Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 114 trang Trang đầuTrang đầu 12341252102 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 1133
    Số bài viết
    1,005
    Bạn bị lỗi khi thực hiện update hình ảnh cho game rồi (face pack, logo...)
    Để "chữa bện này" bạn hãy thử gỡ tất cả những hình ảnh ra. Chạy game. Nếu okie, thì mới dần dần add từng thứ vào 1, và test.

Lỗi này là do các file XML config cho những hình ảnh bị lỗi thôi mà

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    35
    Anh ơi cho em hỏi là muốn xếp số áo cho cầu thủ ở đâu ạ , được xếp số áo cho 25 cầu thủ nhưng em mới xếp cho 23 thằng , còn 3 thằng nữa em chưa xếp số thế là nó ko được vào thi đấu , giúp em với ạ

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenphit Bài viết
    Anh ơi cho em hỏi là muốn xếp số áo cho cầu thủ ở đâu ạ , được xếp số áo cho 25 cầu thủ nhưng em mới xếp cho 23 thằng , còn 3 thằng nữa em chưa xếp số thế là nó ko được vào thi đấu , giúp em với ạ
    Làm gì có chuyện kô xếp số áo thì kô được thi đấu, nếu cầu thủ chưa có số áo thì trước trận đấu đều được xếp mà. Xếp số áo cho bao nhiêu cầu thủ chả được, sao lại chỉ có 25???

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cabasabolo Bài viết
    Làm gì có chuyện kô xếp số áo thì kô được thi đấu, nếu cầu thủ chưa có số áo thì trước trận đấu đều được xếp mà. Xếp số áo cho bao nhiêu cầu thủ chả được, sao lại chỉ có 25???
    Pác này chưa đá La Liga hả? Chỉ cho register 25 thằng, tối đa 3 tên Non-EU, số áo từ 1 đến 25. Đội Reserved cũng fải đăng kí, ko có Non-EU nhưng sử dụng cầu thủ đăng kí cho đội Reserved lên đá chính cũng được.

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    18

giúp em với các anh ơi <ko chơi được FM>

em chơi FM đến năm 2010 cụ thể là ngày 2/9/2010 thì không chơi được nữa
    Cứ continue thì FM tự thoát ra ngoài ...làm thế nào bi giờ??? Ai giúp em với

Số bài viết
    155
    Có lẽ bạn thử cài đặt lại game xem, lưu phần đã chơi ra chỗ khác, khi cài đặt song thử lại xem đựoc không, chắc chỉ là lỗi thôi

Số bài viết
    35
    Pác này chưa đá La Liga hả? Chỉ cho register 25 thằng, tối đa 3 tên Non-EU, số áo từ 1 đến 25. Đội Reserved cũng fải đăng kí, ko có Non-EU nhưng sử dụng cầu thủ đăng kí cho đội Reserved lên đá chính cũng được
    Em ko hiểu lắm anh giải thích kỹ hơn được ko nhưng cũng Thank anh

Số bài viết
    469
    Spainish First Division hay còn gọi là La Liga, mỗi đội bóng chỉ được đăng kí tối đa 25 cầu thủ (tối đa 3 cầu thủ ko có quốc tịch EU) trong thời gian window registration mở. Những cầu thủ nào ko được đăng kí thì sẽ không được tham gia các trận đấu thuộc giải 1D. Window Registration sẽ mở 2 lần vào kì chuyển nhượng mùa hè và mùa đông và close vào ngày 31-8 và 31-1. Số áo các cầu thủ từ 1-25.

Ngoài ra còn fải đăng kí danh sách cầu thủ dự bị (cầu thủ ko có quốc tịch EU thì ko được đăng kí) trong cùng thời gian. Những cầu thủ đã đăng kí vào đội hình dự bị thì có thể đá chính ở giải 1D.
    Việc này không áp dụng với Spainish Cup.

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    43
    ai chỉ dùm tui sao tui cứ chơi đến mua` 08-09 hay 09-10 khi save ma`y lại báo ko save được là như thế nào thế.

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bell_elda Bài viết
    ai chỉ dùm tui sao tui cứ chơi đến mua` 08-09 hay 09-10 khi save ma`y lại báo ko save được là như thế nào thế.
    Tốt nhất là bạn nên cài lại game, cài lại hoàn toàn ấy, nếu muốn thì back-up lại file save của bạn trước khi cài lại...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới