Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    116

Icon14 Bộ đôi tactic dùng trong 1 trận đấu

Ai cũng phải công nhận rằng tactic Kimz tấn công vô cùng khủng khiếp, nhưng hay bị đói thủ khoét cánh, điều này cánh dẫn tới việc hạu về biên phải hoạt đọng vô cùng mệt mỏi, và rồi cuối trận bị bọn nó ép cho hộc bơ, và rồi, 1 đg chuyền từ biên do 1 Amrl của đói thủ tạt cái là trúng đầu thèng tiền đạo tụi nó bay vô lưới mình, những lúc như vậy thật là ức chế khủng khiếp. Cho nên tôi thg dùng 2 tactic trong 1 trận đấu.

Đầu trận cho đến phút 30, thg thì lúc này là tôi dẫn trc 1,2 quả ròi, dùng tac này, đây là tac cảu kimz tôi đã chỉnh lại 1 chút xíu:
    http://www.mediafire.com/?bhbtxc3jytt
    Nói chung sau khi bàn thay đỏi chiến thuật luôn ̣̣(nhất là khi gặp đội kị zo), đây là tactic thứ 2, cần 2 trung vệ kèm ng và oánh đầu tốt(thì đấy là tất nhiên, nó là trung vệ mà ^^). Tactic này khá đặc biệt, tại vì 1 phút tức giận đã làm ra ^^(chả là dùng tac kim gặp máy đọi yếu cứ bị nó chém cho 1,2 thèng của mình đi tong, bẩn vl), tactic này thì mình lại chém nó như đúng rồi mà chả tháy bị thẻ j cả ^^ ,

http://www.mediafire.com/?2rjbh4hgzv1

Dùng tacnayf hiếm khi bị ghi bàn, chém ng nhu đúng rồi, lại ít bị thẻ, khả năng tấn công cũng khó lường^^, giữ sức cho hậu vệ biên vào những fut cuối dùng tac kimz trở lại

Vào hiệp hai lúc nào bạn thik dùng tackim lại thì dùng, tui thg dùng fut 70 j đó, lúc này thẻ lực drl của tui vẫn kinh lắm ^^, tấn công thôi

Khi chuyển tac thg thì chả cần thay cầu thủ, vì hai tac này có liên quan đén nhau, tùy bạn

Các bạn tét thử cho ý kiên ^^