Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    95

Góp ý về hệ thống tiền.

Mod ơi sao được cảm ơn lại không được cộng tiền. Mình nghĩ nếu bỏ cái việc này đi sẽ hạn chế những cố gắng đóng góp cho 4fum của các thành viên. Như mình đây đang định cố dịch mấy tài liệu nhưng thấy ko được tiền mấy nên ngại quá. Mong mod thu xếp và xem xét ý kiến của mình để anh em có tiền đi đánh cá độ.

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanawakun Bài viết
    Mod ơi sao được cảm ơn lại không được cộng tiền. Mình nghĩ nếu bỏ cái việc này đi sẽ hạn chế những cố gắng đóng góp cho 4fum của các thành viên. Như mình đây đang định cố dịch mấy tài liệu nhưng thấy ko được tiền mấy nên ngại quá. Mong mod thu xếp và xem xét ý kiến của mình để anh em có tiền đi đánh cá độ.
    Vì tự thanks sẽ xảy ra chứ sao
    Thank nhiều chỉ nên dùng đánh giá uy tính của 1 người trên 4rum thôi.
    Còn việc đóng góp cho 4rum. Chỉ cần bạn viết bài, BQT đọc được thấy hay, bổ ích cho cả cộng đồng chắc chắn bạn sẽ được tặng tài khoản.

Còn trường hợp bạn viết hay, thấy mình xứng đáng được thưởng, cứ PM cho tớ. Nếu xứng đáng, tớ cũng chẳng ngại gì mà không cộng tài khoản cho bạn đâu. Thực tế có vài người được tớ cộng tài khoản vì đóng góp của họ trong diễn đàn đấy chứ. Như bạn dirty_boy, luôn giải đáp thắc mắc của mem (nếu có thể) và đáp ứng request face pack của khá nhiều bạn, thì đã được cộng tài khoản.

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    95
    mấy hôm nữa thi xong sẽ cố gắng dịch tài liệu kiếm tiền. Mỗi tội lúc đấy hết Euro rồi. TT.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới