Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27
    Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zlo2c Bài viết
    hix biết là thế nhưng bạn có đủ kiên nhẫn để xem full match liên tục ko??1 trậ xem full match có thể tiêu tốn của bạn từ 15-20p kể cả thay đổi tac
    xem full với các đội mạnh còn đỡ chứ đá với mấy đội làng nhàng o ngủ gật hơi phí
    nói chung tớ thấy xem key vẫn đỡ hơn
    với uk thì ko cần fải full match, nhưng nên xem extend để đưa ra điều chỉnh kịp thời

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    119
    xem full match công nhận bùn ngủ nhất là lối đá của em....vì em đá phòng ngự phản công,nên xem chỉ muốn đập máy

Số bài viết
    51
    Mình chưa bao h xem key mà toàn là xem full !
    xem thế mới biết đội mình đá đấm thế nào chứ ?
    Xem full mới biết thủ môn mệt thế nào ?
    Cái thằng Van de sa của em nó lên ác quá . mỗi lần đội nhà tấn công là nó lên tận giữa sân , thiếu mỗi cái lên đá phạt như Chilavess thôi !

Số bài viết
    283
    +Xem Full để hoàn thiện đội hình. Biết những vị trí nào lỗi, ko phù hợp với ý tưởng tấn công của đội mình, ví trí nào set chuyền không hợp lý...Nhưng chỉ xem Full khi đá off. Đá Online mà xem full thì...^^

Số bài viết
    722
    Nói chung là hok đủ kiên nhẫn, từ trước đến h` xem đc có 45' trận CK C1, đến hiệp 2 nản quá để highlight

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AnhDungGSM Bài viết
    Mình chưa bao h xem key mà toàn là xem full !
    xem thế mới biết đội mình đá đấm thế nào chứ ?
    Xem full mới biết thủ môn mệt thế nào ?
    Cái thằng Van de sa của em nó lên ác quá . mỗi lần đội nhà tấn công là nó lên tận giữa sân , thiếu mỗi cái lên đá phạt như Chilavess thôi !
    Phục tính kiên nhẫn của pác luôn

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    290
    Xem full match thì chơi đến sang năm à !

Số bài viết
    200
    Mấy pác cho em hỏi là xem Full Match thế nào vầy ?Làm sao để xem được chế độ full M (Từ ngày chơi FM08 toàn xem kiểu KEY kiếc gì đó như các pác nói đó ) .Em mới chơi FM nên còn nhiều cái vớ vẫn mà chưa biết.Thanks

Số bài viết
    18

Icon7

xem fullmatch tuy mat rat nhieu thoi gian nhung minh co the quan sat duoc loi da cua ca? doi. tu do dua ra cac quyet dinh dieu chinh tactic, xem duoc su the hien cua tung cau thu va se kip thoi da ra nhung su thay doi nguoi hop ly, do do' se rất có lợi cho trận đấu và cả vấn đề về sau.

Số bài viết
    84
    Tại hạ thấy topic này bảo xem full rồi phát biểu cảm tưởng mà có mấy người phát biểu đâu. Toàn bàn luận chuyện có nên xem full hay ko thôi.
    Tại hạ thì đa phần là xem key, cả ext cũng ít khi xem. Nhưng những trận đấu với MU, Chelsea, Liverpool ở PRM hay Milan, Barca, Real ở ECC thì ko thể ko xem full đc. Cũng ko đủ kiên nhẫn xem hết trận, nhưng những lúc tấn công bế tắc hoặc lúc bị dẫn bàn thì thế nào cũng xem.

Về cảm tưởng khi xem full ấy hả? Ko có gì đặc biệt ngoài chuyện trận đấu diễn ra đầy đủ hơn, nhìn cách bố trí đội hình và cách chơi bóng của từng vị trí rõ ràng hơn. Điều đó giúp hoàn thiện tactic tốt hơn. Nhưng đa phần tại hạ xem full là để dễ điều chỉnh thế trận trong một trận đấu cụ thể, chứ ít khi nào ảnh hưởng đến tactic (chỉ quan trọng trong quá trình xây dựng tac thôi - khoảng 5 hay 7 trận gì đó đầu mùa, còn lại cứ thế mà đá, có thay đổi cũng chỉ thay đổi cho 1 trận).

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới