Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 310
    Số bài viết
    1,178
    Alô cho hỏi trong nhóm đá bóng hiện tại ai nhỏ tuổi nhất và bao nhiêu tổi ( để bít em còn đi )

Because The Main One

Số bài viết
    307
    Nhỏ nhất hiện tại đang là 15 tuổi hình như thế lớn nhất là 23 à quên còn 1 lão tướng 1979 nữa

Số bài viết
    219
    thằng Henry hôm qua k đi nha thứ 3 này mà đi đá a chém mày nhiệt tình a mày pé nhất 18 tuổi

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    307
    Tình hình sân bãi hiện nay rất ban-căng gần như mọi buổi tuối sân Y ko còn giờ đẹp nữa. 1 là phải chuyển sang sân khác, tiện lợi cho nhiều người, 2 là phải thay đổi kế hoạch, đá vào sáng những buổi cuối tuần hiện tại chắc chỉ 1 tuần 1 buổi nên đá sáng ko có ai phản đối chứ còn tối nay cũng có sân luôn đấy nhưng 8H, các bác chịu nổi nhiệt với máu thì ko phải xoắn nhưng thế cấp tập quá, ai có ý kiến j` thì cứ nói nhé

Số bài viết
    40
    mọi người ơi !! tình hình là thứ 3 buổi 6h30 ko có sân, nếu vẫn muốn đá thứ 3 chỉ có 9h thôi, còn nếu sớm hơn thì là 8h thứ 7(hôm nay hoặc hôm khác) và CN. Nếu các bác máu thì ta có thể đá luôn tối nay các bác cho em biết ý kiến nhé. Pm nick ghost_rjder

Số bài viết
    40
    các bác cho em biết ý kiến cái nhể

Số bài viết
    183
    Mọi người vào đây xem có sân nào thích hợp ko http://www12.24h.com.vn/index.php/31...n_da_bong_o_HN
    Em nhỏ tuổi quá sợ đi off bị các anh chém chết. Nếu đi of PES thì em đi

Số bài viết
    82
    93 nhỏ gì . Đi off cũng có 1 em 93 .Vui là chính đâu phải nhiều tuổi là chính .
    Về sân bãi em nghĩ nên đá vào chủ nhật ??? . Em thấy vào chủ nhật sáng 7h đá thoải mái . Cũng chẳng ai đi học hay đi làm vào hôm đó cả .

Số bài viết
    40
    đang hỏi là có đá được thứ 7 ko. Chứ CN bây giờ người ta đặt sân tháng hết rồi nên nếu muốn đá CN thì có gắng 6h dậy ra đá nhé với lại kế hoach đề ra là đá tối, ai đi học đi làm gì cũng có thể tham gia

Số bài viết
    82
    Mình đặt được tầm 7h chủ nhật . Sân Sansiro ( Hansico ) chỗ Làng Sinh Viên . Nếu đồng ý mình đi đặt luôn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới