Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    9
    Em nữa!
    Nick yahoo: su_ong_them_thit_229
    Team: Chelsea

Số bài viết
    200
    Đã lâu rồi không có thêm box con cho giải đấu nào nữa nhỉ .Host ơi hay mình kiến nghị lập box riêng cho giải mình đi . Không phần thưởng cũng được nhưng có nơi cho anh em chém gió với khoe thành tích chứ.Mà host quy định không được cướp player và staff của user khi user nghỉ nha. Ai vi phạm 2 lần sack luôn nha

Lần sửa bài viết gần nhất bởi SirMassBusby : 21-07-2008 vào lúc 02:03 PM
    Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    722
    Em có ý kiến thế này: ta tạm delayed giải đấu vài ngày để tuyển thêm những club tầm tầm roài tất cả đóng góp, Club top 4 thì 1k->2K, các club còn lại thì 500 roài lấy tiền đó làm giải thưởng cho giải (nếu máy của lovecm kô đủ mạnh để làm host thì lấy máy của mem khác)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi devilmaycry : 21-07-2008 vào lúc 05:58 PM

Số bài viết
    200
    Có lẽ không cần giải thưởng đâu .Nhưng trên tinh thần là khi có 1 ai đã không còn có hứng thú với giải thì nên thông báo với host để tuyển mem mới .

Số bài viết
    283
    uh. Tiền bạc là chuyện phù phiếm.^^. Cốt lấy chỗ cho mấy aem thỏa chí FM sau một ngày học tập-làm việc. Mình còn sợ máy ko đủ khủng để làm host nữa ý chứ. Tối nay mới biết được giải hoạt động có ổn hay ko đã.
    *Chuyện giải thưởng cũng hay, nhưng toàn nhà nghèo nên giải thưởng có cũng như ko.
    TÔI ĐỀ NGHỊ anh em tích cực Post bài chất lượng- được nhiều thank-> lúc ấy có tiền, chúng ta sẽ quyên góp sau, còn mùa đầu là đá lấy danh dự-danh dự quan trọng hơn tiền đấy các bác ạ.
    *Giải đấu ít người ko nên xin đất của Forum, làm giảm Bandwitch của các bạn. Khi nào có nhà tài trợ chúng ta sẽ tính tiếp
    *Giải đấu đã khóa danh sách. Bạn nào ko có tên thì mong tìm giải khác. Khi nào có một ae nào mà vì bận or chán thì thông báo để bạn khác biết mà đăng kí thế chân
    *Về phần chơi đẹp: tuân thủ các nguyên tắc đã thành thông lệ trong các giải đấu FM Online. Ai vi phạm thì xem xét xử lý.

***Tối nay 21/7: giải tuyên bố bắt đầu vào hồi 23h30. Đề nghị aem hẹn đồng hồ luôn đi kẻo nhỡ. Tốt nhất là OnL hết Yahoo để chat chit cho vui. Thân ái

Số bài viết
    56
    sorry mọi người vì hôm qua không tham dự được, mạng không ổn định nên ko thể vào được.. Tối nay sẽ cố gắng tham gia

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kinglear0207 Bài viết
    sorry mọi người vì hôm qua không tham dự được, mạng không ổn định nên ko thể vào được.. Tối nay sẽ cố gắng tham gia
    Không sao. Giải mới bắt đầu được một lúc. Thị trường chuyển nhượng đang tấp lập lắm^^

Số bài viết
    200
    Nếu được thì chuyển về lúc 23h đá nhé . Chứ 23h30 đá được ít trận quá

Số bài viết
    722
    Ưhm`, kể cả đá sớm hơn nữa cũng được khoảng 10:00->10:30
    Sáng nay wen mất là 6:30 phải dậy đi học cả chiều ngủ bù
    Mass lên thì gửi em cái link crack nha

Số bài viết
    283
    Link File Ảnh FM
    Dùng Deamon Tool mount đến ảnh này.
    http://files.myopera.com/tqtr7ng/fil..._Mini_Impz.zip

-Dùng ảnh đĩa tránh bị lỗi khi chơi OL

Qui định gửi bài