Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn việc nào thú vị hơn

Người đã bình chọn
323. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Đoạt cup với 1 Clb lớn

185 57.28%
  • Ko đơn giản là giúp 1 Clb nhỏ trụ hạng thành công

138 42.72%
Trang thứ 4 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 136
    Số bài viết
    354
    Đoạt cúp với các CLB lớn, trụ hạng với CLB nhỏ cũng là bình thường, chơi lâu rồi sẽ đạt được. Giúp đội tuyển quốc gia đoạt cúp cũng vậy thôi. Cái tớ quan tâm khi chơi FM là cố tìm ra cái mới mẻ. chẳng hạn như được CLB lấy tên mình làm tên sân vận động

Số bài viết
    125
    Có mà hồi FM 07 em đã từng đc Arsenal xây sân vận động mang tên Hai Park . Sau 12 năm vô địch ngoại hạng liên tiếp + 7cup C1 các cup khác không tính .
    Hồi đó Arsenal chưa xây sân Emirates nên mới đc chứ bây h chắc là mơ cũng ko đc

Số bài viết
    28
    Hum bữa cầm Chelsea đoạt hầu hết các cúp nên đâm ra chán,bây giờ chỉ thích cầm mấy đội hạng dưới cho nó lên hạng thấy thích hơn

Số bài viết
    134
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuthanhtung0508 Bài viết
    Thực ra không hẳn thế Nếu mình chọn quốc tịch VN thì mình giỏi, tự khắc trình độ của cầu thủ VN sẽ tăng lên theo từng năm. Khoảng 2012 trở đi thì có thể xem profile của cầu thủ mà không thấy toàn màu nâu
    Cái này chuẩn đấy Nhưng với đk là chọn Quốc tịch VN và fải có nhiều cup C1 UEFA Carling v...v, chinh chiến nhiều năm với 1 vài đại gia thì càng tốt... Tôi đá đến 2017 thì lực của cá team trên thế giới khá là đồng đều... Nhưng mà database làm sao í, các cầu thủ VN tên thế hệ trước nhiều thằng trùng thế hệ sau Chưa kể trong 1 tuyển có 2-3 thằng tên jống hệt nhau Bó tay

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    1,178
    Mục tiêu của tớ là dành các loại Cup với các đội khác nhau ,

Because The Main One

Số bài viết
    166
    niềm vui là đoạt cup nhưng phải chọn clb vừa tầm thì càng xứng đáng.

ngheo` roi` ai cho 0M tien` voi

Số bài viết
    52
    mình nghĩ là làm việc ở mỗi loại clb có cái hay riêng

Số bài viết
    735
    em bây giờ thì đủ cúp ở CLB rồi nhưng mà sao chưa thấy ĐTQG nào mời em làm HLV hết nhỉ

Số bài viết
    84
    Mùa đầu nắm Arsenal, đứng thứ tư ở PL nhưng giành đc C1, thế là thằng Úc với Hy Lạp nhảy vào mời về. Nhưng chưa chinh phục đc PL với Ars nên chưa chịu (với lại 2 thằng trên ko thích mấy, nếu mà là Croatia hay Thổ Nhĩ Kỳ, Séc thì chắc là gật đầu rồi).

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Số bài viết
    214
    niềm vui là những chiêu bài lọc lừa trên thị trường chuyển chương, những mùa giải chuyển nhương kỉ luc 300M Pounds và sau vài năm nhìn lai thì cái final của thằng áenal chỉ bằng 1/20 của mình=> thỏa mãn=> delete game

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới