Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 185
    Số bài viết
    2,202
    Nhìn cái match hay ghê! Xem thế mới xướng chứ nhìn mấy cái chấm tròn chạy qua chạy lại nhìn nản không tả được!

...Legend...

Số bài viết
    1,811
    Các phiên bản FM trước đều có cấu hình nhẹ ... Dù cho phiên bản này đã có 3D match nhưng theo Rain nghĩ cấu hình thì sẽ vẫn :

_ CPU 1.5ghz là cùng !!!
    _ Ram 512mb
    _ Vga 64mb card on board thôi

Cái chính nhưng chúng ta đã thấy FM đã bước lên 3D match ...

Với đồ họa vậy cũng dc nhưng cái chính là chất lượng trận đấu sẽ ra sao đây ?
    Nó có uyển chuyển hay không ?
    Các cầu thủ liệu có biết trình diễn kĩ thuật ?
    Có sự khác nhau về kết quả giữa mấy chấm tròn và 3D hok ?

Đang chờ ... trước tiên là bản demo vậy mọi người

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 04-09-2008 vào lúc 09:41 AM
    Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    792
    theo FM5 nghĩ thì bản FM9 sẽ vẫn ra trong tháng 10 thui, vẫn là 20/10. FM5 nhớ hồi FM7 hay FM6 gì đó cũng công bố ngày phát hành là tháng 11 nhưng sau đó thay đổi chóng vánh và phát hành vào tháng 10. Như trong trailer thì mọi người nếu để ý thì game dã hoàn thành gần như 100% và chỉ còn update chuyển nhượng

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    1,811
    Ai mún xem thêm một số hình về game mời vô đây . Tránh post lên nữa làm nặng forum

Mã:
    http://www.sigames.com/softography.php?type=view&id=31

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    138
    Thật ra theo tớ thì tớ ko nghĩ thêm cái 3D là tốt hơn bởi vì như trường hợp cái TCM thì...chán lắm.FM được nhiều fan ưa chuộng bởi vì chiều sâu của game rất đa dạng và fong phú.Sợ rằng khi lên về mặt đồ họa thì chất lượng game lại ko như mong đợi.Nếu mà có như thế thật.Thì thà đá 2D để cho trí tưởng tượng bay xa còn hơn 3D mà xem 10 trận thì 11 trận có các tình huống lặp đi lặp lại

Số bài viết
    85
    Bác này giống ý em nè! EM lại thix 2D như xưa vì FM nghiêng về tactics còn TCM hay FFM thì về đồ họa, mà nhìn vẫn chuối vãi! FM h lên 3D mà giống như mấy dòng USM hay Soccer Manager thì bùn thay...nhìn 3D như vậy thì chán

Số bài viết
    146
    Hic , FM 2008 mình còn chưa chơi đc 1 mùa nào

Số bài viết
    8
    các bác ơi máy em là Intel(R) pPentium(R) Dual CPU E2180 @ 2.00GHz(2CPUs),ram 2Gb,VGA onboard Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family co chơi được ko?

Số bài viết
    158
    quá hay thông tin quá nóng hổi và hấp dẫn . Tôi yêu FM-VN.com

[QUOTE=tzboy;102851]Cái mọi người xem trên kia là trailer part 2 về FM09, giờ tz xin giới thiệu nốt trailer part 1 về FM09 để anh em có cái nhìn toàn cảnh hơn về game được chờ đợi nhất 2008 :

cái ông ngồi bàn to kia có phải là người viết game không

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 04-09-2008 vào lúc 12:20 PM

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của me_win Bài viết
    Thật ra theo tớ thì tớ ko nghĩ thêm cái 3D là tốt hơn bởi vì như trường hợp cái TCM thì...chán lắm.FM được nhiều fan ưa chuộng bởi vì chiều sâu của game rất đa dạng và fong phú.Sợ rằng khi lên về mặt đồ họa thì chất lượng game lại ko như mong đợi.Nếu mà có như thế thật.Thì thà đá 2D để cho trí tưởng tượng bay xa còn hơn 3D mà xem 10 trận thì 11 trận có các tình huống lặp đi lặp lại
    Bác này nói đúng ý em đấy nhưng em nghĩ cách giải quyết của SI rất tốt, ai thích chơi 2D thì chơi, ai thích chơi 3D thì chơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới