Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 86
    Số bài viết
    283
    cái tac này xài với target men và play maker luôn hả bác hay là chỉ sử dụng 1 trong 2 thôi
    uh. Mình sử dụng cả PM và TM. PM thì chỉ yêu cầu Pass và Creative tốt. TM thì mình cũng chẳng rõ nó cần khả năng gì nữa, cho thằng nhanh vào cũng ghi bàn, cho thằng chậm chậm vào cũng ghi bàn. Khá đa năng. Có thể dùng cho đội bóng nhỏ.

Số bài viết
    121
    tac đá hay ghê mỗi tội vẫn khoái 2 tiền đạo hơn 1

Số bài viết
    320
    em đã test của bác chủ topic 1 số trận.Mới đầu những trận FR thì đá rất tốt.nhưng vào mùa giải thua ngay 1 thằng ko tên tuổi.huhuhu.Để em up hình lên bác chỉ giáo e nha:
    Đây là đội hình đầu trận(thiếu khá nhìu trụ cột vì bận đá Olympic)

Đây là kết quả:

Còn đây là kết quả toàn bộ những trận e test tac của bác:

Số bài viết
    121
    chủ topic kêu là chỉnh tùy theo đội mà có nói là đội nào xài cũng good hết đâu,còn tac mới bắt đầu xài ông lại muốn khủng ngay thế nào đc

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Uh. nói thật mình tâm huyết với cái tac đấy lắm. Nhớ ngày xưa dùng cái tac đấy mình cầm Thụy Điển cũng vô địch Worldcup một cách thuyết phục. Nhưng sang bản mới này xem chừng không còn phù hợp nữa. Nhưng mình vẫn áp dụng triết lý tấn công như đội hình đó sang đội hình bây giờ cho hợp lý hơn. Cupid có thể download lại tac mới mình mới sửa lại.
    Bạn có thể chọn cả [Counter Attack] cho Team Instruction.
    em nghĩ dùng tac này thì chọn Couter Att làm j nữa hả bác, tấn công kinh dị thế thì làm j còn time cho đối thủ tấn công lại mình.
    Còn cái tac ngày trc, e vẫn thấy cảm giác an toàn hơn khi có 1 DM và 1 MC, còn ở tac ALARM này tuy 2 MC 2 bên bác set như DM nhưng vẫn thấy ko an toàn bằng so với để hẳn 1 chú làm DM, hihi
    nhưng thôi để dùng tac này của bác thêm xem thế nào, hôm bác mới up tac lên load ngày Barca ra thử, còn hiện đang cầm Roma thấy có vẻ ko đc hợp lắm, có lẽ đá SeriA việc tấn công dồn dập đối phương là ko đúng với lối đá cố hữu của giải đấu: nặng tính chiến thuật, toan tính, phòng thủ, và cực kỳ thực dụng, 1-0 và thế là đủ, Mourinho vãi . có lẽ nên để thêm Couter Att theo lời bác

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mashima0905 Bài viết
    em đã test của bác chủ topic 1 số trận.Mới đầu những trận FR thì đá rất tốt.nhưng vào mùa giải thua ngay 1 thằng ko tên tuổi.huhuhu.Để em up hình lên bác chỉ giáo e nha:
    Đây là đội hình đầu trận(thiếu khá nhìu trụ cột vì bận đá Olympic)

Đây là kết quả:

Còn đây là kết quả toàn bộ những trận e test tac của bác:
    tùy tình hình mà chỉnh thêm chiến thuật cho phù hợp chứ bác cứ thế lôi vào đá luôn sao đc, xem thông tin trận đấu thấy đội bác sút nhiều, cầm bóng nhiều, nhìn chung mọi thông số đều nhỉnh hơn đối, thế là tac hoàn thành nhiệm vụ rồi còn j, vấn đề còn lại là cầu thủ của bác trong một ngày đẹp giời chỉ ghi đc mỗi 1 bàn, mà Kun đâu sao để thằng lạ hoắc đá cắm thế kia.

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    283
    @Mashima: Bạn thử tăng Closing Down nên 4 nấc và thử kéo thằng MC ở giữa mũi tên về để tăng khả năng phòng thủ. Tac mình mới sửa mới nhất đã edit lại, bạn có thể download và thử nghiệm. Nói chung chiến thuật phải có chỉnh sửa cho phù hợp hơn cho từng đội bóng. Một điểm nữa là bạn nên xem kỹ phần player intruction để biết yêu cầu cho từng vị trí. Mình xem đội hình bạn trình độ quá tốt. nhưng ví dụ vị trí của Desilvestry cho đá DM là không hợp lý. Bạn nên thay bởi một MC có chỉ số Pass tốt để tránh những quả chuyền hỏng, dẫn tới dính phản công.(và cần có thêm thời gian để team thích ứng được với tac).thnk
    @Cupid: Uh.nhiều lúc cũng hở thật, nhất là đá với những đội có một AMC hàng hiệu thì việc nó lẻn xuống giữa 3MC là việc không tránh khỏi. Để khắc phục yếu điểm trên Cupid thử kéo mũi tên xuống một nấc cho MC ở giữa để khi đối phương có bóng thì MC đấy đóng vai trò là một DMC. DMC này không có vai trò đánh chặn như Viera mà có vai trò như là Pirlo ở AC Milan vậy, vừa phòng ngự, vừa là người dẫn dắt lối chơi. Mình mới Update lại tac. Cupid và các bạn có thể down và thử nghiệm lại. Gudluck

Số bài viết
    320
    em có muốn xếp thằng silvestri đá ở DM đâu.Nguyên tuyến tiền vệ em bị lôi đi đá Olympic hết đóa chứ.cả Kun cũng thế lun.

Số bài viết
    6
    của bạn toàn thấy set cầu thủ phòng ngự không à, với lại đội hình bạn để đá phòng ngự phản công thì lấy đâu ra mà tấn công tổng lực?

Số bài viết
    240
    Bạn chơi sao tiến bộ nhanh vây
    Khởi ngiep chỉ với Conventry

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới