Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 32
    Số bài viết
    93
    em đang đam phán Rakitic,với Lulinha thankcả nhà nha ^^

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    4,029
    này, oỏn nhất là cái thằng luis jimenez ở intơ ý, có 1,7M bảng thôi đó

Số bài viết
    240
    Jenas của Tottenham
    Luka Modric của Dinamo zagreb

Số bài viết
    93
    thak ca nhà e đã mua luis jimenez và Matias Fernades rồi nhưng e set cho 2 thằng cùn ra sân 1 lúc thì đá như kẹc còn để từng thằng ra 1 mới có cơ

Số bài viết
    83
    thằng này hok đc...thằng kia cũng hok đc...về nhì mịe đi đá Fioren có Kuzmanovic xếp đá AMC sút xa vãi còn chê ỏng chê eo...tôi cho ông thằng này < 15M mà còn chê nữa thì không còn lời nào để mà nói thêm nưa ...mua Lucas của liver đừng nói là đá hok ra gì nhé nó đá DMC nhưng về cho tập AMC vẫn rất hay tương lai thay đc Gerrard của the kop đó ,nếu hok thích về bọn porto mà săn thằng gì 19t ngon vãi sut xa khỏi chê ....

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nam_liverpool Bài viết
    thằng này hok đc...thằng kia cũng hok đc...về nhì mịe đi đá Fioren có Kuzmanovic xếp đá AMC sút xa vãi còn chê ỏng chê eo...tôi cho ông thằng này < 15M mà còn chê nữa thì không còn lời nào để mà nói thêm nưa ...mua Lucas của liver đừng nói là đá hok ra gì nhé nó đá DMC nhưng về cho tập AMC vẫn rất hay tương lai thay đc Gerrard của the kop đó ,nếu hok thích về bọn porto mà săn thằng gì 19t ngon vãi sut xa khỏi chê ....
    Chủ topic mới tập chơi làm gì mà nặng lời thế,bạn chắc là giỏi lắm nhìn thành tích bạn nói thế kia cơ mà.Muốn người ta tin thì post hình lên chứ đừng ngồi chém..
    Lucas của liver đá thì hay thật nhưng thằng này bạn mua đựoc < 15M thì tôi nghỉ chơi FM luôn cho khỏe.
    Các AM đỉnh mà rẻ thì hầu hết đã đựoc các mem nêu ra rồi,bạn vướng mắc mối khoản tactic thôi chứ gì.Bây giờ bạn thử xài tac Kimz version2 xem.Cái tac này mình đang sử dụng và thấy.việc bố trí đá cặp giữa các AM(nhất là Mastinas) không là vấn đề lớn.Nếu có thể bạn cứ đưa đội hình chính của mình ra để anh em xem rồi set thử cho bạn

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nam_liverpool Bài viết
    dcm chú làm như chú pro lắm í ..,

toàn mấy thằng chém gió vớ vẩn

Thế giới của kEmSir0 (HS) - http://kemsiro.org/weblog

Số bài viết
    93
    đội hình của e nè e ko up đc ảnh lên mọi ng thông cảm yên tâm ko có vius đâu http://s306.photobucket.com/albums/n...t=untitled.jpg

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zlo2c Bài viết
    đội hình của e nè e ko up đc ảnh lên mọi ng thông cảm yên tâm ko có vius đâu http://s306.photobucket.com/albums/n...t=untitled.jpg
    Bác cho em xin cái tactic Vô cả đối
    Đá 3 trận mà 7 thằng chấn thương đỏ, 3 thằng chấn thương vàng, 1 thằng SUS
    Oh my God

Số bài viết
    93
    trấn thương là chuyện thường ở đội em rồi
    e đá 4-3-3 att (cái của máy ấy ) nhưng thay đổi 1 tí là điều 1 chú ở hàng tiền vệ lên tiền đạo thành 4-2-2-2

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới