Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    996
    Sao lại thế.Mình đá MU cứ 3 mùa là nâng lên max đc 100k chỗ ngồi rồi.Có thể bạn đoạt nhiều cup nhưg số fan đến xem ko bao giờ đạt đc xấp xỉ số ghế của SVĐ hoặc là số fan trung bình đến xem cả mùa quá thấp nên charman mới ko đả động j` đến việc nâng cấp sân cả

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    34
    Ben nghĩ nên đề nghị nâng sân vận động vào lúc cuối mùa giải khi đó CLB đang có thu nhập từ mấy cái cup nó dễ accept hơn vả lại phải thắng nhiều trận quan trọng và đừng thua những trận lãng xẹt , đại loại như là cac fan nó khen mình nhiều thì mới có cơ sở nâng cấp sân chứ ^^

Mã:
    The Legend Haven't Close ..........

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryhta Bài viết
    Keke /, mình thì có 1 cách rất "xí đú", ko bít ae có ai cùng tư tưởng này chưa.

Trước tiên mình vào Manager ->Jobs -> Jobs Security

Gòy mình coai đội bóng nào vị trí Manager AVAILABLE, sau đó Add User mới (làm đại tên j cũg đc), lấy User mới nắm đội bóng mà AVAILABLE lúc nãy đóa

Tiếp theo mình lấy tiền từ CLB đó mua những cầu thủ dự bị, unhappy or U18 của đội bóng "chính thức" mà mình đang dẫn dắt. Mua 1 cầu thủ cũng đc gòy-nhưng trả giá bằng hết ngân sách chuyển nhượng của đội bóng đó lun

Thế là tiền của người ta cứ rót òng ọc vào két của đội nhà.
    Các bạn tha hồ có tiền mà toan tính cho mục tiêu của đội bóng.

Chú ý:
    _ Nếu may mắn có những đội bóng AVAILABLE thì cứ lấy những đội bóng có tiếng tăm cỡ AC Milan,Barca hay Chelsea j đó, tiền thì ko thiếu (chứ ae lấy mấy đội bèo bèo cỡ Wigan,Torino thì hok kiếm đc nhiêu đâu).
    _ Cách này thật ra không dành cho những bạn có lòng tự trọng, hiii, nhưng nếu vì đội bóng mình yếu về tài chính lẫn danh tiếng, mà mún "thăng quan tiến chức" thì nên áp dụng. Hãy tưởng tượng cảm giác mình đc một Mạnh Thường Quân lẫy lừng nào đó còn hơn cả ... Abramovic, nay lại xuất hiện và đầu tư vào bóng đá, chẳng hạn .. Bill Gates nay ko còn ở định cao Microsoft và buồn tình ... tìm đến đội bóng của bạn. hiiii -- có lẽ như ảo tưởng như thế để đỡ mang cảm giác tội lỗi với toà án lương tâm...

Ít dòng đóng góp ý kiến cho ae trong cộng đồng , mình quản lý Cambridge City "khổ" lém nên lâu lâu "xin tí máu" từ đội bóng khác để nuôi nấng dạy dỗ C.City đến năm 2010 đã lên đc Coca-Cola League 1.
    thế thà lấy fmm cheat 1B mà chơi cho đỡ mất công

Số bài viết
    119
    bạn làm thế nay mấy đội kia sao đá đc với bạn vì lấy hết hlv roài,thế này thi đập máy đi coi như phá đảo fm roài.....Đúng là dùng fmm cho nhanh mún bao tiền cũng đc nhưng nó ko hay

Số bài viết
    93
    chưa bao h em xin nâng cấp svd mà thành công sân sức chứa 45k mà trận nào đá sân nàh cũng ttầm 42 43k đến sân mà sao ko thể xin đc là sao

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    33
    Để clb bé trở thành đại gia không phải là khó,các bạn chỉ cần thực hiện tốt 9 yêu cầu sau
    _Đoạt Cúp
    _Đào tạo và sử dụng các tài năng trẻ
    _Mua rẻ bán đắt
    _Nâng cấp svđ và giá vé
    _Trả lương hợp lý và thấp
    _Bán nhiều hơn mua
    _Giao hữu với các đại gia
    _sử dụng hàng mượn và mướn
    _Chấp nhận mình bị trả lương thấp

superMnanger

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới