Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 25 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 242
    Số bài viết
    6,092

BLV Vtv 3 , ko đỡ nổi @_@

Tình hình là mùa Euro này, chắc ko ít người phải chịu sự tra tấn của tụi blv của vtv3, điển hình có thể kể ra đó là Tạ Biên Cương. Thật sự ko biết thằng này có học vấn hay tài năng hay ko nhưng chắc chắn về khoản ăn nói và trình đội ngoại ngữ, bóng đá của anh ta phải nói là "dốt" . Từ 1 loạt câu bình luận nhảm nhí, cách nói điệu đà bóng bẩy ( ) , nặng mùi tiếng địa phương đến phát tâm tên cầu thủ sai... .

Cũng may là mình ko xem vtv3, nhưng thỉnh thoảng xem hightlight trên 24h thì ngứa tai ko chịu đc

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Thằng này gọi dân dã là Tạ Ben Cu, em bà TBLoan. 2 chị em nhà này song kiếm hợp bích vô đối ở VTV luôn. Chú này bị chửi từ hồi WC2006 cơ, vãi hàng với chú ý luôn. Bình luận giọng toàn kiểu "vừa gồng vừa nói" Xem bóng đá Anh mùa rồi trận nào có chú nói là tắt tiếng hoặc đi ngủ. Euro này 2 kênh ESPN với Starsport nó không chiếu nên phải xem của VTV nhưng vừa xem vừa bực mình thằng này

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Thằng này gọi dân dã là Tạ Ben Cu, em bà TBLoan. 2 chị em nhà này song kiếm hợp bích vô đối ở VTV luôn. Chú này bị chửi từ hồi WC2006 cơ, vãi hàng với chú ý luôn. Bình luận giọng toàn kiểu "vừa gồng vừa nói" Xem bóng đá Anh mùa rồi trận nào có chú nói là tắt tiếng hoặc đi ngủ. Euro này 2 kênh ESPN với Starsport nó không chiếu nên phải xem của VTV nhưng vừa xem vừa bực mình thằng này
    Rất may là anh này năm nay ko bình luận (đã sang Áo tác nghiệp <:-P<:-P), nhuờng cơ hội cho lớp trẻ đi lên

Số bài viết
    18
    Đúng rồi. Phát âm tên cầu thủ nghe trối ko thể tả. Koller thì hắn đọc thành Cô-lết, ko hiểu hắn học ở đâu ra. Hay là tiếng Anh học kiểu Oát - y - do- nêm= what is your name ko bít. chán.

Số bài viết
    1,696
    hơ hơ, A-rân Rốp-bần, !!Van nít ten rôi, !!Cha-vi, !!

retired ... !!

Số bài viết
    25
    Thật sự là tôi bưa nhất ông ji già già tóc bạc ( ko phải bác ở Hoàng Anh Gia Lai ) hay bình luận trước trận đấu ấy , .
    bác ấy tuổi già sức yếu , trí nhớ lú lẫn rồi thì ở nhà mà coi vơi con cháu đi , đằng này còn ráng lên TV để kiếm catse , đến nỗi mà đá xong trận đấu bác ấy chả nhớ nỗi cầu thủ nào ghi bàn , rồi nói nhầm cả cầu thủ ở đội nào ...
    đã thế MC rất thiếu cá tính , thấy thằng cha này nói bậy , mà ậm ừ cho qua , ko dám nói ji cả ... khổ thế .

Số bài viết
    996
    Nhớ hồi Seagame lúc ông Long Giang xử lí bóng thì ông Tạ Biên Cương nói luôn 1 câu em xin trích nguyên văn:
    Tuy là 1 cầu thủ ko có kinh nghiệm nhưng anh ý xử lí rất kinh nghiệm
    Hiểu đc em chết liền

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    82
    EM sợ thằng này nhất . Jan cô le ờ ..... . Van der vaaaaaaart hoặc là Ljungberg ( lum bẹc ) . Sợ vãi lúa cái anh này >.<

Số bài viết
    202
    mà cái ông này nói ức chế lắm, xem đêm không dám vặn to, nghe tiếng lầm bà lầm bầm câu được câu chăng. Xavi thì suốt ngày Cha-vi, lộn cả ruột

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Xavi = Chabi
    Silva = Xin ba
    Tóm lại là rất hay

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới