Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    2,202
    Mình nghĩ nên đá dùng 4-5-1 đá áp sát vào sau đó để tacking cao lên max hết (phang được thằng nào thì tốt đừng bị thẻ đỏ là được rồi!) vào sau đó cho thằng nào khỏe của bạn kèm chặt được thằng tổ chức tấn công của Bacra! Cắt đường chuyền của nó cho Eto là được rồi!

Số bài viết
    36
    Oài, ko biết bác chơi bản nào chứ em đang chơi bản 8.0.0 thì bacar gà lắm. Cứ cho tất cả các thứ như tấn công, sáng tạo, nhịp độ... để ở mức bình thường là bacar thua liền vài trái(Tất nhiên phải set chơi phản công)

Số bài viết
    5,684
    Gặp barca thì phòng thủ phản công là thắng, tuy nhiên cái khó là phòng thủ phản công chưa chắc đã là phòng thủ phản công, barca quá mạnh, tấn công dũng mãnh nên đôi khi để đá đôi công với nó thì vào trận mình hoàn toàn bị lép vế và trở thành tử thủ lúc nào ko hay,để phòng thủ phản công thì 2 bên lại ăn miếng trả miếng, trở thành thế trận đôi công(kiểu này thì bấp bênh,khả năng thắng chi đều cho 2 bên,thắng hay thua đều chỉ sát nút, thế trận giằng co rất đau tim), cuối cùng để tử thù, ăn rình thì có thể lại thành phòng thủ phản công, mình chọn chiến thuật gì và vào trận trở thành kiểu gì tùy từng lúc phong độ barca cao hay thấp, sân khách hay sân nhà....nhưng miễn sao vào trận mà thế trận thành kiểu phòng thủ phản công thì sẽ thắng(thường là thắng đậm), mà bạn mới lên hạng thì cũng cần gì phải thắng barca,điều đó là khá khó với 1 đội mới lên hạng, cứ chịu thua nó 1,2 mùa,mua được vài ngôi sao về, bọn sao của barca cũng già đi là thắng dễ thôi

Số bài viết
    121
    tac tự chế đây xài thử xem
    http://www.mediafire.com/?bvyody1ajvh

Số bài viết
    158
    Với một đội bóng yếu thì dù có chơi tấn công mãnh liệt hay phòng thủ pê tông với một đội bóng mạnh như Barca thì cũng đều dẫn đến chung một kết quả thua trận thui . Nếu bạn chọn chiến thuật chơi rắn thi khả năng chơi những phút còn lại với không đủ 11 người trên sân là rất cao . việc thiếu người này sẽ làm ảnh hưởng tới bạn trong trận đấu này và cả những trận sau. Và bạn có chắc rằng các cầu thủ của bạn có thể hạn chế các ngôi sao tỏa sáng . Và lúc này bạn nghĩ tới việc tấn công mãnh liệt với tư duy trong đầu "lấy công bù thủ" Nhưng bạn tấn công làm sao được khi trong tay bạn không có những vũ khí sắc bén . Vì vậy muốn chơi xòng phẳng trước những đội bóng mạnh việc trước tiên bạn phải làm là bổ xung vào đội hình những cầu thủ có chất lượng Sau khi có những cầu thủ tốt bạn cần có thêm một Tac fu hợp . Nhưng vào một trận đấu cụ thể để thắng đối thủ bạn còn cần tới sự may mắn , phong độ các cầu thủ tên sân.........

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Se7en123 Bài viết
    Mình đang chơi Real Sociedad hiện đã thăng hạng và chiếm vị trí thứ 6 nhưng mà mỗi lần gặp Barca mặc dù đã set đổ bê tông và counter atk vẫn bị lụm banh từ 3 trái trở lên có cách nào giảm thiểu số bàn thua ko các pro chỉ giúp
    đá với barca đội yếu thì chỉ có mong cầm hòa thôi, may mắn lắm mới thắng. Nhưng mình nghĩ đá 41311 là hợp lý 1dmc 3bw 1t 1cf. hên xui lắm. khekhe

Số bài viết
    5
    ai bảo thế đấu với barc thì hiêp 1 chơi tấn công độ bật bóng giữa các cầu thủ quick sang hiệp 2 thì chơi phong ngự phản công để 2 thằng trung vệ phất bóng nhiều vào.

Số bài viết
    3,734
    Mình chơi đôi công trực tiếp với 3ca luôn , kết quả luôn luôn tấn công nhiều hơn

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Se7en123 Bài viết
    Mình đang chơi Real Sociedad hiện đã thăng hạng và chiếm vị trí thứ 6 nhưng mà mỗi lần gặp Barca mặc dù đã set đổ bê tông và counter atk vẫn bị lụm banh từ 3 trái trở lên có cách nào giảm thiểu số bàn thua ko các pro chỉ giúp
    Theo mình thì trước hết muốn thắng được Barca thì phải xét xem đội hình của bạn có đủ chất lượng không đã. Chứ đội hình mà gà quá thì Tac nào cũng vậy thôi. Thứ hai là với 1 đội bóng mới thăng hạng thì dù có đưa về nhiều cầu thủ chất lượng thì vẫn chưa thể nào đủ tinh thần để chơi đôi công với Barca ngay được, thế nên phòng ngự phản công là lối chơi tốt nhất để chọi với nó, vậy nên bạn cần đầu tư kỹ lưỡng ở hàng phòng ngự và thằng GK. Mới thăng hạng thì cứ từ từ mà đá, không cần phải thắng Barca ngay cho bằng được.

Số bài viết
    2,107
    Đội bạn còn yếu mà muốn thắng hoặc ít ra hoà thì phải chơi kỷ luật,chặt chẽ,phòng ngự phản công,kèm chặt Xavi,nên để Rigid

Nếu lực lượng yếu quá thì chịu thôi,thua Barca 2 trận cũng ko sao,giải đấu 38 trận cơ mà,khi nào đội mạnh lên thắng cũng được

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới