Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 310
    Số bài viết
    40
    được sân 7h sáng CN thì hay quá

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    Nhỏ nhất hiện tại đang là 15 tuổi hình như thế lớn nhất là 23 à quên còn 1 lão tướng 1979 nữa
    Lão tướng 1979 bác thienthan à bác trốn vợ bỏ con đi ọp ẹp với anh em à

Cái vụ bóng bánh này hay đấy, tiếc là hôm qua mưa với lại về nhà vào 4rum mới biết có ọp ẹp nên không đi được Tz không biết đá, chỉ khoái đi cổ vú à quên cổ vũ thôi Anh em hôm nào lại ọp cafe phát nữa nhể, cũng là ọp mem 4rum ở HN luôn

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Red_God Bài viết
    được sân 7h sáng CN thì hay quá
    7h sáng dậy = niềm tin, xem Euro, sức đâu để đá nữa, sáng tầm này ít nhất phải 8h30

Mà tối thứ 3 tới, nếu ae đá được sân Vạn Phúc, 10-10 Giảng Võ hay sân Hoàng Cầu chỗ net Việt thì e đi đặt, mấy sân đấy yên tâm là có, mà ngay gần nhà em nên đặt dễ nhưng sân thì tối toàn từ 100k-150k/1h, nếu nhất trí thì e đi đặt

Còn nếu đá sáng chủ nhật thì 9h 1 trong 3 sân đấy, giá từ 90k-100k/1h buổi sáng, đá 9h là đẹp.

Số bài viết
    82
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TCDRAGON Bài viết
    7h sáng dậy = niềm tin, xem Euro, sức đâu để đá nữa, sáng tầm này ít nhất phải 8h30

Mà tối thứ 3 tới, nếu ae đá được sân Vạn Phúc, 10-10 Giảng Võ hay sân Hoàng Cầu chỗ net Việt thì e đi đặt, mấy sân đấy yên tâm là có, mà ngay gần nhà em nên đặt dễ nhưng sân thì tối toàn từ 100k-150k/1h, nếu nhất trí thì e đi đặt

Còn nếu đá sáng chủ nhật thì 9h 1 trong 3 sân đấy, giá từ 90k-100k/1h buổi sáng, đá 9h là đẹp.
    Ok đi ông bạn đá Hoàng Cầu ổn đấy
    Ko biết Hoàng Cầu tối có giờ đẹp ko ?
    Anh em cho ý kiến đi

Số bài viết
    40
    hờ hờ Dragon nói chí phải. Hoàng Cầu là ổn đấy

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fabegas Bài viết
    Ok đi ông bạn đá Hoàng Cầu ổn đấy
    Ko biết Hoàng Cầu tối có giờ đẹp ko ?
    Anh em cho ý kiến đi
    Sân Hoàng Cầu thì sân được nhưng đá tối hơi khó cho người mắt kém hehe, đèn kô đựoc tốt cho lắm (nhìn ở ngoài)...Sân Hoàng Cầu nếu đặt trươc 1 ngày cũng có nhưng đắt

2 sân Vạn Phúc với Hoàng Cầu chỉ sợ khó liên lạc T7 CN này thôi vì nhân viên nó làm theo h hành chính, không kiểu như sân Y

VỊ TRÍ CỦA 3 SÂN ĐÓ:

Số bài viết
    2,079
    ok đá sân Hoàng Cầu cũng được nhưng đắt được sân vạn bảo thì càng tuyệt !!!

Số bài viết
    307
    sân hoàng cầu đẹp thì cũng đẹp, nhưng hình như hơi khó đặt TC ạ bọn này nó ko cho đặt vé tháng hay sao ý Còn sân Vạn Bảo tít tật Ba Đình mình cá 3/4 anh em ko ở Ba Đình còn sân 10-10 ko có kinh nghiệm nhưng nếu tìm được sân nào gần, giá mềm, với đặt lâu dài được, quen biết lâu thì càng ngon chứ Hoàng Cầu mà đá tối thì giá hơi chát :-< mà bọn này dịch vụ nước nôi vớ va vớ vẩn lắm, lại phải ra ngoài 1 đoạn mới có quán nước bé tí, liệu có đủ cho anh em ngồi chém bão

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    sân hoàng cầu đẹp thì cũng đẹp, nhưng hình như hơi khó đặt TC ạ bọn này nó ko cho đặt vé tháng hay sao ý Còn sân Vạn Bảo tít tật Ba Đình mình cá 3/4 anh em ko ở Ba Đình còn sân 10-10 ko có kinh nghiệm nhưng nếu tìm được sân nào gần, giá mềm, với đặt lâu dài được, quen biết lâu thì càng ngon chứ Hoàng Cầu mà đá tối thì giá hơi chát :-< mà bọn này dịch vụ nước nôi vớ va vớ vẩn lắm, lại phải ra ngoài 1 đoạn mới có quán nước bé tí, liệu có đủ cho anh em ngồi chém bão

Thật sự thì sân Vạn Bảo không phải là gì, cũng ngay trung tâm, từ nhà ông thì thẳng La Thành ra Kim Mã là đến, sân đấy đẹp, có 2 -3sân, sân trong hình như có 2 sân, đá 7. Sân ngoài thì đá 7 thì thiếu, đá 9 thì thừa

Còn sân Hoàng Cầu thì chất lượng bình thường mà đắt. nếu thuê sân này thà thuê sân Bách Khoa còn hơn, giá cũng thế mà sân đẹp. sân Hoàng Cầu thì chỉ là phương án cuối thôi. mà sân Bách Khoa nó cho thuê đến cả 12h đếm, ae thích thì thuê sân này song tổ chức đi xem Euro

Sân 10-10 lúc nãy vừa gọi điện, họ nói tối thứ 3 này full rồi...

còn nếu mọi người xem sân PK Không Quân 2 đựoc không, sân này có 1 sân 11 và 2 sân 7, sân 7 hơi hẹp nhưng đá được, sân cũng khá, sân này thì dễ còn sân. Sân Kim Liên cũng tương tự thế, giá cả 2 sân này đại rẻ

Số bài viết
    307
    Sân Kim liên chắc phải thuê cái sân ngoài đi thẳng vào 2 sân còn lại thì nếu mưa chắc hóa bùn cả tuần Kim Liên cũng được đấy, nhưng sợ ít, khó đặt, vì giá càng bèo bọt thì càng dễ full mật ko ngọt lắm thì ruồi vẫn bâu mà nhưng đèn cũng kém lắm. Sân đèn tốt thì cũng ko hiếm nhưng chắc hè ko còn nữa rồi Y, 10-10, Phúc Xá, An Phú

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới