Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    200
    Mấy pác nói FULL MATCH này nọ mà em hỏi xem full match thế nào và Key thế nào thì không ai help giùm?
    Có ai cho mình biết cách xem Full Match thế nào hay không (thực sự mình không biết )

Số bài viết
    144
    uhm, ý tưởng này rất hay,mình đã thử xem và thấy rằng những thằng mình nghĩ rất hay thì chơi ko nổi bật, nhiều thằng nghĩ tầm thường lại chơi rất chắc chắn, có lẽ khi có cầu thủ mới hay mới gia nhập clb nên xem full mới nắm hết đc, còn ko, tất cả chỉ là phỏng đoán

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ChIp_NguyEn Bài viết
    Mấy pác nói FULL MATCH này nọ mà em hỏi xem full match thế nào và Key thế nào thì không ai help giùm?
    Có ai cho mình biết cách xem Full Match thế nào hay không (thực sự mình không biết )
    Khi đang thi đấu bằng hữu vào Highlight mode => full match / extended / key / ... để theo dõi trận trấu theo các cách khác nhau.

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zlo2c Bài viết
    hix biết là thế nhưng bạn có đủ kiên nhẫn để xem full match liên tục ko??1 trậ xem full match có thể tiêu tốn của bạn từ 15-20p kể cả thay đổi tac
    xem full với các đội mạnh còn đỡ chứ đá với mấy đội làng nhàng o ngủ gật hơi phí
    nói chung tớ thấy xem key vẫn đỡ hơn
    Em toàn xem full match Hem biết xem nhanh thế nào :a40: Hồi còn bản FM2002 em nhớ có cái phần ấn zô biết kết quả liền. Ai bít bản FM 2008 nó ở chỗ nào chỉ em với :a45: Chứ ngồi xem cả trận vứa mất thời gian vừa mệt

Lần sửa bài viết gần nhất bởi thinhdaica : 27-08-2008 vào lúc 05:35 PM
    Sống cô đơn cho gái nó thèm

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thinhdaica Bài viết
    Em toàn xem full match Hem biết xem nhanh thế nào :a40: Hồi còn bản FM2002 em nhớ có cái phần ấn zô biết kết quả liền. Ai bít bản FM 2008 nó ở chỗ nào chỉ em với :a45: Chứ ngồi xem cả trận vứa mất thời gian vừa mệt
    FM2008 không có đâu . Chỉ có một cách là bạn chỉnh chiến thuật xong xuôi rồi Go On Holiday phó mặc Ass của mình thôi . :a41:

Số bài viết
    155
    Chịu, xem full match chắc buồn ngủ chết mất, chơi thì toàn chơi đêm, ngày thì đi làm!!!!!

Is my phone!

Số bài viết
    294
    Full match quả thật cũng có cái hay của full match.. Khi full match, có thể xem cách lên xuống, cách chuyền khác nhau giữa những tình huống hỏng ăn và tình huống ghi bàn, cách mà mình để thủng lưới... rất nhiều cái hay mà JM đã nói

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới