Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    52
    chòi oi, cái vụ trọng tài đúng là điên lắm, trong tình huống mình đá phạt, tự nhiên đang đứng trước bóng chuẩn bị đá, trọng tài cho 1 cái thẻ đỏ. điên dễ sợ.

Số bài viết
    143
    Các bạn nên chú ý mấy thằng đang Unhapy hay là PR nữa hầu như những thằng đang có ý kiến nghick đảo với mình là trong trận đấu nó rất hay nổi nóng và cãi trọng tài nhất là cái thằng Borre

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    17
    FM2007 mà còn Paparesta với cha trong tài vừa bị treo còi ở Ý >>> chả hiểu nó update kiểu gì hết...

Số bài viết
    19
    Tớ tìm thằng nào hay nóng tính kỉu A.Smith, cho kèm chặt, áp sát, Hard tacking...uhm, thường là thằng đó 6 điểm cộng một thẻ vàng....hoặc ăn thẻ đỏ. Tớ ít bị dính thẻ, chắc tại không để Closing ở mức cao nhất, Tacking cũng normal thui...Tức nhất là đoạn chấn thương...có trận liên tiếp 2 thằng tiền đạo bay khỏi sân vì injury, hixx

Số bài viết
    491
    cầm man mà rooney của mình thẻ đỏ liên tục ạ mà toàn lỗi ko đâu chả hỉu gì cả.bó tay

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haigiggs Bài viết
    cái này la do smith kick ( đánh nguội ) thằng nào đóa em bị cái này cụng 5 lần rồi
    Đúng rồi đấy, không phải do tự dưng bị thẻ đỏ đâu, có nguyên nhân cả mà mình không để ý đấy. Thử vào lại Report xem lại xem :moony:

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Thế các pac đã bao giờ vì phản ứng với quyết định của trọng tài dẫn đến bị cấm chỉ đạo trận tiếp theo chưa vậy:-L . Tui lần trước có dính 1 phát, vì liên tục phản ứng sau trận với quyết định của trọng tài nên nó cho mình nghỉ chỉ đạo 1 trận (giải Ý- SerieA). Mình chỉ có thể chọn ra đội hình đá chính + dự bị thôi:faint: . Còn mọi vc trong trận (thay người + teamtalk) sẽ do thằng AssMan của mình đảm trách. Cũng hay ra phết đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới