Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    15
    Phù vừa ở quê ra, à hardtarget lo kô ai đảm bảo ư. Chỉ cần anh em đủ quyết tâm lập và đủ quân số thì ko phải ngại, team Fm-vn cũ thành công thì sao team mình kô làm đc.
    Giới thiệu luôn: Nguyễn Quý Hoàng Anh(1990.
    YAHOO: maximus1610vn
    Vi Trí: DM / MC
    Số phôn ( hiện tại nhà đang xây ko có )
    Anh ép nick maximus1610vn luôn đê cho tiện.

TẤT CẢ VÌ 1 TEAM FM HÙNG MẠNH (NHƯ TRƯỜNG CŨ CỦA TÔI-3 NĂM VÔ ĐỊCH LIÊN TIẾP HÀ ĐÔNG.)KHOE

Số bài viết
    4
    Đăng kí luôn nè.
    nick: boytau_cammatau_diwavetau_90
    năm 1990
    Vị trí hay nhất: DR
    *Thông tin thêm: từ năm lớp 10 đến 12 luôn là key player của đội tuyển trường, năm nay vì đc gia hạn thêm HĐ với trường nên chắc kiêm luôn chức đội trưởng
    Thành tích: chưa có chức VĐ nào

Số bài viết
    15
    Hum nay tui ghé vô team kia, mới biết họ đá có mỗi trận với nhau, đã ổn định đâu. Nên tự nhiên tui thấy hình như việc tui làm hơi thừa, Sang góp gạo thổi cơm chung với các mem kia có lẽ tốt hơn cho team FM. Thấy thế nào hử????

TẤT CẢ VÌ 1 TEAM FM HÙNG MẠNH (NHƯ TRƯỜNG CŨ CỦA TÔI-3 NĂM VÔ ĐỊCH LIÊN TIẾP HÀ ĐÔNG.)KHOE

Số bài viết
    307
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mark Bài viết
    Hum nay tui ghé vô team kia, mới biết họ đá có mỗi trận với nhau, đã ổn định đâu. Nên tự nhiên tui thấy hình như việc tui làm hơi thừa, Sang góp gạo thổi cơm chung với các mem kia có lẽ tốt hơn cho team FM. Thấy thế nào hử????
    bạn đừng nói thế ! ko phải việc bạn làm là thừa đâu, mà là quá thừa đấy tự dưng lập new team rồi chiến đấu với old team. Chả hiểu ra làm sao cả ( nếu ko muốn nói chả ra sao cả ) 1 team lo còn chả nổi, còn đòi lo 2 nếu ông anh có bản lĩnh thì lo cho cả FC của Fm vn đi chứ trong 1 web thấy có topic lập đội bóng rồi lại lập thêm tuyển ng` để derby cái j` đấy nghe có khác j` web khác sang thách đấu ko 1 team còn mới đá 1 trận, chưa đủ % để lên level còn bạn và những ng` bạn của bạn nếu trình độ cao thì mời gia nhập đội bóng cho anh em học hỏi chứ thách đấu gà nhà đá nhau có j` hay kiểu j` khi nào đi đá training chả chia đội

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    bạn đừng nói thế ! ko phải việc bạn làm là thừa đâu, mà là quá thừa đấy tự dưng lập new team rồi chiến đấu với old team. Chả hiểu ra làm sao cả ( nếu ko muốn nói chả ra sao cả ) 1 team lo còn chả nổi, còn đòi lo 2 nếu ông anh có bản lĩnh thì lo cho cả FC của Fm vn đi chứ trong 1 web thấy có topic lập đội bóng rồi lại lập thêm tuyển ng` để derby cái j` đấy nghe có khác j` web khác sang thách đấu ko 1 team còn mới đá 1 trận, chưa đủ % để lên level còn bạn và những ng` bạn của bạn nếu trình độ cao thì mời gia nhập đội bóng cho anh em học hỏi chứ thách đấu gà nhà đá nhau có j` hay kiểu j` khi nào đi đá training chả chia đội
    đúng đúng chuẩn đội bên kia còn chưa ổn định vào mà góp cơm góp gạo đi còn hờn là lập thêm team nữa

Số bài viết
    15
    uhm uhm i'm sorry, đấy là lúc trước chưa biết, biết rồi thì đâu làm việc thừa làm rì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới