Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 146

Chủ đề: File Training "lạ"

Số bài viết
    62
    Đã Dow Về Chờ KQ Thế Nào Đã...Dù Sao Cũng Cám Ơn Anh Vic

Số bài viết
    75
    chấn thương hơi nhiều
    mới dùng mà đã chấn thương gần chục thằng rồi

toàn nửa tháng trở lên
    hik

L . E . A . D . E . R

Số bài viết
    735
    anh vic ơi cho em hỏi thời gian đầu khoảng vài tháng là cầu thủ chấn thương liên miên phải hok anh vic từ đội 1 >> đội trẻ, chấn thương tính = tháng hok hà thằng R7 của em mới vô đầu mùa dính 3 tháng, Van dẻ sar 2 tháng, có thằng u18 còn kinh khủng hơn nửa 5 tháng
    Ai đã test rồi cho minh xin ý kiến nha

Số bài viết
    209

Icon14

mình thấy chấn thương cũng đâu nhiều lắm đâu,có thể phần luyện tập hơi nhiều,các bạn mua thêm nhiều coach 7 sao vào là dc thôi.

Số bài viết
    492
    hix có dính lỗi crash dump ko đó em sợ lỗi đó lắm

Số bài viết
    3

download về làm y chang rồi không được bạn ơi hic cho mình cái skin giống bạn đi xem có làm được không?

Số bài viết
    217
    @elino: 2-3 tháng đầu (khi bắt đầu dùng) thì chấn thương cũng nhiều. Sau đó khi cầu thủ quen với training rồi thì ổn thôi. Sang mua thứ 2 thì rất ít chấn thương. Chú ý dùng coach hay thì cũng giảm được chấn thương đó bạn

@nguyen_son: Hết bị rồi bạn, hồi đầu mình để extensive hết nên nó bị cashdump, file mình up lên đây là đã chỉnh sửa nên hết bị

@Huy Tuan: Trong thư mục skinn, bạn chọn 1 skin nào muốn dùng, chep file training schedule vào thư mục panels của skin đó. Nếu skin đó không có thư mục panels thì bạn tự tạo 1 cái rồi chép vào. Không thì bạn có thể down skin sdd2 có trên diễn đàn này. Chúc thành công

Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    anh vic ơi cho em hỏi thời gian đầu khoảng vài tháng là cầu thủ chấn thương liên miên phải hok anh vic từ đội 1 >> đội trẻ, chấn thương tính = tháng hok hà thằng R7 của em mới vô đầu mùa dính 3 tháng, Van dẻ sar 2 tháng, có thằng u18 còn kinh khủng hơn nửa 5 tháng
    Ai đã test rồi cho minh xin ý kiến nha
    tôi chả thấy chấn thương thằng nào hêt, traning overal tăng đã lắm<:-P chăc tai bộ sâu coach của tôi 100% worldclass, mỗi mannager là contineltal:">. nhưng mỗi tôi bi h cả đôi tôi đang unhappy training workload lám sao bi h hả Vic

Lần sửa bài viết gần nhất bởi killer111 : 26-06-2008 vào lúc 11:40 AM

Số bài viết
    130
    cái này đã ah` nha
    thanks bác vic một cái

IN ARSENÈ WE TRUST

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    tôi chả thấy chấn thương thằng nào hêt, traning overal tăng đã lắm<:-P chăc tai bộ sâu coach của tôi 100% worldclass, mỗi mannager là contineltal:">. nhưng mỗi tôi bi h cả đôi tôi đang unhappy training workload lám sao bi h hả Vic
    Chả sao đâu Killer, thực chất thì training workload của file này tăng 400% so với giá trị gốc. Nếu với file gốc thì khi cầu thủ unhappy with workload thi chỉ số sẽ không tăng gì, nhưng với training schedule mới này thì ... kệ nó, unhappy mà vẫn tăng thì quan tâm làm chi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới