07-2008 vào lúc 04:51 PM

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    139
    chưa chắc go holiday mà vô địch đâu bác thienglong000007.
    cho dù đội bóng mạnh đến đâu đi nữa mà không có HLV chỉ đạo thì cũng vứt đi thôi.
    ai không biết tưởng bác là mod đấy.
    với mình thì mục tiêu cao nhất khi làm manager đơn giản chỉ là tìm bọn vô danh tiều tốt và đào tạo chúng thành sao như Sir Alex đã phát hiện ra CR7 đấy và tất nhiên là không thiếu những chiếc cúp.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Diệt Môn Bài viết
    chưa chắc go holiday mà vô địch đâu bác thienglong000007.
    cho dù đội bóng mạnh đến đâu đi nữa mà không có HLV chỉ đạo thì cũng vứt đi thôi.
    ai không biết tưởng bác là mod đấy.
    với mình thì mục tiêu cao nhất khi làm manager đơn giản chỉ là tìm bọn vô danh tiều tốt và đào tạo chúng thành sao như Sir Alex đã phát hiện ra CR7 đấy và tất nhiên là không thiếu những chiếc cúp.
    Thật ko.Tớ build 1 đội hình đẹp rồi thêm 1 thằng ass có Tactic know, use of sub trên 18 rồi cứ thế mà go on hol thì thừa sức

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới