Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    49

Set Tac như thế nào để win Barca

Mình đang chơi Real Sociedad hiện đã thăng hạng và chiếm vị trí thứ 6 nhưng mà mỗi lần gặp Barca mặc dù đã set đổ bê tông và counter atk vẫn bị lụm banh từ 3 trái trở lên có cách nào giảm thiểu số bàn thua ko các pro chỉ giúp

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,202
    Không phải cứ set đúng tac là có thể thắng được Bacra đâu còn tùy thuộc bạn ra sân với đội hình như thế nào nữa chứ? Có rất nhiều yếu tố cấu thành nên thắng bại mà!

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Không phải cứ set đúng tac là có thể thắng được Bacra đâu còn tùy thuộc bạn ra sân với đội hình như thế nào nữa chứ? Có rất nhiều yếu tố cấu thành nên thắng bại mà!
    Rất đúng . Ngoài ra yếu tố may mắn cũng góp vào một phấn đáng kể .

Retired..!!

Số bài viết
    177
    Hỏi vậy thì pó tay rồi.Tac xịn mà cầu thủ kô tốt thì cũng thua thôi.Bạn cầm Sociedad mà muốn thắng Barca à,tham vọng nhỉ nhưng khó đấy.Bạn mua đc những cu nào chất lượng chưa.Dùng thử Kim's tac coi.Cái đó dùng đc lắm,có thể Sociedad của bạn sẽ có hy vọng.

Số bài viết
    81
    Như các bác trên đã nói thì cầu thủ cũng là yếu tố quan trọng

Nhưng bác vào phần tactic down thử 2 tac là Kimz và tac 4-4-2 + 4-5-1 của 1 bác nào chơi Valencia up lên thử xem >>> http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=6062

Nếu đã thử mà vẫn không được thì bác cố gắng chịu thua chờ năm sau có tiền mua mấy bé xịn xịn về đá :">

Số bài viết
    62
    VS Với Barca Mà Phòng Thủ Thì Chỉ Có Thua Thôi => Theo Mình Bạn Nên Chọn Những Cầu Thủ Có Talking Và Stamina Cao Để Hạn Chế Eto T_T Theo KN Của Mình Thì Nên Kèm Thật Sát Thằng ST Của Nó ( Ý Kiến Cá Nhân Thui )

Gạt Dòng Lệ Cay
    1 Thời Yêu Em Đắm Say

Số bài viết
    486
    Theo mình Barca đá rất hay ở khâu tấn công nhưng mình thấy hàng phòng ngự của Barca thường khuyết ở khâu đánh đầu(nói chung là khả năng đánh đầu không đựoc tốt chứ không phải là không biết chơi đâu).Bởi vậy khi đá Barca mình tập trung đá dãn biên vào tìm kiếm cách cơ hội ăn bàn nhờ phạt góc.Bạn xem có đúng không

Số bài viết
    49
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linh Bài viết
    VS Với Barca Mà Phòng Thủ Thì Chỉ Có Thua Thôi => Theo Mình Bạn Nên Chọn Những Cầu Thủ Có Talking Và Stamina Cao Để Hạn Chế Eto T_T Theo KN Của Mình Thì Nên Kèm Thật Sát Thằng ST Của Nó ( Ý Kiến Cá Nhân Thui )
    Nó chẳng cần dùng đội hình 1 đấu với mình mới đau chứ trận nào cũng chỉ xài Bojan và Messi,đá què giò Messi nó đem Ben Arfa vô ghi bàn

Số bài viết
    214
    đá với barce thì trước hêt là clowsing down: always, tacking: hard, marking: always. phá lối chơi tấn công dưa trên kĩ thuât và phối hợp nhỏ. sân nhà thì all out attack, sân khach thì attack hoặc normal. Ko chơi phòng ngư dcj với barce đâu, nhường cho nó thế trận để mấy thằng tiền vệ của nó creative thì ngu người, thua 3 quả cong hơi it

Số bài viết
    240
    Bạn nên set cho Sociedad tấn công mãnh liệt vào,
    Tấn công là cách phòng thủ tótt nhất đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới