Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 9 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 85
    Số bài viết
    30

Icon14 Rooney 60 bàn/mùa cho những người mới chơi

Như các bạn đã bít, Rooney là 1 trong những FC khủng nhất trong FM. Theo tôi đây là 1 mẫu tiền đạo lý tưởng nhất trong FM. Với thể lực cực kỳ tốt, chạy nhanh(hơi thôi), khỏe, trẻ,ít chấn thương, nhiều đường kiến tạo nguy hiểm cho AMC chạy chỗ lên dứt điểm. Tuy finish có 15 nhưng bù lại Rooney lại có PPM long short, một vũ khí cực kì nguy hiểm trong FM8.0.2 Và đây là 1 số thành tick của tui và rooney Vậy cánh set cho rooney là gì Bình thường các bác để 1ST là trung phong, 1AMC là nhạc trưởng. Các vị trí khác sẽ chuyền bóng cho AMC nhạc trưởng đó rùi mới chọc khe cho ST trung fong chạy chỗ và GOAL(tui chỉ nói chuyện này trong trường hợp chơi passing là short.còn direct với long thì khác rùi.tui chơi Arsenal mà). Nhưng nếu set như vậy thì sẽ phải mất tới 2 đường chuyền hoặc hơn. Vậy tại sao các bác ko set cho rooney vừa playermarket vừa tagerman nhỉ. Hix rooney ghi bàn diên cuồng Còn các AMC khác các bác chỉ cho nó though ball thui hạn chế tạt bóng vì rooney chiều cao hạn chế mừ. Những ai mới chơi thì nên tick lũy kinh nghiệm mà chơi cho vui. Còn mêy bác PRO thì đóng góp ý kiến cùng em cho vui vẻ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,194
    Uh bài viết rất hay.Phiền cậu up cái list chuyển nhượng từng năm lên cho anh xem để mở mang tầm mắt cái
    Với dàn cầu thủ thế này thì khả năng cheat là cao .Anh em chơi FM lâu năm đều biết thừa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tery161 : 06-07-2008 vào lúc 09:34 PM
    MAN UTD NO.1

Số bài viết
    465
    1 mùa cho Rooney đá tận 62 (2) trận luôn à?

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    1 mùa cho Rooney đá tận 62 (2) trận luôn à?
    thể lực nó tốt mà bạn. Hix trong FM có lẽ chả có thằng nào làm dc

Số bài viết
    167
    em cũng làm như bác cho thằng rooney làm 2 việc luôn.ghi bàn điên mà kiến tạo cũng điên

Số bài viết
    119
    ặc, làm sao mà bác mua đc toàn là hàng khủng ko thế , có zì ko đó ???
    Chơi Arsenal mà MU chịu bán R10 à ?? Barca mà chịu nhả Messi á, Valencia mà cho Silva đi à ???
    Bác mua từng thằng bi nhiu zậy, có thể post lên đc ko :d

MANNER IS PRECARIOUS - LEVEL IS FOREVER

Số bài viết
    134
    Với cái dàn AM R L C thế kia thì thằng tiền đạo nào thuộc loại WC cũng đá đc 60 bàn 1 mùa hết nếu để nó đá cắm chuẩn dạng ST Chẳng có tí bản sắc ARSENAL nào

Số bài viết
    10
    hay thật đấy. Tui về thử test xem sao sao. Kảm ơn bác nha

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Thứ nhất: Với 1 dàn cầu thủ khủng bố kia + với chiến thuật tìm mọi cách chuyền cho Rooney thì ghi bàn ầm ầm cũng là bình thường.

Thứ 2: Mua Silva là cực khó nhưng đôi lúc may mắn vẫn có thể sign dc. Còn Rooney thuộc clb Rivals thì mua làm sao dc nhỉ? Lại còn chú Messi nữa, chú này khó mua hơn lên giời. Bạnc có thể chỉ mình cách mua dc ko nhỉ vì chưa bao giò mình mua dc Messi .

Số bài viết
    60
    messi đổi vela + 20M là xong ngay.

In Arsene, we trust

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới