Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    15

FM Online - Không thấy ai bàn luận ag

Hiện nay Sega đã phát triển xong FM Live, một phiên bản FM nhưng dành cho chơi online, không thấy 4rum ta bàn luận gì hết cả ag?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    15
    Sao bao nhiêu mong đợi, FM Live đã chuẩn bị ra mắt và mùa hè này. Đối thủ lớn nhất của các game quản lý bóng đá đã chuẩn bị ra mắt. FM Live có sự ủng hộ đông đảo các fan của dòng FM và CM offline.

Về cơ bản FM Live gần như giống hoàn toàn FM Offline chỉ khác 1 điểm duy nhất khi chuyển sang Online đó là lúc nhận đội, bạn không chọn 1 CLB có sẵn trên thế giới mà tạo riêng 1 đội cho mình, mang tên mình với các cầu thủ tên ngẫu nhiên. Vậy nếu bạn muốn Ronaldo, Robben,... về thi đấu cho CLB của mình thì sao, điều đó rất đơn giản 1 khi bạn có đủ tiền .

Để chơi game, sau khi đăng ký bạn sẽ phải tải Client của FM Live về (gồm 1 bản data nặng 16Mb và skin 3Mb, ngoài ra khi vào game bạn có thể lựa chọn cài thêm các Add-On phụ trợ khác - như sound dung lượng 46Mb). Nhờ có Client riêng nên FM Live có tốc độ load rất nhanh, thậm chí hơn cả offline .

Cài đặt và chạy Client của FML ta sẽ vào game với giao diện như sau:

Ngay khi log vào game sẽ hiện lên 1 bảng thông báo thời gian log-in gần nhất của bạn.

Khác với FMO, FML không có dàn staff riêng mà bạn là tất. Skill của bạn tăng tùy thuộc vào tình hình thi đấu của đội, tốc độ tăng skill của cầu thủ và mật độ sử dụng skill.

Bảng Menu quản lý của FML thì không có nhiều khác biệt với FMO:

Và đây là danh sách cầu thủ của đội, không có gì khác biệt với FMO đúng không.

Bảng infor của cầu thủ cũng hoàn thiện với đủ các skill và hiệu quả trianning (thể hiện = các mũi tên).

Tactics của FML được thực hiện bằng cách di chuột - kéo - thả. Đơn giản và dễ hiểu (bà con để ý thấy thằng số 11 không, C. Brochi của AC Milan đó )

Và đây là match dạng 2D đặc trưng của FM và CM.

Đây là mối quan tâm lớn nhất của các fan bóng đá, các cầu thủ thực tế của ta thì sao. Chỉ việc vào phần World\All Player là sẽ thấy danh sách các cầu thủ thực tế, bạn hoàn toàn có thể kéo cầu thủ nổi tiếng bạn thích về đội miễn là bạn chịu được mức lương của nó (wage demand) và phí chuyển nhượng (Acq Fee).

Thông số của van der Vaart đâu hơn thằng AMC của tớ nhỉ

Còn nhiều điều hấp dẫn nữa nhưng bài nhiều pic quá, đợi update sau .

Trang chủ: www.footballmanagerlive.com
    Phát triển: Sega
    Nguồn: http://game4v.vn/yega/showthread.php?t=89180

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới