Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Ai là cầu thủ được yêu thik nhất Fm-vn

Người đã bình chọn
515. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Sergio Aguero

103 20.00%
  • Cesc Fabregas

58 11.26%
  • Wayne Rooney

130 25.24%
  • Lionel Messi

64 12.43%
  • Steven Gerrard

27 5.24%
  • Fernando Torres

28 5.44%
  • David Villa

12 2.33%
  • Kaka

49 9.51%
  • Cầu thủ khác

44 8.54%
Trang thứ 11 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 149
    Số bài viết
    919
    Fabian Delp

Số bài viết
    1,003
    Thích Fabregas từ FM 08 , và giờ vẫn vậy mỗi lần new game là toàn ars và toàn chọn anh là đội trưởng . Fab no 1.

Số bài viết
    170
    Rooney No1.Tiếc là trong game dùng Rooney ko = ngoài đời

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Nghĩ lại buồn cười cái pool ko có Ronaldo
    Đơn giản là vì chủ topic là fan MU.
    Mà fan Mu ai mà chả ghét Rờ đú.

Số bài viết
    1,003
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Đơn giản là vì chủ topic là fan MU.
    Mà fan Mu ai mà chả ghét Rờ đú.
    Bạn nói thế là theo chủ quan của mình rồi , thời gian lúc chủ topic lập thì CR7 đang là niềm hi vọng của MU đó , mà sao bạn lại gọi cầu thủ là đú ??? Xem bóng đá có biết tôn trọng họ không đấy .

Số bài viết
    374
    Rooney Thi đấu năng nổ, cần mẫn, ko tạo si` căng đan. Sự ra đi của cựu R7 sẽ giúp R10 trở về vị trí trung phong quen thuộc, vua phá lưới là ko phải bàn cãi

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    36
    Tình yêu, lòng trung thành, sự hi sinh và đôi chút sốc nổi. Rooney là số 1. Còn thằng CR7 thì cho vào sọt đi. Ko có thằng đấy MU sẽ đc ngẩng mặt với đời.

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết

Bạn nói thế là theo chủ quan của mình rồi , thời gian lúc chủ topic lập thì CR7 đang là niềm hi vọng của MU đó , mà sao bạn lại gọi cầu thủ là đú ??? Xem bóng đá có biết tôn trọng họ không đấy .
    H` còn là hy vọng j` nữa, nó qua R.M rồi .Ngay cả khi lập topic này, chủ 2 cũng ghét rồi, bạn ko nhìn thấy câu "loại thằng R7 ra" à, ở phần Rooney ấy.

Số bài viết
    13
    H` còn là hy vọng j` nữa, nó qua R.M rồi .Ngay cả khi lập topic này, chủ 2 cũng ghét rồi, bạn ko nhìn thấy câu "loại thằng R7 ra" à, ở phần Rooney ấy.
    01 vote cho Rooney. Tui là fan của MU, nhưng việc Ronaldo ra đi cũng chẳng có gì đáng để quan tâm. MU còn nhiều hứa hẹn ở phía trước..chỉ sợ anh em nhà Glazer keo quá..mua toàn thằng hạng trung..cứ tưởng vớ được chú Benzama, ai ngờ..
    CR7 kiêu ngạo nhưng ko thể phủ nhận thằng này đá rất tuyệt..với lại nó cũng thuộc dạng khủng trong FM mà..nếu mà chủ topic phân biệt như vậy.thì còn bình chọn làm quéo gì..

Số bài viết
    722

Thực ra bạn hiểu lầm rồi =.="
    Lúc mình lập Topic này là giữa mùa hè năm ngoái, lúc này R7( bây h` là R9 rồi ) đang là 1 trong những cầu thủ bị ghét nhất, chính vì lẽ đó mình mới không cho R7 vào.
    Thực ra mình cũng chẳng anti R7, chẳng qua do lập topic đang là lúc R7 có những phát biểu ko hay, bị nhiều người phản đối nên cho R7 1 suất mà số lượng bình chọn ít thì có nên không

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long_gt_1878_zero Bài viết
    CR7 kiêu ngạo nhưng ko thể phủ nhận thằng này đá rất tuyệt..với lại nó cũng thuộc dạng khủng trong FM mà..nếu mà chủ topic phân biệt như vậy.thì còn bình chọn làm quéo gì..
    Lý do mình đã nói ở trên rồi, còn xin nhắc lại đây là topic cầu thủ được yêu thích chứ không phải là cầu thủ xuất sắc nhất

Thực ra nếu bây giờ mình mới lập topic thì có lẽ sẽ có suất cho R7^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới